PDA

View Full Version : không cảm xúc -hồ quang hiếu

Khongduockhoc
27-02-14, 03:57 PM
25 tuổi nghiện 8 năm ... chơi với bạn nghiện học đòi hít rồi chích rồi chích hơn các anh .. rồi làm anh của các anh luôn .... rồi rồi 2-3 1 ngày ... rồi coi ma túy là trò chơi .. trò chơi căy đắng .... ờ thì cứ chích cứ chơi chơi chít mẹ nó đi .... rồi tan nát . chán nản ... ngày ngày .. gia đình nuôi cơm lo lắng chăm sóc mong bản thân thoát khỏi cảnh nghiện ngập ko muốn ... rồi ham vui vào sài gòn ... rồi cuốn theo chiều gió ....vào sài gòn ... cảm ơn đã cho gặp bác DUY LONG KHÁNH . bác HONGAN TRẢNG BÒM ... Cảm ơn 1 tháng cùng nhau đi làm giao hàng điện tử ở quận 1 với bác HONGAN . vui có buồn có .. nhưng chủ yếu là chơi là chính ... Cảm ơn bác DUY LONG KHÁNH đã động viên và nhớ tớ em ... ÔI THÔI THÌ CẢM ƠN 2 người rất nhiều tuy mới quan trên diễn đàn nhưng mà đã thân thiết lắm ... CŨng hiếm khi gặp anh em nghiện nào tốt như 2 người ... đã có những lúc cười ... và đón tết cùng nhau ....
Và giờ đây vô tình đã không còn đường về ...người đã ko có tiền .. ko công việc .... ôi em chẳng bik làm gì nữa .... nhưng dù sao cũng cảm ơn cuộc đời ....
Có lẽ gạch tên xóa sổ lãng quên tất cả ....
Cố lên nha bác HONGAN
VÀ bác DUY LK >>_<<
Và admin nữa cảm ơn anh ..................

EM CỐ GẮNG THOÁT RA ĐÂY ................................ HI VỌNG HI VỌNG HI VỌNG >_<

Khongduockhoc
27-02-14, 04:46 PM
tự đầu đọa mình xem có thoát ra ko .... về nhà thì đơn giản lắm bác admin .( cảm ơn bác đã khuyên em ) lúc này ko tiền ., ko công việc , ko có cái gì luôn ,,,, xem đời sô đến đâu .... nhanh thôi .... 2 ngày 2 ngày rồi ...

Daquy0711
26-03-14, 07:58 PM
tự đầu đọa mình xem có thoát ra ko .... về nhà thì đơn giản lắm bác admin .( cảm ơn bác đã khuyên em ) lúc này ko tiền ., ko công việc , ko có cái gì luôn ,,,, xem đời sô đến đâu .... nhanh thôi .... 2 ngày 2 ngày rồi ...
Cũng nghe pác duylk nói về pác. Pác quê Thanh Hóa hả? e nguyên quán cũng là dân rau má đây. Giờ này pác đời xô pác về đâu rùi. Cố gắng thoát ra thôi pác ơi!

h0ngan
27-03-14, 09:48 AM
Cũng nghe pác duylk nói về pác. Pác quê Thanh Hóa hả? e nguyên quán cũng là dân rau má đây. Giờ này pác đời xô pác về đâu rùi. Cố gắng thoát ra thôi pác ơi!

bác này mất tích đã dc 1 tháng , ko biet dạo này bác Nam thế nào , hoàn lương chưa , nghĩ thấy cũng buồn vì em ko giúp gì dc cho bác, thôi anh em mình có duyên sẽ gặp lại , cố lên nha người anh em

Daquy0711
27-03-14, 02:47 PM
bác này mất tích đã dc 1 tháng , ko biet dạo này bác Nam thế nào , hoàn lương chưa , nghĩ thấy cũng buồn vì em ko giúp gì dc cho bác, thôi anh em mình có duyên sẽ gặp lại , cố lên nha người anh em

Uh! có duyên sẽ gặp. biết đâu đó. kekeke

Khongduockhoc
27-03-14, 03:03 PM
em ở thành phố thanh hóa còn bác ở đâu . hiện tại đang đâun ... em lại xuất hiện rồi 1 tháng rồi ... ăn chay và ko thuốc lá riệu bia ma túy .... :v

Khongduockhoc
27-03-14, 03:04 PM
bác sao rồi ... em vào chùa mà .. thề luôn .... làm phật tử .. ăn chay 1 tháng rồi nè ....:v bỏ luôn cả thuốc lá luôn à .. hi hi

Daquy0711
27-03-14, 05:33 PM
em ở thành phố thanh hóa còn bác ở đâu . hiện tại đang đâun ... em lại xuất hiện rồi 1 tháng rồi ... ăn chay và ko thuốc lá riệu bia ma túy .... :v
quê gốc thì ở Hoằng Sơn, hiện giờ e đang ở Gialai. Pác tái xuất mà từ bỏ tất cả lại còn ăn chay thì chúc mừng pác. E nghỉ được 10 ngày mà hôm qua thèm quá té 1 ống morphin roài híc! kô pê nhưng thấy đỡ thèm cô Ba, hôm nay ngủ dậy thấy hơi mệt mỏi lại tiếp tục chiến đấu đây. E phục pác duylk quá vừa cai vừa đi làm nhong nhong ngoài đường mà không té. hay thiệt!

h0ngan
28-03-14, 07:41 AM
bác sao rồi ... em vào chùa mà .. thề luôn .... làm phật tử .. ăn chay 1 tháng rồi nè ....:v bỏ luôn cả thuốc lá luôn à .. hi hi

về quê ko báo trước để ta từ biệt , ráng tu đi bác :D thấy bác cạo đầu mà ko tu thấy hơi phí àh :v

cand
28-03-14, 11:17 AM
E phục pác duylk quá vừa cai vừa đi làm nhong nhong ngoài đường mà không té. hay thiệt!
Cái này còn tùy a nha.mới cai hay cai lâu.nếu mới cai khoang 1-2 tháng ma lai lao vào môi trường cũ thì quay vế vach xuất phát thôi, như tôi cai dc 1 năm hơn đã rất cẩn thận,cách ly với những người bạn nghiện ,con bi dính lại thật la đau.hihic

Daquy0711
28-03-14, 12:38 PM
Cái này còn tùy a nha.mới cai hay cai lâu.nếu mới cai khoang 1-2 tháng ma lai lao vào môi trường cũ thì quay vế vach xuất phát thôi, như tôi cai dc 1 năm hơn đã rất cẩn thận,cách ly với những người bạn nghiện ,con bi dính lại thật la đau.hihic

Đang cai mà, vừa cai vừa đi làm đó. Éc gặp e mà được chạy rong rong dậy không té mới là chứ té là bình thường Éc! éc!

Duylk
28-03-14, 02:55 PM

Tu ah, đầu dc mấy chấm r...:) cũng là 1 cách hay đaasy, vào chùa luyện cho tâm tĩnh lại mà ngẫm về cuoc đời...:)

Duylk
28-03-14, 02:56 PM
Đang cai mà, vừa cai vừa đi làm đó. Éc gặp e mà được chạy rong rong dậy không té mới là chứ té là bình thường Éc! éc!

Hay ji dau, vi cuoc song ma fai co chiu đựng th, ko tien thi cả ngày ngoài đừong cung ko té dc.:)

Daquy0711
28-03-14, 03:21 PM
Hay ji dau, vi cuoc song ma fai co chiu đựng th, ko tien thi cả ngày ngoài đừong cung ko té dc.:)

Ko có thì binh chứ có gì khó đâu chủ yếu do bản thân muốn hay không mà thôi, gặp e là xong lâu rùi.

cand
28-03-14, 04:45 PM
binh chỉ được 1 2 lần thôi.binh hoài ko dc đâu.mỗi người một cuộc sống khó nói lắm.nói chung muốn bỏ được hẵn phải cách lý và lẫn tránh môi trường cũ thôi.còn về phần tái lại thì theo tôi mỗi người đề khác nhau hết.Có người có ý ngĩ lâu rồi nhảy dù ,ma nhãy dù thí 100% tái lại mình thấy rất nhiều rồi.còn riêng tôi hỡi ơi ....nói chung tai lại ví chơi chung với bạn nghiện.nói ra buồn gê.hichic.từ tết giờ 1 tuân chơi 1 tuần cai hoăc 3-4 chơi xong cai.cứ tiếp diễn hoài.ríêt cảm thấy bất lực gế.

Duylk
28-03-14, 05:38 PM
binh chỉ được 1 2 lần thôi.binh hoài ko dc đâu.mỗi người một cuộc sống khó nói lắm.nói chung muốn bỏ được hẵn phải cách lý và lẫn tránh môi trường cũ thôi.còn về phần tái lại thì theo tôi mỗi người đề khác nhau hết.Có người có ý ngĩ lâu rồi nhảy dù ,ma nhãy dù thí 100% tái lại mình thấy rất nhiều rồi.còn riêng tôi hỡi ơi ....nói chung tai lại ví chơi chung với bạn nghiện.nói ra buồn gê.hichic.từ tết giờ 1 tuân chơi 1 tuần cai hoăc 3-4 chơi xong cai.cứ tiếp diễn hoài.ríêt cảm thấy bất lực gế.

Tái thi lai cai thoi bac ah... Chuyen binh thuong ma. Nao 1.2.3 cung cai nè :)

Daquy0711
28-03-14, 06:58 PM
Còn cai được là còn lực mà. hehe, số phận đã an bài cho ae mình như thế rồi cố gắng đi nha! Chứ bây giờ ở môi trường nào mà không có mt chứ, chỉ có cách là ra đảo làm Robinson thì mặc may. Éc!éc!

Khongduockhoc
28-03-14, 09:10 PM
bác duylk hả ...:v ka ka ... gặp nhau rồi mới bik bác dã quỳ ơi ... ko nói trước đc điều gì đâu ...:v

Daquy0711
28-03-14, 09:29 PM
bác duylk hả ...:v ka ka ... gặp nhau rồi mới bik bác dã quỳ ơi ... ko nói trước đc điều gì đâu ...:v

Chắc gần gặp rồi đó hehe. Chuẩn bị vô sg mà ofli tý hả hehe

Khongduockhoc
29-03-14, 06:19 AM
Chắc gần gặp rồi đó hehe. Chuẩn bị vô sg mà ofli tý hả hehe

lại 1 người nữa giống như tôi ... sắp vào thánh địa sài gòn . amen ... tự đào mộ chôn mình luôn ... mô phật

Daquy0711
29-03-14, 08:12 AM
lại 1 người nữa giống như tôi ... sắp vào thánh địa sài gòn . amen ... tự đào mộ chôn mình luôn ... mô phật

E giống pác lâu rồi, e đã chạy trốn mảnh đất phồn hoa đô thị và đầy cám dỗ đó lâu rùi, tại vô công việc chứ e không dám ở lại đâu, vô 1 ngày gặp ae tý rồi e phắn keke