PDA

View Full Version : Có AE nào biết cách làm giảm đau nhức sau cai không?

kyniem_boquen2016
23-12-13, 04:32 PM
Em xin vào luôn vấn để,tềnh hềnh là em cai đã đc 3 tháng nhưng vẫn còn cảm thấy hiện tượng đau nhức ( nhức chân + đau lưng) rất nhiều ae trong d đ đang cai cũng đang trong tình trạng đau nhức này,có bác nào biết thì chia sẻ cho ae ít kinh ngiệm về các loại thuốc hỗ trợ đau,nhức.Em xin chân thành cám ơn!

Khongduockhoc
23-12-13, 05:54 PM
kệ mẹ nó đi .... nó đang yêu bạn nên nhớ đang nhớ nhung đấy ... và chắc bạn cũng đang nhug nhớ nó nên mới như vật . đi tập tạ đi nói thật làm cái gì càng mệt càng tốt ( không xxx )

kyniem_boquen2016
23-12-13, 10:31 PM
kệ mẹ nó đi .... nó đang yêu bạn nên nhớ đang nhớ nhung đấy ... và chắc bạn cũng đang nhug nhớ nó nên mới như vật . đi tập tạ đi nói thật làm cái gì càng mệt càng tốt ( không xxx )

hôm qua onl FC gặp thằng bạn cùng thời cấp 2 nó cũng ở làng nó nghẹo trước mình mà nó cũng cai đc gần 4 năm rồi nó cũng bầy cho cách là tập tạ và chăm tập thể dục,rồi chiều chiều đi đá bóng cùng nó ở sân vận động,có khi phải làm thế thật thôi .:D mai làm quả tạ 20kg vậy.

Loser
24-12-13, 08:59 AM
Em xin vào luôn vấn để,tềnh hềnh là em cai đã đc 3 tháng nhưng vẫn còn cảm thấy hiện tượng đau nhức ( nhức chân + đau lưng) rất nhiều ae trong d đ đang cai cũng đang trong tình trạng đau nhức này,có bác nào biết thì chia sẻ cho ae ít kinh ngiệm về các loại thuốc hỗ trợ đau,nhức.Em xin chân thành cám ơn!
Lên Hàng Chiếu mua thuốc Topalgic 40k/ viên về uống nhé

Duylk
24-12-13, 11:26 AM
Lên Hàng Chiếu mua thuốc Topalgic 40k/ viên về uống nhé

Topagic chính là Tramadol miền Nam goi la T3 chỉ dùng khi cai. Uống thừong xuyên sẽ gây lệ thuộc, cẩn trọng khi dùng

ninhtroc_7x
28-12-13, 09:42 PM
kệ mẹ nó đi .... nó đang yêu bạn nên nhớ đang nhớ nhung đấy ... và chắc bạn cũng đang nhug nhớ nó nên mới như vật . đi tập tạ đi nói thật làm cái gì càng mệt càng tốt ( không xxx )Sử dụng ngôn ngữ lịch sự chút bạn ơi,ko người đọc nghĩ các anh nghiện thiếu vhĐau người cũng phải thôi vì hàng ngày ta đưa chất độc vao cơ thể,hàng họ pha phách nhiều,xương cốt bị ảnh hưởng,tẩm bổ thể dục thể thao,dần dần các chức năng phục hồi,đừng để chưa kịp phục hồi lại tái phá