PDA

View Full Version : Sinh Nhật Anh !!!

ChiYeuMinhAnh
26-04-03, 06:32 PM
http://skhuu.hypermart.net/wedding/star.gif<span style=\'color:orange\'>And Best Wish To You &#33;&#33;&#33;

cobe_changthemyeu
27-04-03, 11:18 PM
chị CYMA &#33;
Em vưà biết chị và MMCA là 1 . Sẵn đây , bao nhiêu thắc mắc của em ấp ủ đã lâu , nay em hỏi chị chút . Mong rằng chị sẽ cho em câu trả lời thật lòng chị nhé &#33;
Có phải ở người tình nuhong_mong manh , ở Ufa catbui_thoigian , ở YBVSA XxindungyeuemX , ở tuổi thơ giotbuonkoten , ở trốnn học kyniemdauyeu , ở tuổi chúng mình ( khi chưa làm lại web ) chị hay cùng chị bienbuon đối thơ và nick là motthoidaxa ??? Tất cả với chị có phải là 1 ko hả chị ?
Bé rất thích thơ chị , nhưng sao dạo này Bé không thấy chị làm thơ nưã ? Bé hi vọng sẽ d8ược đọc thơ của chị hòai hòai ....hòai hòai luôn ...hen chi &#33;
Mà sao YM của chị ko bao giờ bé thấy online dù nick chị bé đã add ? Bộ chị đổi nick hả ?
vài lời thăm chị , chúc chị vui &#33;

MaiMaiChoAnh
28-04-03, 09:09 PM
oh ....thật bất ngờ khi MMCA nhận bài post của bạn &#33;
Bạn cho mình có vài lời đính chính chút nha &#33; Thật ra MMCA và CYMA là hai người khác nhau không như những gì bạn nghĩ đâu &#33;
Và MMCA cũng theo như những gì bạn nói .và đã tìm hiểu các nick trên qua địa chỉ web ấy ...MMCA bìết được : " KNDY ở trốn học " là người thùy mị , hiền lành . " CBTG ở Ufa " thì cương nghị , cứng rắn . &#39;"NHMM ở NT" thì lí lắc nghịch ngợm " .XDYE ở YBVSA" thì nhiều chuỵện , dữ dằn . Và đặc bịệt là MMCA hay buồn , ít nói .
Mỗi nick 1 diễn đàn và 1 cá tính khác nhau sao bạn lại nghĩ tất cả là mình ?
Thật ra mình rất ít online ( vì bận chút việc nhà ) mình đâu rãnh để vào nhiều diễn đàn như bạn nói &#33; Mình chỉ vào 1 số diễn đàn " không tên tuổi " thôi .
Vài lời đính chính mong bạn hiểu dùm há &#33; Bởi mình ít online nên mình đã ko delele YM của mình ko online nữa nên đã để bạn chờ lâu &#33; MMCA thật lòng xin lỗi bạn &#33;
Khi nào MMCA tạo lại YM mới MMCA sẽ liên lạc với bạn nha &#33; Hi vọng khi sẽ có dịp trò chuyện với bạn CBCTY &#33;
Chúc bạn vui &#33; MMCA

Romeo
29-04-03, 11:20 PM
cobe_changthemyeu có lẽ đã nhầm MMCA với người nào rồi đó....&#33; Có lẽ họ có chung tâm trạng, có chung những nỗi buồn ... người giống người cũng có nhiều lắm thôi mà.....chúc cobe_changthemyeu sớm tìm đựơc người ấy nhé...

cobe_changthemyeu
01-05-03, 11:40 AM
haha ...xin lỗi chị nha &#33; Cho bé cười chút xíu &#33;
Chị có cần cạn tình với bé vậy ko ? Tại sao YM của chị delete ? Bé ko tin chuyện này lại có thể xảy ra đâu &#33; Nhưng mà tùy chị vậy &#33;

Còn chuyện tại sao chị ko dám nhìn nhận sự thật ? Trong khi bé biết tất cả là chị mà &#33; nếu chị ko nhìn buộc lòng Bé phải bắt đuối chị thôi &#33;

Những web kia bé ko còn ý kiến nếu chị bỏ thời gian tìm hiểu . Nhưng hãy cho bé hỏi chị chút nha &#33; Còn khi chị vào YBVSA chị vào bằng link web nào ? Có phải www.ybvsa. com ? haha ..Theo bé biết nếu chị vào YBVSA bằng link đó chị ko bao giờ vào được web mà em nói , vì còn 1 từ khác nữa . Và web này hình như chỉ để liên lạc bạn với bạn . Nếu chị ko biết cách vào , làm sao chị biết XDYE ở đây dữ dằn ? Nếu ko vào được forum này sao chị biết rõ bản tính người này như vậy hả chị ?

Thôi &#33; Chờ tin chị . Bé

quanghuy09
01-05-03, 09:09 PM
Sao giống gởi mail trong diễn đàn quá vâ.y?

Diễn đàn chỉ để làm thơ
Nếu ai tâm sự xin vào hộp thư
Nhắn tin là chuyện riêng tư
Đừng nên nhâ`m lâ~n đó nha bạn mình