PDA

View Full Version : Buồn quá

kyniem_boquen2016
17-08-13, 09:12 PM
không biết dạo này mọi người thế nào rồi có khỏe ko.em dạo này ko online thường xuyên đc vì gia đình đang có chuyện ,bố em bị tai biến lần 2 đang nằm trên bạch mai 22 hôm rồi nên ko có time vào NT để nói chuyện tâm sự đc,ko biết Tam AN,Duylk ....thế nào rồi nhỉ mong rằng vẫn bon bon như em.đến hôm nay là đc 48 ngày vì em nghỉ từ hôm 01-07 đến hôm nay là đúng 48 ngày thấy người khỏe khoắn và dễ chịu lắm cũng ít có suy nghĩ lệch lạc dù đang có chuyện không vui từ gia đình nhưng vẫn cố gắng quyết tâm để làm lại du biết là không biết mình có thể chống chọi đc bao nhiêu lâu nhưng vẫn nuôi hy vọng quên đc hẳn cô ba để quay lại với cuộc sống bình thường.thôi chi biết nói cố gắng thôi các bác ơi.thôi em phải off để ngủ 1 giấc thật đã rồi mai lại lên hà nôi đây,cho em gửi lời hoi thăm sk anh ninhtroc7x,Tâm An ,Duylk....chúcnhững ai đang cai hãy cố gắng đứng lên đấu tranh với con ma trong mình nhé.

Duylk
18-08-13, 11:17 AM
Thanks nhé kyniem. E giữ dc là tốt r, a kh làm dc như e. Giữ dc hơn tháng thì a lại té r e oi, xấu hổ với mọi ng quá.
a té lại chục ngày, giờ đang nằm nhà để là lại ngày đầu tiên, chán thế đấy. Cứ phải đầu hàng với cô Ba hoài.
Kh biết lần này là lấn thứ mấy, ý chí kh biết còn dc bao nhiêu, nhưng a nghỉ té mà biết đứng lên cũng là may rùi, chỉ sợ kh biết đứng lên. e giữ dc v thì tốt r, cố gắng nhé
a giờ kh mệt, chỉ thèm thiu, ngày đầu mà. Lần này chắc phải bỏ nghề quá, đi làm cứ dính lại hoài.
Ae ai đã cai thì cố gắng nhé, ý chí mình kém kh bằng Ae nên nên té hoài, nhục

bacninh
31-08-13, 02:37 PM
Chắc tui với ong Duylk này giống nhau, sao cứ vòng luẩn quẩn này hoài, nguyên 2 tuần vừa rồi vợ bắt ưống Nal, nhưng ngâm rồi bỏ, chơi lai rai 2 ngày rồi ngưng, hôm qua vợ nghi ngờ bắt mở miệng xem thế nào, dành 2 lần để dưới lưỡi mà vợ vận phất hiện ra, thế là đành nhắm mắt uống 1/2 viên. Chu choa đi ngoài đường 15 phút thì cảm giác quá Yomost, lạnh khắp người, mà cứ từ lạnh từ chỗ bụng rồi lên tới mặt, thế là chịu ko nổi phải bò về nhà, 15phut ở ngoài đường ko biết phải tả làm sao, tưởng chết đến nơi rồi. Cũng hên đã ngưng được gần 1thang, nen ngày hôm nay người vẫn khỏe. Vợ đã biết công dụng thuốc Nal nên nói lần sau em sẽ nghiền ra bắt anh uống, thôi mong trời phật phù hộ lần này được dứt điểm.