PDA

View Full Version : đừng cười nhé .. Ae !

Khongduockhoc
21-12-13, 08:16 PM
Bỏ ma túy được 2 năm ... rồi đi học lại .. 1 hôm bà ngoại báo cho con đề 50 oánh 1 phát trúng 200t và từ đó .. nghiện lại ... đến giờ đã nuốt hết 200t và tình trạng đã nghiện nặng . và nghiện thêm .. cv học hành thì bỏ rở . gia đình bỏ rơi . gấu thì bỏ đi ... lại cai / trong 1 tình huống ko còn gì .. 200t chơi 4t tháng đã hết ... trình nghiện đã nỗi tiếng .... hix hix ko biểt cười hya khóc . ngày trước nghiện rồi vực dậy gia đình cho đi học lại .. nghiện lại vì trúng đề hixx hixx đây ko phải là câu truyện hài hước nha .. pải làm sao bây giờ ... mới cai đc 1 ngày.:))

Duylk
21-12-13, 08:28 PM
Bỏ ma túy được 2 năm ... rồi đi học lại .. 1 hôm bà ngoại báo cho con đề 50 oánh 1 phát trúng 200t và từ đó .. nghiện lại ... đến giờ đã nuốt hết 200t và tình trạng đã nghiện nặng . và nghiện thêm .. cv học hành thì bỏ rở . gia đình bỏ rơi . gấu thì bỏ đi ... lại cai / trong 1 tình huống ko còn gì .. 200t chơi 4t tháng đã hết ... trình nghiện đã nỗi tiếng .... hix hix ko biểt cười hya khóc . ngày trước nghiện rồi vực dậy gia đình cho đi học lại .. nghiện lại vì trúng đề hixx hixx đây ko phải là câu truyện hài hước nha .. pải làm sao bây giờ ... mới cai đc 1 ngày.:))
Chuyen co thật ah :)

Khongduockhoc
21-12-13, 08:50 PM
a có người bóc tem .. từ 1 thằng a ma tơ chơi 1 cái ( miền bắc 200k 1 ngày ) rồi giờ là 2t 1 ngày . thậm chí là maxium ko giới hạn nữa cơ ..... vừa mới đi xét nghiệm máu và nước tiẻu các loại bệnh và âm tính . đang quyết tâm làm lại từ đầu . nghĩ mà hối hận ... chỉ vì trúng đề :)) rồi đây cuộc đời sẽ gian nan lắm đây .... ko mà lần này ko còn gì .. hên ko bị sidda là may rồi .:)
tranh thủ trong thời gian ngồi chờ cô ba đến hỏi thăm . chém gió tý với anh em

Duylk
21-12-13, 08:58 PM
Dù té vì bất cứ li do gi, cũng phải cai truoc tiên. Moi chy r se qua

h0ngan
21-12-13, 11:41 PM
Trúng số cũng ko phải là phước, các bác nhỉ ? :)

Khongduockhoc
22-12-13, 10:53 AM
Trúng số cũng ko phải là phước, các bác nhỉ ? :)
a e mình ko có tiền là tốt nhất / cả đời này / và chấp nhận sống kiếp cô đơn . bản lĩnh bỏ thì em dám nói . đã bao giờ các bác đi lấy hàng mà mong ko bán chưa / đã bao giờ chơi rồi vứt rồi lục tìm như thằng điên chưa , ôi cái số xì ke . ngày thứ 2 của
p/s : miền bác trời đang lạnh nên cũng nhẹ hơn / cai thời tiết lạnh dễ thở hơn . ai thích làm chuyến sapa ko nào

h0ngan
22-12-13, 01:04 PM
1. Nó ko bán em mua chỗ khác :P
2.Có lần dấu hàng vô 1 cái loa, lát sau nó tọt vô trong, em lục tìm mà tháo tung cả cái loa như 1 thằng điên, có lần đưa hàng cho nhỏ chị để chơi giảm dần, đc nữa ngày em đã cạy tủ nó lấy hàng để chơi, những lúc đó thấy mình cũng điên rồ thật :Đ
3. Cỏ vẻ anh em ngoài bắc dễ cai hơn, nhưng nghe nói hàng ngoài Bắc "chất" lắm,( ko như ngoài Nam, pha lung tung, chơi vô đủ thứ bệnh), Nói chung ở đâu cũng khó cai cả :D.
4. Ok Sapa bác, bác thầu là em đi liền :D

Khongduockhoc
22-12-13, 01:46 PM
1. Nó ko bán em mua chỗ khác :P
2.Có lần dấu hàng vô 1 cái loa, lát sau nó tọt vô trong, em lục tìm mà tháo tung cả cái loa như 1 thằng điên, có lần đưa hàng cho nhỏ chị để chơi giảm dần, đc nữa ngày em đã cạy tủ nó lấy hàng để chơi, những lúc đó thấy mình cũng điên rồ thật :Đ
3. Cỏ vẻ anh em ngoài bắc dễ cai hơn, nhưng nghe nói hàng ngoài Bắc "chất" lắm,( ko như ngoài Nam, pha lung tung, chơi vô đủ thứ bệnh), Nói chung ở đâu cũng khó cai cả :D.
4. Ok Sapa bác, bác thầu là em đi liền :D

em cũng có đợt vào sài gòn rồi ạ ... và cũng đã biết ngã tư tử thần -an sương và cây cầu chết người - nguyễn văn cừ ./ và con đường KHÁNH HỘI hoàng diệu q4 .... hàng thì đắt và chơi 10 chục cái mới thấy cái gì đó / hàng ngoài bắc chơi cái 200k thôi là mút chỉ :)) 218t 1 bánh :)) chơi cả năm :))

Duylk
22-12-13, 01:50 PM
em cũng có đợt vào sài gòn rồi ạ ... và cũng đã biết ngã tư tử thần -an sương và cây cầu chết người - nguyễn văn cừ ./ và con đường KHÁNH HỘI hoàng diệu q4 .... hàng thì đắt và chơi 10 chục cái mới thấy cái gì đó / hàng ngoài bắc chơi cái 200k thôi là mút chỉ :)) 218t 1 bánh :)) chơi cả năm :))
Chắc phai ra bắc làm 1 bánh về để cai dần quá .... :)

Khongduockhoc
22-12-13, 02:34 PM
Chắc phai ra bắc làm 1 bánh về để cai dần quá .... :)
em lại nhớ thằng em của em . ( cũng nghiện ) lúc nó bị té xe ( té xe đi cho lành và lịch sự ) truyền nước nó nói " anh em mình pha ma túy vào nước và khi nào vật thì bóp cho nó vào . đủ thì thôi . rồi 2 anh em cười nổ vang cả bệnh viên " đúng là chỉ có những bộ óc thiên tài mới nghỉ ra như vậy .... và bi giờ nó đã đi về nơi xa ... và ân huệ cuối cùng là chơi lần chót ... chính tay em đã đưa nó về gặp cô 3 và gặp thượng đế ông bà ông vãi ... nhưng dù sao những tháng ngày chơi ma túy của nó cũng vui
HÃy chơi ma túy bằng niềm vui ...hết tiền thì đừng bao giờ chơi ... lúc buồn thì đừng bao giờ chơi ... chơi là phải vui vẻ. chém gió nhiệt tình . cai cũng vậy .. đừng ử rủ ...
mặc dù nhà con 1 . đít tôn đit vại . nhưng ai hỏi em em toàn nói uh- tớ nghiện -----tán gái thì nói " em muốn lấy 1 người đàn ông chơi hết tất cả mọi thứ - chơi chán để anh ta làm lại từ đầu . hay lấy 1 thằng chưa bít gì , chơi a ma tơ ." em chọn ai? rồi kiểu gì mà chẳng phương án 1 :D rồi nói thẳng có thời gian anh nghiện rồi châp nhận đựoc thì yêu tiếp ko thì thôi .
CHÉM GIÓ ĐI ANH EM >_< CƯỜI LÊN ĐI >_<

h0ngan
22-12-13, 03:51 PM
em lại nhớ thằng em của em . ( cũng nghiện ) lúc nó bị té xe ( té xe đi cho lành và lịch sự ) truyền nước nó nói " anh em mình pha ma túy vào nước và khi nào vật thì bóp cho nó vào . đủ thì thôi . rồi 2 anh em cười nổ vang cả bệnh viên " đúng là chỉ có những bộ óc thiên tài mới nghỉ ra như vậy .... và bi giờ nó đã đi về nơi xa ... và ân huệ cuối cùng là chơi lần chót ... chính tay em đã đưa nó về gặp cô 3 và gặp thượng đế ông bà ông vãi ... nhưng dù sao những tháng ngày chơi ma túy của nó cũng vui
HÃy chơi ma túy bằng niềm vui ...hết tiền thì đừng bao giờ chơi ... lúc buồn thì đừng bao giờ chơi ... chơi là phải vui vẻ. chém gió nhiệt tình . cai cũng vậy .. đừng ử rủ ...
mặc dù nhà con 1 . đít tôn đit vại . nhưng ai hỏi em em toàn nói uh- tớ nghiện -----tán gái thì nói " em muốn lấy 1 người đàn ông chơi hết tất cả mọi thứ - chơi chán để anh ta làm lại từ đầu . hay lấy 1 thằng chưa bít gì , chơi a ma tơ ." em chọn ai? rồi kiểu gì mà chẳng phương án 1 :D rồi nói thẳng có thời gian anh nghiện rồi châp nhận đựoc thì yêu tiếp ko thì thôi .
CHÉM GIÓ ĐI ANH EM >_< CƯỜI LÊN ĐI >_<

Bác thì còn dám nói vậy với người yêu. Em thì chả dám đâu :D giờ chỉ muốn dẹp quá khứ đi làm lại từ đầu thôi bác.
Nhớ lại ngày nào còn thê thảm bao nhiêu thì ý chí quyết tâm hiện giờ của em cũng cao bấy nhiêu :))
Đôi lúc nhìn lại vết xăm thuốc ngày nào là để quyết tâm bỏ ke, càng có động lực phấn đấu :D
Chia buồn cùng em của bác, hi vọng rằng tương lai anh em mình qua được :D

Khongduockhoc
22-12-13, 05:30 PM
Bác thì còn dám nói vậy với người yêu. Em thì chả dám đâu :D giờ chỉ muốn dẹp quá khứ đi làm lại từ đầu thôi bác.
Nhớ lại ngày nào còn thê thảm bao nhiêu thì ý chí quyết tâm hiện giờ của em cũng cao bấy nhiêu :))
Đôi lúc nhìn lại vết xăm thuốc ngày nào là để quyết tâm bỏ ke, càng có động lực phấn đấu :D
Chia buồn cùng em của bác, hi vọng rằng tương lai anh em mình qua được :D

có nhưng đợt cai - đã thành công .... quyết tâm lắm rồi ạ ... đã đi xăm lên ngừoi ngày tháng bỏ cuộc chơi ... nhưng mà đã mang tiếng thì cả đời mang tiếng ... mọi người cứ nói mình bỏ bằng niềm tin , bỏ ra ý chứ nó bỏ cái gì , ko uống riệu cũng cho là do nghiện , ko tắm thì cũng cho là riệu . hàng xóm mất cái gì . người đưa lên c.a phường đầu tiên là mình .... ôi cái đời .. rồi đi xét nghiệm ... bỏ gần 2 tháng tự tin lắm ... tự nhiên nó lại dương tính .( + ) tại sao vậy kìa . suy nghĩ đi nghĩ lại .. trời ơi .. vì bị ho nên làm 2 viên phacortec ... mọi lời nói của miinh thành vô nghĩa .... ĐCM đã vậy thì tôi nghiện mua hàng mua đồ ( gọi là mua đồ hàng về chơi ) chơi trước mặt mọi người ----> chơi công khai ( đúng nghĩa luôn ) ngồi trước c.a phường . trước nhà trưởng phố . trước mặt anh em bạn bè . ngươi yêu . bố mẹ /// lắck lăcck .... rồi dòng máu đỏ hòa trộn vào nước mặt ất hận .... em đã nghiện công khai từ khi đó .. và từ khi đó .. ko biết lý do gì .. tối về mơ thấy bà ngoại . méc con đề 50 .. trúng 200t và 4 tháng chơi như từng được chơi .. và bây giờ đời lại đen thui ... ôi cuộc đời ... nhưng ko sao ...em là 1 thằng nghiện vui tính. đẹp zai mà :))

Duylk
22-12-13, 06:37 PM
có nhưng đợt cai - đã thành công .... quyết tâm lắm rồi ạ ... đã đi xăm lên ngừoi ngày tháng bỏ cuộc chơi ... nhưng mà đã mang tiếng thì cả đời mang tiếng ... mọi người cứ nói mình bỏ bằng niềm tin , bỏ ra ý chứ nó bỏ cái gì , ko uống riệu cũng cho là do nghiện , ko tắm thì cũng cho là riệu . hàng xóm mất cái gì . người đưa lên c.a phường đầu tiên là mình .... ôi cái đời .. rồi đi xét nghiệm ... bỏ gần 2 tháng tự tin lắm ... tự nhiên nó lại dương tính .( + ) tại sao vậy kìa . suy nghĩ đi nghĩ lại .. trời ơi .. vì bị ho nên làm 2 viên phacortec ... mọi lời nói của miinh thành vô nghĩa .... ĐCM đã vậy thì tôi nghiện mua hàng mua đồ ( gọi là mua đồ hàng về chơi ) chơi trước mặt mọi người ----> chơi công khai ( đúng nghĩa luôn ) ngồi trước c.a phường . trước nhà trưởng phố . trước mặt anh em bạn bè . ngươi yêu . bố mẹ /// lắck lăcck .... rồi dòng máu đỏ hòa trộn vào nước mặt ất hận .... em đã nghiện công khai từ khi đó .. và từ khi đó .. ko biết lý do gì .. tối về mơ thấy bà ngoại . méc con đề 50 .. trúng 200t và 4 tháng chơi như từng được chơi .. và bây giờ đời lại đen thui ... ôi cuộc đời ... nhưng ko sao ...em là 1 thằng nghiện vui tính. đẹp zai mà :))

Choi zay mới gọi la chơi đúng ko bác
"Choi cho hoa chán nguyệt chường
Choi cho môi dứoi nó trề môi trên"
Gio hãy cai nhu chua từng dc cai
=•=

h0ngan
22-12-13, 06:45 PM
Đã chơi thì nó phải rên
Không thôi nó chán, nó chê mình cùi :))

Bác bỏ đồ hàng bao lâu rồi :))

kyniem_boquen2016
22-12-13, 07:45 PM
bác Khongduockhoc phải đặt biệt danh là bác Hiệp gà thôi.hay là hiệp gà thật đấy :D

loi lam
22-12-13, 09:26 PM
Cố lên các bác ơi !!

h0ngan
22-12-13, 11:54 PM
Cố lên các bác ơi !!

Hom nay có té ko bác :D

h0ngan
23-12-13, 01:53 AM
bác Khongduockhoc phải đặt biệt danh là bác Hiệp gà thôi.hay là hiệp gà thật đấy :D

bác này vô duyên, đề nghị bác coi lại tiêu đề của topic :D

Khongduockhoc
23-12-13, 01:43 PM
thực ra ma túy chơi eo' co' phê em thề luôn . mới đầu thì chơi phê như con búp bê . nhưng càng về sau đâm nguyên chỉ đi nữa vẫn ko ăn thua ... tại vì lúc đó mình đã bị cô 3 lừa mẹ nó rồi ... bị dính đòn đau bụng . chảy nước mắt . đau lưng rồi . cho nên chơi vào 1 cái hết bệnh tưởng là phê là sai lầm . cho nên chơi đến đây thôi . hãy hiểu rõ bản chất của ma túy thì cai dễ hơn ... ma túy thực ra nó tiêm cái gọi là inssulin vào người ..cái tạo sự sung sướng vui cười của con người . khi chơi ma túy thì sự bài tiết nội sinh chất ấy ngừng lại làm quen dần với ma túy ...( chính vì vậy hết thuốc anh em mình toàn ủ rủ ) có thuốc thì như thằng điên... cho nên . muốn cai thì hay đi ra ngoài cười đùa nói truyện . chém gió... và ko đựoc nhậu +hút thuốc + các chất kích thích trong thời gian cai . đừng nhốt trong nhà . hãy đối diện với sự thật .em nghiện nè . đã ngày thứ 3 rồi . ngày trước chơi 2t/1 ngày / bình thường ( ko bình thường lắm đau bụng và nhức đầu vãi -:)))
chém với các bác nấy thôi ..

kyniem_boquen2016
23-12-13, 04:20 PM
[QUOTE=h0ngan;50826]bác này vô duyên, đề nghị bác coi lại tiêu đề của topic :D[/QUOTE
bác không hiểu ý em rồi em thấy bác Khongduockhoc nói chuyện vui tính và 2` hước quá thôi mà :D

kyniem_boquen2016
23-12-13, 04:22 PM
thực ra ma túy chơi eo' co' phê em thề luôn . mới đầu thì chơi phê như con búp bê . nhưng càng về sau đâm nguyên chỉ đi nữa vẫn ko ăn thua ... tại vì lúc đó mình đã bị cô 3 lừa mẹ nó rồi ... bị dính đòn đau bụng . chảy nước mắt . đau lưng rồi . cho nên chơi vào 1 cái hết bệnh tưởng là phê là sai lầm . cho nên chơi đến đây thôi . hãy hiểu rõ bản chất của ma túy thì cai dễ hơn ... ma túy thực ra nó tiêm cái gọi là inssulin vào người ..cái tạo sự sung sướng vui cười của con người . khi chơi ma túy thì sự bài tiết nội sinh chất ấy ngừng lại làm quen dần với ma túy ...( chính vì vậy hết thuốc anh em mình toàn ủ rủ ) có thuốc thì như thằng điên... cho nên . muốn cai thì hay đi ra ngoài cười đùa nói truyện . chém gió... và ko đựoc nhậu +hút thuốc + các chất kích thích trong thời gian cai . đừng nhốt trong nhà . hãy đối diện với sự thật .em nghiện nè . đã ngày thứ 3 rồi . ngày trước chơi 2t/1 ngày / bình thường ( ko bình thường lắm đau bụng và nhức đầu vãi -:)))
chém với các bác nấy thôi ..
Bác Khongduockhoc không biết vào chatbox trong d đ để chém gió với các ae tro0ng d đ hả bác ơi gọi bác mấy lần mà không thấy bác vào chatbox.đang muốn hỏi thăm xem bác ở đâu để mang cơm nắm đến nhà bác học cái tính 2` hước và lạc quan của bác đây.

Khongduockhoc
23-12-13, 05:30 PM
Bác Khongduockhoc không biết vào chatbox trong d đ để chém gió với các ae tro0ng d đ hả bác ơi gọi bác mấy lần mà không thấy bác vào chatbox.đang muốn hỏi thăm xem bác ở đâu để mang cơm nắm đến nhà bác học cái tính 2` hước và lạc quan của bác đây.

ke ke .:)) sắp qua ngày thứ 3 rồi.... còn đâu những tháng ngày đầu chơi vì muốn chơi .... bây giờ chơi vì vật vã ... ko cảm xúc ... chơi lại hối hận ...Nhưng em sẽ ko bao giờ khóc vì ma túy .....
NY đã ra đi
bố mẹ đã xa lánh
bạn bè đã xem như 1 căn bã ...
em cười thôi chứ áp lực nặng nề .......nhưng nghiện để cho biết bạn bè anh em gia đình ntn .... để biết nhục như thế nào ....
em nói thế này ko phải chứ là ntn này này ... các bác nghĩ xem .. bác bác cứ cố gắng quyết tâm bỏ ... rứt khoát bỏ bằng mọi cách tại sao lại ko dùng phương pháp này " cô 3 à , em sẽ mãi mãi yêu cô 3 yêu chính kiếp mười đời "-nhưng giờ em nát và rách quá rồi . tha cho em 1 thời gian . em lấy lại tin yêu của mọi ngừoi .. lấy lại cv , và kiếm tiền rồi chúng mình yêu lại từ đầu ......... lần sao yêu ít thôi ( mà cuộc đời ko chơi ko bời thì sống làm gì - muốn bỏ ma túy thực tế thì phải ko bia ko riệu- ko các chất kích thích- ko gia đình- ko người yêu ) tại sao ko thoải hiệp với nó ...........hê ngày xưa là thuốc mà .. tại vì chúng ta lậm quá thôi ......... em sẽ ko bao giờ từ bỏ nó= mà em sẽ làm chủ nó ...( chơi đến giai đoạn ngày 6 tép 2t/1 ngày thì đã hiểu rõ nó quá rồi ) chúng ta càng sợ - càng nhân nhựng chúng nó càng lấn tới ........... giải vờ bắt tay với nó rồi 1 ngày chug ta sẽ đá lại nó ........ phải xác định chơi là pải vui . phải phê , chứ với tình trạng như bây giờ ... chơi kiểu chống vật thì tốn tiền đau tay . và mang tiếng ..... và đã xác định mình là nghiện thì cho cả thế giới biết mình nghiện . ...... rồi tự dung mình cai đc ... mới ha oai .:)) em thấy các bác cứ căng thẳng ........... nói thế chứ em cũng có 1 thời đi xăm lên người chứ ko được khóc-vì ma túy .. quyết tâm từ bỏ ma túy ngay ở ven .. mà vẫn đâm xuyên thủng . nhưng em nhận ra 1 điều ... cái gì tự nhiên nó sẽ đến thôi

Khongduockhoc
23-12-13, 05:40 PM
nghĩ lại thì thật dã man . ngày chơi đá đấm .. rồi xòa ke . chơi lak cỏ pin rồi chưa đủ đi nhậu rồi mua ma túy về chơi ...... mà kỳ lại chưa bao giờ bay đc lên nóc nhà ... chứ nói bay lên trời . cái thằng sáng tác cái bài " 1 tép lên mây 2 tép lên trời 3 tép đi luôn xọa quá trời " chơi 6 tép 10 cũ luôn mà thấy con mẹ gì đâu ... ngủ như chết ....và hút thuốc như điên ... :)) cái này nó ảo lắm .... nó giả tạo lắm ... thực tế nó ko có phê cái gì cả .... thử chích nguyên chỉ xem ntn ( có đợt chán đời muốn chết ) vẫn ko chết ... chơi bét tè lè nhè đi ... chơi đến mức gần sock đi rồi hãy nhận ra 1 điều ma túy chỉ là lừa đảo ... con mẹ bà 3 nữa ... làm ông mang tiếng .... sau đợt này nhá .... ai đi uống bia riệu thì offline :))

p.s : em ko dám múi rùi qua mắt thọ vì em nghiện mới 8 năm .:))

bacninh
23-12-13, 05:40 PM
Đọc bài Khongduockhoc cũng nhiều hoàn cảnh nhỉ, nói chung cứ tự nhiên, đến lúc cũng phải nghĩ lại thôi

Khongduockhoc
23-12-13, 05:47 PM
Đọc bài Khongduockhoc cũng nhiều hoàn cảnh nhỉ, nói chung cứ tự nhiên, đến lúc cũng phải nghĩ lại thôi

em sẽ cai . nhưng e sẽ ko bao giờ bỏ ( xin lỗi a em đang muốn đoạn tuyệt với nó _ ) ko chơi thì phí cả cuộc đời he he . chơi hạn chế ... có tiền thì chơi . ko có thì thôi .... các bác cứ phải nói thật trong các bác ai từng chơi đã từng có ý nghĩ " mịa có tiền ông mua cả 10 bánh về chơi dần -éo có tiền thôi chứ " cho xin 1 like
và điều em muốn nói là đã chơi đừng đổ lỗi cho hoàn cảnh . vì lý do này nọ mà mình nghiện ... đơn giản tôi nghiện vì tôi thích nghiện vì tôi tò mò . tôi ko bỏ được vì tôi ...vì cuộc sống ôk men
nhìn em đi ngày 2t ~ 1 chỉ đã bỏ đc 3 ngày ... vẫn chém gió được !

Khongduockhoc
23-12-13, 05:50 PM
em thấy các bác cai toàn là dùng thuốc cai bo đi . càng nhức càng đau càng tốt / để nhận ra nhiều điều . có như vậy mới bỏ đc . còn dùng thuốc thì chắc cả đời ko bỏ đc .. hôm nay mẹ em hỏi vì sao con khóc " e nói " vì con đột nhiên thương mẹ - và ôm mẹ " tình cảm chưa ??? ha ha

nhóc phù thủy
24-12-13, 01:36 PM
có nhưng đợt cai - đã thành công .... quyết tâm lắm rồi ạ ... đã đi xăm lên ngừoi ngày tháng bỏ cuộc chơi ... nhưng mà đã mang tiếng thì cả đời mang tiếng ... mọi người cứ nói mình bỏ bằng niềm tin , bỏ ra ý chứ nó bỏ cái gì , ko uống riệu cũng cho là do nghiện , ko tắm thì cũng cho là riệu . hàng xóm mất cái gì . người đưa lên c.a phường đầu tiên là mình .... ôi cái đời .. rồi đi xét nghiệm ... bỏ gần 2 tháng tự tin lắm ... tự nhiên nó lại dương tính .( + ) tại sao vậy kìa . suy nghĩ đi nghĩ lại .. trời ơi .. vì bị ho nên làm 2 viên phacortec ... mọi lời nói của miinh thành vô nghĩa .... ĐCM đã vậy thì tôi nghiện mua hàng mua đồ ( gọi là mua đồ hàng về chơi ) chơi trước mặt mọi người ----> chơi công khai ( đúng nghĩa luôn ) ngồi trước c.a phường . trước nhà trưởng phố . trước mặt anh em bạn bè . ngươi yêu . bố mẹ /// lắck lăcck .... rồi dòng máu đỏ hòa trộn vào nước mặt ất hận .... em đã nghiện công khai từ khi đó ..

Chủ topic có chút gì đó ngông nghênh đời ấy nhỉ... Quan điểm của xã hội đã là vậy rồi bạn à, mình ko thay đổi được. Có chăng là tự thay đổi bản thân mình để có thể ngẩng cao đầu mà cười với đời. Cuộc sống sẽ vui vẻ hơn nếu ta tự làm chủ được mình, ko phải phụ thuộc vào bất cứ điều gì. Cái tinh thần lạc quan bạn đang có chính là thế mạnh giúp bạn vượt qua khó khăn đấy. Sức khỏe còn tốt nghĩa là bạn đã may mắn hơn rất nhiều người rồi. Vì vậy, hãy suy nghĩ thật cẩn trọng và từ bỏ ma túy, kiên nhẫn trên con đường tìm lại chính mình, làm lại một cuộc đời tươi sáng hơn.

Tình cờ mình reply topic này đúng vào ngày Giáng Sinh, hy vọng Đức Chúa trời sẽ cho bạn và NIEMTIN của chúng ta thêm chút an nhiên trong cuộc sống này. Cố gắng bạn nhé!

Khongduockhoc
24-12-13, 04:27 PM
Chủ topic có chút gì đó ngông nghênh đời ấy nhỉ... Quan điểm của xã hội đã là vậy rồi bạn à, mình ko thay đổi được. Có chăng là tự thay đổi bản thân mình để có thể ngẩng cao đầu mà cười với đời. Cuộc sống sẽ vui vẻ hơn nếu ta tự làm chủ được mình, ko phải phụ thuộc vào bất cứ điều gì. Cái tinh thần lạc quan bạn đang có chính là thế mạnh giúp bạn vượt qua khó khăn đấy. Sức khỏe còn tốt nghĩa là bạn đã may mắn hơn rất nhiều người rồi. Vì vậy, hãy suy nghĩ thật cẩn trọng và từ bỏ ma túy, kiên nhẫn trên con đường tìm lại chính mình, làm lại một cuộc đời tươi sáng hơn.

Tình cờ mình reply topic này đúng vào ngày Giáng Sinh, hy vọng Đức Chúa trời sẽ cho bạn và NIEMTIN của chúng ta thêm chút an nhiên trong cuộc sống này. Cố gắng bạn nhé!

noend đến rồi anh em nào mà bị ny đá . ở nhà đón noend thì cho cái sdt em sẽ chúc mừng giáng sinh
0977.333.282 thank all

h0ngan
24-12-13, 06:23 PM
noend đến rồi anh em nào mà bị ny đá . ở nhà đón noend thì cho cái sdt em sẽ chúc mừng giáng sinh
0977.333.282 thank all

Có NY mà vẫn ở nhà dt dc ko bác :))

Khongduockhoc
25-12-13, 11:39 AM
Có NY mà vẫn ở nhà dt dc ko bác :))
đôi khi gái éo bằng a e nghiện chúng mình .. thề luôn . người thằng cũng đểu nhưng nhiều pạn khá tốt :)

h0ngan
25-12-13, 12:41 PM
đôi khi gái éo bằng a e nghiện chúng mình .. thề luôn . người thằng cũng đểu nhưng nhiều pạn khá tốt :)

buồn quá bác ah, noel vẫn phải ở nhà, mà em ko có dt để dt cho bác :(

Khongduockhoc
25-12-13, 02:18 PM
buồn quá bác ah, noel vẫn phải ở nhà, mà em ko có dt để dt cho bác :(

facebook nhé fb.com/nguyenvannamonline tìm kiếm là Nam Seven hoặc 01277273747 ok men.... sang năm bác đi xuất khẩu lao động ko vậy

Khongduockhoc
25-12-13, 05:41 PM
hú hồn ngày thứ 5 .... quyết đinh ra đg ngắm cảnh ... tự dung bấm số điện thoại gọi taxi ....( thừa tiền mà )---- đi đi éo mẹ cái thằng taxi nó đi vòng vòng tp cuối cùng nó lượn ngay trổ mua hàng .... đầu óc lúc ấy em thực sự ko bít nữa kia ... nó mù mù quáng quáng . ko cảm xúc nữa ...... gọi của cái đệt mẹ thằng bán thuốc nó éo có nhà ... hú hồn .. quay về mua 50 chục viên phacoter ... ục ... hú hồn ... mẹ ơi ... lậu chúa con ... chỉ tại câu nói buổi sáng " dạo này tu hay sao mà ko ra đg " -thì ra đg đấy ..................

h0ngan
25-12-13, 11:11 PM
facebook nhé fb.com/nguyenvannamonline tìm kiếm là Nam Seven hoặc 01277273747 ok men.... sang năm bác đi xuất khẩu lao động ko vậy

có xuất khẩu gì đâu, thân như con cò ma, có mà xuất khẩu cai nghiện :))

Khongduockhoc
26-12-13, 10:16 AM
bác nói em hay là bác .... ờ thì em cò mà nhưng nhìn kỹ vẫn đẹp zai .:)) cmmnr đúng ko bác

h0ngan
26-12-13, 11:27 AM
bác nói em hay là bác .... ờ thì em cò mà nhưng nhìn kỹ vẫn đẹp zai .:)) cmmnr đúng ko bác

Bác cũng cò ma àh :)) uhm, nhìn kỹ lại mình cũng dep trai :)) xuất khâu đi đâu vậy bác :D

Khongduockhoc
26-12-13, 11:37 AM
Bác cũng cò ma àh :)) uhm, nhìn kỹ lại mình cũng dep trai :)) xuất khâu đi đâu vậy bác :D

đi hàn xẻng vừa mới xem xong 20 tập những người thừa kế kim tan hâm mộ rồi :)) bác ở đâu biên hòa :))