PDA

View Full Version : ta hãy cố quên

Trung Huy
29-04-03, 11:17 AM
cũng như bao nhiêu cuộc tình của tuổi trẻ chúng ta quen nhau sớm và hạnh phúc bên nhau nhưng thời gian bên nhau ko lâu .vì khi quen nhau chúng ta càng hiểu rỏ nhau hơn những bất đồng và cố chấp của tuổi trẻ đã đưa chúng ta đến một kết quả đó là chia tay . cho dù chúng ta đều yêu nhau thật lòng nhưng ko thông cảm cho nhau thì tai sau chúng ta phải làm khổ nhau nửa làm gì,anh đau khổ khi em nói lòi chia tay nhưng anh còn đau khỗ hơn khi quen nhau mà em luôn lạnh lùng với anh .hai chúng ta là hai thái cực trái nhau .nhưng em hải hiểu cho anh dù chia tay anh vẫn mai yêu em và cầu mong em được hạnh phúc .

catbuitinhdoi
01-05-03, 02:12 AM
anh đau khổ khi em nói lòi chia tay nhưng anh còn đau khỗ hơn khi quen nhau mà em luôn lạnh lùng với anh .hai chúng ta là hai thái cực trái nhau .nhưng em hải hiểu cho anh dù chia tay anh vẫn mai yêu em và cầu mông em được hạnh phúc .

Huy tui nhớ là hùi đó ông đa tình lắm mà chứ đâu có như tui mà lại co thể nói ra những lờii chí lý như vậy.
Đời đã sinh ra ta
Còn nỡ sinh chi ra em...........

Trung Huy
06-05-03, 03:39 PM
ngày xưa mình đa tình nhưng có ai nói là mìnhđa tình mãu đâu .khi tôi tìm đươc tình yêu thât sự của mình thì đương nhiên mình phải khổ và yêu thât lòng thôi.cho dù có ra sau thì bản thân mình cũng phải vui vì đã có một thời được yêu và hạnh phúc.

catbuitinhdoi
07-05-03, 12:42 PM
huy ui, vậy là bi giờ ,èy vẫn đang cô đơn ở ngòai HN phải kô?Huy cứ vô diễn đàn này tìm bạn gái đi có nhìu em dễ xương lắm đó

Trái tim vô tình
09-05-03, 11:51 AM
Tui chả thấy nhiều gì cả, chỉ có mấy em mà ai cũng tranh giành, làm tui cũng phải nhào vô tranh ... kẻo người khác lấy mất; mà ko biết có bao nhiêu phần thắng đây nữa?

five
29-12-03, 02:05 PM
Originally posted by Trung Huy@Apr 29 2003, 04:17 AM
anh vẫn mai yêu em và cầu mong em được hạnh phúc .
Thật lòng mình thấy đây là một trong những trái tim cao thượng nhất mình được thấy từ trước đến nay. Và chắc có lẽ ko dể gì mình tìm thấy được ai có trái tim như bạn,nếu mình là một cô gái như là người iu của bạn thì mình rất hảnh diện và cảm ơn bạn rất nhiều

trangmeo1983
30-01-04, 09:52 PM
Kỷ niệm tràn đầy trong con tim bé bỏng........Em đang cố quên anh,mình phải quên nhau đi anh nhé!? Như thế sẽ tốt cho tất cả chúng ta.
Em yêu anh nhiều lắm,không gì có thể diễn tả hết điều đó đâu....Nhưng ngoài Ty ra con người ta còn có những trách nhiệm .Phải,em muốn nói đến trách nhiệm của anh đối với chị ấy.Em yêu anh bởi vì anh là một người có trách nhiệm và em thà chấp nhận mất anh còn hơn là một kẻ đi gây đau khổ cho một người khác.
Em đã chấp nhận tất cả nhưng thế thì có nghĩa lý gì khi mà chính em lại không thể vượt qua được lương tâm của minh?Và cả anh nữa.??
Hãy để Gió cuốn đi tất cả anh nhé!
Khi mà trong lòng em đang cố quên anh đi thì hình bóng anh lại hiện về nguyên vẹn hơn lúc nào hết........

catbuitinhdoi
31-01-04, 04:13 PM
Huy ơi mày đã hứa là khi nào trở lại SG sẽ cưới bé Vân thì mày ráng làm cho dc nha, tao rất mừng là dù 2 năm xa cách tình cảm 2 đứa vẫn kô thay đổi

chitcon289
31-01-04, 04:26 PM
Vậy là sắp có tin vui cho mọi người gùi phải ko anh CB ?! :)

catbuitinhdoi
01-02-04, 12:34 AM
nói vậy thui chứ cũng phải vài năm nữa lận bé ơi