PDA

View Full Version : ai ở Hải Phòng đang cai và muốn cai k vào post đây nào

Cafe91
17-10-13, 12:49 PM
Tình hình là mình bắt đầu chơi từ năm học lớp 11 12 gì đó chả nhớ nhưng thời đó chỉ đá đưa thôi
Nghĩ lại đá đưa chơi phê sướng thật
Vì nhà mấy đứa bạn toàn bán hàng lên nó cũng chơi mà mình cũng chả mất tiền chơi
Hồi đó chơi thỉnh thoảng thôi và nghĩ thanh niên cái j cũng phải thử cho biết
Nhưng khổ nỗi lần 1 r đến lần 2 các bác ạ
đến 3 năm trở lại đây qua những lần vẫn gọi là đá đưa thì lại quen đc nhiều người ....
rồi ngay đến chính thằng bạn e nó bán mà từ đó e chơi thông đến bây h mặc dù nó đã bị bắt r
Thỉnh thoảng cai thì đc 1 thời gian rồi lại chơi rồi lại nghỉ
đến hôm nay là hôm thứ 4 rồi mà muốn đi chơi quá để ngủ 1 giấc cho nó sướng
Cai chay như này mệt thật

Tam An
17-10-13, 06:09 PM
Tình hình là mình bắt đầu chơi từ năm học lớp 11 12 gì đó chả nhớ nhưng thời đó chỉ đá đưa thôi
Vì nhà mấy đứa bạn toàn bán hàng lên nó cũng chơi mà mình cũng chả mất tiền chơi
đến 3 năm trở lại đây qua những lần vẫn gọi là đá đưa thì lại quen đc nhiều người ....
rồi ngay đến chính thằng bạn e nó bán mà từ đó e chơi thông đến bây h mặc dù nó đã bị bắt r

Cai chay thì chịu khó tắm thật nhiều vào bác nhé...Cứ tắm liên tục , cố gắng tắm dù mệt mỏi cỡ nào cũng ráng mà chui vào nhà tắm , nếu tắm được nước lạnh thì tốt nhất...nhưng...tắm xong bác sẽ thấy hiệu quả rõ rệt , cực thoải mái và tỉnh táo .

Thân mến.

Duylk
18-10-13, 12:55 PM
Da ma cung fai cai s, co met ji dau

bacninh
19-10-13, 06:52 AM
Bác Duylk ko biết đá ảnh hưởng trầm trọng đến mức độ nào rồi.
Tới giờ vẫn chưa có qui trình cai đá.
A e mình chơi cô 3 gần 15 năm, mà vẫn còn tỉnh táo.
Chứ đá cần 3,4 năm thì ôi thôi. Chỉ gọi là tâm thần bất ổn, kiểu như lúc nào phê là có thằng nào cầm dao đòi chém mình,

Cafe91
19-10-13, 09:56 AM
có phải đá đâu thình thoảng chơi đá đỡ vã đc mấy ngày
mới đầu là đá đưa amater đấy hiểu chưa

bacninh
19-10-13, 10:24 AM
Vậy bác cũng là cô 3 à, e có thằng bạn cai = đá mất khoảng 4,5 tháng gì đó.
Lâu lâu hỏi thăm thì nghe nói đã cai xong rồi, nói cai cả 2 cái luôn.
Còn bác ghiền cô 3 thì vẫn cai tốt bác, e cai cả 100 lần rồi thành công mỹ mãn luôn, cai bo đó. Nhưng tái cũng cỡ đó.
A e mình chỉ sợ tái thôi, cai bo cho sướng hỷ bác.

Cafe91
25-10-13, 05:47 PM
bỏ đc 6 ngày bắn lại 1 lần rồi lại bỏ đc 6 ngày nữa rồi vẫn bt :)):)) thôi thì bỏ dần dần

Cafe91
30-10-13, 08:35 PM
được 17 ngày rồi cách ly bạn bè và chơi game có tiền nạp thẻ vào game hết k để tiền trong người đỡ nhảy số đêm quả cũng ngủ đc chút ít rồi cố lên tôi ơi còn đi làm kiếm tiền tiêu tết cho nó bằng người ta nào

Cafe91
30-10-13, 09:41 PM
ờ mà gầy quá hãn chưa thấy da rẻ hồng hào lại ko biết bao nhiêu ngày thì lấy lại đc phong độ đây

kyniem_boquen2016
02-11-13, 02:55 AM
bác Cafe91 dạo này sao rồi ?cố gắng lên nhé đừng để có tiền trong người hay nảy số lắm bác a,em cai hôm nay cũng đc hơn chục ngày rồi,em mua thuốc teppin về uống cắt cơn đc hơn 10 ngày bây giờ vẫn uống teppin.em thấy teppin rất công hiệu khi uống vào khoảng 15' là có tác dụng rồi,khi uống teppin vào thì thấy thoải mái ít khi nhớ đến cô ba nữa,hic em thà nghiện teppin còn hơn là nghiện cô ba bác a,không biết bác nhiêu tuổi mình s/n 88 .bác đang chơi game gì thế có chơi võ lâm hoặc MU không.em cũng đang định chơi MU để không có time nghĩ về cô Ba nữa.không biết mọi người dạo này thế nào nhỉ,anh Duylk,TamAn,bacninh,toituthu......cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến các bác nhé.em nghỉ đc cũng phải gần 20 ngày rồi các bác ah cố gắng đợt này nghỉ dài dài sang năm sang nước ngoài làm để về làm lại cuộc đời thôi các bác ạ.dạo này em bận việc quá không online thường xuyên đc.các bác thông cảm,chúc các bác mạnh khỏe và thành công trên con đường nghiệt ngã này nhé.

Cafe91
02-11-13, 10:29 AM
trước cũng hay chơi MU ông bạn chơi MU j vậy mình cai chay thôi hôm nay hơn 20 hôm r mà vẫn khó ngủ mình đang chơi game giang hồ trên web của VNG trên đỡ phải tải chứ chơi MU dual top mệt lắm

kyniem_boquen2016
02-11-13, 12:59 PM
trước cũng hay chơi MU ông bạn chơi MU j vậy mình cai chay thôi hôm nay hơn 20 hôm r mà vẫn khó ngủ mình đang chơi game giang hồ trên web của VNG trên đỡ phải tải chứ chơi MU dual top mệt lắm

bác thử mua teppin về uống xem sao nhé,không biết bác yêu cô lâu chưa?mình yêu cô cũng gần 3 năm rồi mới đầu cũng chí đá đưa thôi nhưng về sau yêu cô luôn hihi.mình bây giờ uống teppin vào thấy trong người cũng khỏe tinh thần cũng oke không thấy buồn chán như cai bo đâu bác ah.tối qua uống 15v 1 nhát hôm sau ngủ 1 mạch đến 12h mới dậy đúng như là hôm trước mình chơi hàng ý bác ah.bác thử mua uống mà xem thuốc thật sự có hiệu quả đó bác,em đang chơi muhoanggia.vn đang trong time alphatest thôi bác ah tên nv Slyhunter2.bác nhé nếu có rảnh thì bác vào chơi cùng cho vui bác nhé.

Cafe91
02-11-13, 02:26 PM
đá đưa cũng đc 6 năm rồi mà nghỉ đc đến h vẫn mất ngủ nằm k ngủ đc mà ngồi net đêm cũng k song

ninhtroc_7x
07-11-13, 09:15 PM
Nhà tớ cách hp 15km hôm nào rảnh anh em ta giao sờ lưu

Cafe91
17-11-13, 11:54 AM
nhà a Ninhtroc ở tỉnh nào>?

h0ngan
27-11-13, 11:07 PM
Chào các bác !!
Em là lính mới , đêm nay tự dưng nhớ cô Ba quá, có bác nào rảnh tâm sự với em :)

Song Khoa
28-11-13, 09:23 PM
Chào các bác !!
Em là lính mới , đêm nay tự dưng nhớ cô Ba quá, có bác nào rảnh tâm sự với em :)
Add nick songkhoa ở Y!M đi bạn. Anh em mình 8. Hi vọng giúp bạn vượt qua được nỗi nhớ về cô 3

Cafe91
29-11-13, 02:55 PM
Nghỉ đc 1 thời gian cũng khá khá rồi ăn đc da dẻ k còn xám xịt nữa đẹp k tỳ vết rồi nghĩ lại cảnh gần 1 tháng đầu mất ngủ hãi quá
Nhưng h lại quen uống rượu và định kiến xã hội vẫn còn mặc dù chả bao h vay hoặc xin tiền ai nói j đến ăn cắp ăn trộm
Đúng là nghiện thì cũng mãi chỉ là "thằng" ko bao h là anh nghiện hay ông nghiện
Muốn hòa nhập vào cuộc sống quá nhưng chính gia đình mình vẫn còn chưa tin tưởng thì hỏi xã hội tại sao lại như vậy
Haizzzzzz
Cố lên AE niềm tin ngã là phải biết đau để còn tránh chứ k phải để lần sau ngã kiểu nghệ thuật để càng đau hơn rồi k chữa đc nữa
Ở trên đây AE gọi là cái tên mỹ miều CÔ BA nhưng ở chỗ em gọi là đi ăn CỨT đó
Dù cho kỳ thị 1 năm hay 5 năm nhưng nếu rời bỏ đc nó thì tự mọi người và chính bản thân ta sẽ nhìn ta bằng ánh mắt khác
THÂN!

h0ngan
30-11-13, 05:52 PM
Mình thì không uống rượu được, ngày trước dính lại chỉ vi chuyện gia đình, rồi tìm lại đám bạn cũ, giờ nghĩ lại thấy ân hận vì mình tìm niềm vui không đúng chỗ, rồi rút chân ra không được, rồi lại vào trường cai, cuộc đời giờ nhìn lại mình bỏ đi quá nhiều thứ rồi, dù chỉ là chơi + cai có 6 tháng trời thôi.
Trong trường cai, mình chỉ ước sao thằng nào đánh chết mình đi hay uống 1 liều thuốc nào đó cho sock thuốc , cho chấm dứt cái đau khổ của mình và gia đình, chỉ thấy thương ba mẹ già rồi, nhà thì chỉ 1 mình con trai.
Giờ trở về nhà, dù là ở nhà gần 1 tuần nay rồi , có lúc nằm suy nghĩ chỉ muốn bung ra đường, bỏ mặc tất cả, chỉ vì ba mẹ nhìn mình chẳng khác nào 1 thằng nghiện. Có lúc cũng muốn dọn ra ở riêng kiếm 1 công việc nào, coi như thử thách bản thân. Nhưng nghĩ lại thì cũng sợ, sợ lại gặp lại bạn cũ, sợ sống không nổi lại trở về nhà xin xỏ.........
Nhớ ngày nào, chưa biết Cô Ba, bản lĩnh chừng nào, giờ thì bản thân lại yếu đuối, nhu nhược chừng đó.
Có 1 ông bạn già quen trong trường cai xăm 1 câu mà mình vẫn suy nghĩ mãi :
"Nhìn tương lai, buồn cho số phận......."
Có lẽ, mình phải bắt đầu lại mọi thứ thôi.....