PDA

View Full Version : Hỏi về loại thuốc khi cai.

Hiếu Hương
30-11-12, 12:21 AM
Mình thường xuyên vào diễn đàn nhưng ít khi post bài, hôm nay mình có vấn đề muốn hỏi anh chị em trên diễn đàn. Anh em mỗi khi cai bo đều không tránh khỏi hiện tượng vã mồ hôi trộm trong khi ngủ. Mình thực sự rất sợ hiện tượng này, nhưng khi mình uống thuốc cai của bà Huệ trên Hoàng Hoa Thám thì không còn vã mồ hôi lạnh nữa. Chẳng hiểu là thuốc gì nữa, vài viên thuốc con nhộng và vài viên thuốc hồng và trắng dạng viên nén. Giờ mình không muốn uống thuốc cai đó nữa, phần vì ban ngày mình vẫn chịu được vì mới chớm và uống thuốc cai vào chắc chắn sẽ hại người. Mình muốn hỏi anh em có loại thuốc gì giải quyết không còn bị vã mồ hôi khi ngủ nữa không? Mình không cần uống thuốc ngủ vì vẫn ngủ đc ban đêm. Rất mong anh em trả lời dùm mình. Thanks

Song Khoa
30-11-12, 01:24 PM
Cơ địa mỗi người mỗi khác nhau và lại vấn đề này mình nghĩ bạn đến bác sỹ để cho thuốc. mà việc đỗ mồ hôi trộm ban đêm khi ngủ lúc cai diễn ra cũng nhẹ nhàng mà. Theo mình thì không cần dùng thuốc bạn à

Hiếu Hương
30-11-12, 02:52 PM
Cơ địa mỗi người mỗi khác nhau và lại vấn đề này mình nghĩ bạn đến bác sỹ để cho thuốc. mà việc đỗ mồ hôi trộm ban đêm khi ngủ lúc cai diễn ra cũng nhẹ nhàng mà. Theo mình thì không cần dùng thuốc bạn à

Cám ơn Admin đã trả lời câu hỏi của mình, mình thực sự sợ vã mồ hôi khi ngủ, nửa đêm thức giấc mồ hôi nhễ nhại, mà nhất là thời tiết HN đang lạnh nữa chứ.... Khiếp quá! Mình chỉ muốn hỏi có ai biết loại thuốc nào uống vào k còn vã mồ hôi nữa như loại thuốc cai mình mua k. Vì uống thuốc cai vào khi ngủ k hề vã mồ hôi nữa... K biết là nó cho uống loại gì mà tài thế... Rất mong ai biết chỉ dùm mình với. Mà nhân tiện mình hỏi luôn là hiện tượng vã mồ hôi đó nguyên nhân là do đâu hả Admin Song Khoa? Mình nghĩ là do cơ thể bị thiếu canxi nên mới bị như thế đúng k?

caydangtinhdoi
30-11-12, 08:22 PM
vã mồ hôi thì đó là một trong những hiện tượng của hội chứng cai và giảm dần theo mỗi ngày.Chứ can xi j đâu.ai cũng sợ hiện tượng đó thật.Mồ hôi vã như tắm luôn và trong thời tiết lạnh rất khó chịu.Nhẹ như bạn có thể mua thuốc Ho Terpin codein uống cũng giảm hiện tượng đó đi rất nhiều.uống khoảng một vỉ 10 viên một lần tùy mức độ . Bạn nên tham khảo thêm..các bài viết về thuốc cai đơn giản trong diễn đàn .
Theo tôi thì tốt nhất là cố mà chịu vì bạn vẫn có thể ngủ đc . Nó sẽ hết hẳn và giảm dần hiện tượng đó trong 7 đến 10 ngày đối với bạn.Ba ngày đầu khó chịu thôi chứ ngày thứ tư trở đi có khó chịu lắm đâu. đúng không ? vấn đề là đừng để sảy ra thêm một lần nữa.Vì hiện tượng cai sẽ rất là nặng nề và mọi thứ thuốc chỉ mang tính chất hỗ trợ.
Thân!

VUNG_THAN
03-12-12, 07:35 PM
vã mồ hôi thì đó là một trong những hiện tượng của hội chứng cai và giảm dần theo mỗi ngày.Chứ can xi j đâu.ai cũng sợ hiện tượng đó thật.Mồ hôi vã như tắm luôn và trong thời tiết lạnh rất khó chịu.Nhẹ như bạn có thể mua thuốc Ho Terpin codein uống cũng giảm hiện tượng đó đi rất nhiều.uống khoảng một vỉ 10 viên một lần tùy mức độ . Bạn nên tham khảo thêm..các bài viết về thuốc cai đơn giản trong diễn đàn .
Theo tôi thì tốt nhất là cố mà chịu vì bạn vẫn có thể ngủ đc . Nó sẽ hết hẳn và giảm dần hiện tượng đó trong 7 đến 10 ngày đối với bạn.Ba ngày đầu khó chịu thôi chứ ngày thứ tư trở đi có khó chịu lắm đâu. đúng không ? vấn đề là đừng để sảy ra thêm một lần nữa.Vì hiện tượng cai sẽ rất là nặng nề và mọi thứ thuốc chỉ mang tính chất hỗ trợ.
Thân!

Trong thì lạnh ngoài toát mồ hôi gặp tí gió thì thôi rồi cảm giác rất Yomos^:)^ nếu dũng cảm tắm xong rất dễ chịu , còn giòi bò mới kinh thêm khó thở , lại nôn mật xanh mật vàng , còn lạnh toát mồ hôi thì quá bình thường với anh em cai bo , mà càng ra được nhiều mồ hôi càng tốt, còn không chịu được nữa về QN tớ cho 1 liều là ngon ngay , chỉ cho không lấy tiền

cand
03-12-12, 08:16 PM
Trong thì lạnh ngoài toát mồ hôi gặp tí gió thì thôi rồi cảm giác rất Yomos^:)^ nếu dũng cảm tắm xong rất dễ chịu , còn giòi bò mới kinh thêm khó thở , lại nôn mật xanh mật vàng , còn lạnh toát mồ hôi thì quá bình thường với anh em cai bo , mà càng ra được nhiều mồ hôi càng tốt, còn không chịu được nữa về QN tớ cho 1 liều là ngon ngay , chỉ cho không lấy tiền

anh vungthan là thành viên lâu năm rồi.chưa bỏ được ha anh.vẫn còn là bạn của nó hả.

VUNG_THAN
03-12-12, 08:19 PM
anh vungthan là thành viên lâu năm rồi.chưa bỏ được ha anh.vẫn còn là bạn của nó hả.

anh nghỉ được 4 năm roài em ơi, chỉ nghĩ đến thoai

eckcom
03-12-12, 09:15 PM
anh nghỉ được 4 năm roài em ơi, chỉ nghĩ đến thoai bỏ đc 4 năm nhưng thỉnh thoảng vẫn bem trộm :))

VUNG_THAN
03-12-12, 09:28 PM
bỏ đc 4 năm nhưng thỉnh thoảng vẫn bem trộm :))

chú đc cái hiểu anh , không phải bem trộm , mà tắc bọp :o)

eckcom
03-12-12, 09:40 PM
chú đc cái hiểu anh , không phải bem trộm , mà tắc bọp :o) e bây giờ có muốn tắc bọp cũng không được nữa. Mỗi ngày 1 viên Nal vào mõm hết giẫy luôn :D

caydangtinhdoi
03-12-12, 09:49 PM
đọc cái này vẫn thấy toát mồ hôi hột,không biết đang vã hay tai lòng nhiều trắc ẩn :|

lazycat3012
23-12-12, 12:34 AM
Mình thường xuyên vào diễn đàn nhưng ít khi post bài, hôm nay mình có vấn đề muốn hỏi anh chị em trên diễn đàn. Anh em mỗi khi cai bo đều không tránh khỏi hiện tượng vã mồ hôi trộm trong khi ngủ. Mình thực sự rất sợ hiện tượng này, nhưng khi mình uống thuốc cai của bà Huệ trên Hoàng Hoa Thám thì không còn vã mồ hôi lạnh nữa. Chẳng hiểu là thuốc gì nữa, vài viên thuốc con nhộng và vài viên thuốc hồng và trắng dạng viên nén. Giờ mình không muốn uống thuốc cai đó nữa, phần vì ban ngày mình vẫn chịu được vì mới chớm và uống thuốc cai vào chắc chắn sẽ hại người. Mình muốn hỏi anh em có loại thuốc gì giải quyết không còn bị vã mồ hôi khi ngủ nữa không? Mình không cần uống thuốc ngủ vì vẫn ngủ đc ban đêm. Rất mong anh em trả lời dùm mình. Thanks

Bạn cho mình địa chỉ mua thuốc cai o Hoang Hoa Thám với.

xxxCRAZYxxx
23-12-12, 01:08 AM

Bạn check PM hoặc xem qua bài này cũng được đấy: http://heroin-aids.com/niemtin/showthread.php?6720-Thuốc-cắt-cơn-giá-rẻ-dễ-mua

Hiếu Hương
31-12-12, 10:44 AM

Mình giờ mốinnline nên mới nhận đc rep của bạn. Bạn muốn mua thuốc của cô Huệ uống à. Theo mình đã từng dùng thì mình cảm thấy thuốc rất hiệu quả. Tốt nhất bạn nên mua loại tỉnh, vì có hai loại tỉnh và ngủ. Loại ngủ mình chưa sử dụng nhưng ko nên tự sử dụng loại ngủ, vì uống vào sau khi tỉnh dậy đầu óc không tỉnh táo... Sẽ lập tức tìm ngay đến ma túy nếu k đc người nhà giữ chân quyết liệt. Còn loại tỉnh thì uống vào rất bon, không còn triệu chứng vật vã nữa... Địa chỉ cô huệ ở ngõ 55 Hoàng hoa thám, đi vào khoảng 10m thì rẽ phải rồi hỏi nhà cô huệ bán thuốc cai vì ỏ đó có 2 người tên huệ. Vì mình k nhớ số nhà nên chỉ cho bạn đc đến đó. Nhà cô huệ ở cuối ngõ bạn nhé.

deadlord
10-02-13, 09:18 PM
mai phải đưa vợ về quê chúc tết bố mẹ vợ mà hôm nay mùng 1 tết tôi vẫn chơi đá và chích 2 mũi rồi muốn cai quá mà khó quá cứ càng có tiền lại càng chơi nhiều mua thuốc cai thì vừa uống vừa chơi làm gia đình khổ quá rồi không lẽ mình là thằng bỏ đi thật sao.....

rongbien
18-04-13, 07:23 PM
Hnay chong em bat dau cai ngay dau tien. Truoc anh y cung bo may lan roi nhung roi deu tai lai. Nhieu luc em met moi kinh khung ay. Em du dinh lan nay a y bo xong thi cho anh y uong thuoc chong tai khong biet the nao. Co kenm nao biet chi em voi

Duylk
09-12-13, 02:34 PM
Hnay chong em bat dau cai ngay dau tien. Truoc anh y cung bo may lan roi nhung roi deu tai lai. Nhieu luc em met moi kinh khung ay. Em du dinh lan nay a y bo xong thi cho anh y uong thuoc chong tai khong biet the nao. Co kenm nao biet chi em voi

Mình đang uống nal, hien gio lưng vẫn còn đau. Thay tren dd nhiều ae bảo rằng proxyvon co tac dung giảm dau nhức, ae nao đã dùng cho minh hỏi uong proxyvon co ảnh hưởng gi khi uong nal kh, 2 loai đo co kị nhau k