PDA

View Full Version : Gửi cho người anh em bên kia thế giới....

h0ngan
01-07-14, 10:24 PM
Gửi người anh em Nam seven !!!
Còn nhớ cùng ngày hôm đó bác còn nói chuyện với em, thế mà cũng là lần cuối anh em mình còn tâm sự với nhau....Anh em mình còn hứa sẽ gặp mật nhau mà sao giờ em nghe tin bác đã ra đi ko còn trở lại nữa mà lòng em thắt lại.

Ngày 19/6... người anh em trong gia đình chúng ta, Nam seven đã ra đi vĩnh viễn ko trở lại, Hi vọng rằng bên kia bên kia thế giới bác sẽ còn đau khổ nữa, anh em và gia đình sẽ luôn cầu nguyện cho bác... :((

Yên nghĩ nha bác :((

Daquy0711
02-07-14, 11:28 AM
Gửi người anh em Nam seven !!!
Còn nhớ cùng ngày hôm đó bác còn nói chuyện với em, thế mà cũng là lần cuối anh em mình còn tâm sự với nhau....Anh em mình còn hứa sẽ gặp mật nhau mà sao giờ em nghe tin bác đã ra đi ko còn trở lại nữa mà lòng em thắt lại.

Ngày 19/6... người anh em trong gia đình chúng ta, Nam seven đã ra đi vĩnh viễn ko trở lại, Hi vọng rằng bên kia bên kia thế giới bác sẽ còn đau khổ nữa, anh em và gia đình sẽ luôn cầu nguyện cho bác... :((

Yên nghĩ nha bác :((
Thiệt hay giỡn vậy h0ngan? đừng có trả thù cái vụ 1/4 nha, mới thấy koduockhoc online gần đây mà, nguyên nhân cặn kẽ nói cho ae biết đi.

h0ngan
02-07-14, 03:52 PM
Mình cũng mới nghe tin hôm qua thôi, sau khi điện thoại cho Nam thì nghe 1 người phụ nữ bên kia xưng là mẹ của Nam nói lại, vừa nói vừa khóc làm mình nghe cũng đắng lòng, còn nguyên nhân thì mình đang hỏi chị gái của Nam. Hoàn toàn là sự thật mà https://scontent-a-lax.xx.fbcdn.net/hphotos-xaf1/t1.0-9/p403x403/10426911_1431760117097622_3123868831677300580_n.jp g

loi lam
02-07-14, 07:43 PM
Mình cũng có nghe qua tin này , mong bác nam yên nghỉ . Dưới suối vàng cầu chúa ban phước cho bác . Bác dưới đó hãy luôn dõi theo em và anh em Niềm Tin chiến đấu với con MA đã nhập vào bác nhé. Con ma quái ác :((

Song Khoa
04-07-14, 11:08 AM
Chia buồn cùng gia đình bạn ấy ! Đây cũng là một tin rất buồn với gia đình NIEMTIN. Mong rằng Nam sẽ được mĩm cười nói chín suối và sớm được siêu thoát. R.I.P for him

h0ngan
04-07-14, 12:55 PM
Thực sự mấy ngày nay em chỉ muốn nghĩ rằng Nam vẫn còn ở đây, tất cả chỉ là giả dối . Bác Nam còn quá trẻ , còn quá yêu cuộc đời này...
Còn nhớ lần cuối cùng em tiễn bác về Thanh Hóa mà em ko ngờ cũng là lần cuối anh em mình còn thức đêm trò chuyện với nhau. Hi vọng rằng ở bên kia bác vẫn còn cười vui vẻ nhé. Vì mỗi lần nhớ về bác thì em vẫn nhớ rõ nụ cười của bác, cười những cái mỉa mai của cuộc sống khó khăn này. Hạnh phúc nhé bác Nam :( người anh em này luôn nhớ về bác

Daquy0711
04-07-14, 08:08 PM
Thành thật chia buồn cũng gia đình của Nam, thế là 1 ae diễn đàn này vĩnh viễn ra đi, mới hôm nào ae còn chém gió trên diễn đàn mà nay đã không còn nữa nhưng dù sao thì đó cũng là 1 lối thoát, mong sao bạn ấy ra đi thanh thản. Goodbye!

Loser
04-07-14, 08:21 PM
Ra đi thanh thản nhé bạn. Tôi mong ước đc như bạn đó

NguyenVNN
05-07-14, 11:19 AM
R.ip ku Nam, ko ngo ku em lai bong bot nong noi qua hic, nhung lan soc thuoc truoc la may man ma sao ku em lai chu quan va nghi rang choi cho soc moi cai dc hic hic, sao lai di dua gion voi sinh mang cua minh nhu vay ha troi! Dung la hinh ku Nam Seven 100% do anh em NT a! Chac ku Nam muon cai nen chich cho soc de cai giong nhung lan truoc hic hic! Buon qua hic, ai se chem gio va choc tuc anh nua day hic hic!

Loser
05-07-14, 08:50 PM
Deleted by Song Khoa :))

làm 2 lần rồi. Chỉ lăn quay ra ngất rồi lại tỉnh..mà thôi. Đây không phải là chỗ để nói những điều này. Một lần nữa mong hương hồn bạn Nam siêu thoát

bachtiensinh
05-07-14, 10:28 PM
Ra đi thanh thản nhé bạn. Tôi mong ước đc như bạn đó

Sao bạn Losser bi quan vậy. Nếu bạn đã "cắt cơn" được thì chỉ cần làm như sau là sẽ khỏe dần, nếu bạn quyết tâm thì chẳng có gì khó cả.
"Bồ công anh" tươi 60g cái mà các thím sau khi đẻ hay ăn để ra sữa ấy. Cùng với 1 ít thịt nạc lợn, nấu lên thành canh, ăn trong 1 ngày, nếu có thuốc hỗ trợ thì tốt hơn, nhưng không có thì cứ thế rồi nó sẽ giải hết độc trong người.

h0ngan
05-07-14, 11:17 PM
Deleted by Song Khoa

bác Nam bị tai nạn bác ah, anh em hình nhu ai cũng hiểu lầm Nam bị sock :-s

NguyenVNN
06-07-14, 08:41 AM
Ku honhan up úp mở mở ko nói cho ae NT biết vì sao ku Nam ra đi ne? Buồn quá, số phận mong manh quá à!

ran123
06-07-14, 09:45 AM
Vì nhìn anh trẻ quá,chắc cũng chỉ hơn em vài tuổi thôi nên em sẽ gọi anh là anh.Hôm nay em mới đọc bài này,em thấy xúc động và buồn lắm.Dù đã muộn nhưng em vẫn cầu chúc cho linh hồn anh thanh thản,và có thể rời bỏ được nỗi đau về thể xác và tinh thần ma túy đã gây cho anh.Cháu xin chia buồn với gia đình và cầu chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với gia đình bác.

Daquy0711
06-07-14, 08:58 PM
bác Nam bị tai nạn bác ah, anh em hình nhu ai cũng hiểu lầm Nam bị sock :-s
Tại ku không update nhanh nên ae hiểu lầm mà Kaka

xxvuaxx
07-07-14, 06:10 AM
là sao , là sao , cuối cùng là ra đi vì lí do gì , over dose hay tại nạn , thôi ra đi vậy nhièu khi lại khỏe hơn anh em trên này , sống vật vạ hết cai lại nghiện thì còn khổ hơn chết , ở nơi đó bác ko còn bị ma túy điểu khiển nữa ,, dù sao cũng xin chia buồn với gia đình .

Duylk
07-07-14, 01:59 PM
là sao , là sao , cuối cùng là ra đi vì lí do gì , over dose hay tại nạn , thôi ra đi vậy nhièu khi lại khỏe hơn anh em trên này , sống vật vạ hết cai lại nghiện thì còn khổ hơn chết , ở nơi đó bác ko còn bị ma túy điểu khiển nữa ,, dù sao cũng xin chia buồn với gia đình .

Overdose cac bac ak...ket cuộc của nguoi nghiện la vây đấy..ko thì bị tù đầy..thì cũng bị nhốt trong nhà. nhiều lúc ngẫm thấy nguoi nghẹo giống như những con vật nguoi ta nuoi trong nhà.. :( nhốt lại..cho ăn, uống..=> cuộc sống vô nghĩa...:(

NguyenVNN
07-07-14, 02:47 PM
Ku nam bị sốc hả anh, em nghi lắm mà, thằng ku nam nó hay quốc sốc để cai lắm, mấy lần trước nó làm và cai đc nên nó làm hoài híc, hết chuyện đi đùa giỡn với tử thần, cuộc đời còn dài lắm mà, hi vọng anh em NT lấy Ku nam làm bài học , đừng chỉ vì muốn cai mà quốc sốc híc, may mắn ko có đến nhiều lần đâu ! Khuyên bảo thì nó bảo mình hút mà khuyên thằng chích híc híc, sao em cứng đầu quá ku Nam à, m ra đi như vậy thì mẹ cha em tiễn người tóc xanh, em chưa trả hiếu cho cha mẹ gì hết mà híc híc! Nếu đc quay lại anh sẽ khuyên nhủ em nhiều hơn chứ ko im lặng nữa híc híc, em yên nghĩ và phù hộ cho anh em NT nhé!

Duylk
07-07-14, 02:52 PM
Ku nam bị sốc hả anh, em nghi lắm mà, thằng ku nam nó hay quốc sốc để cai lắm, mấy lần trước nó làm và cai đc nên nó làm hoài híc, hết chuyện đi đùa giỡn với tử thần, cuộc đời còn dài lắm mà, hi vọng anh em NT lấy Ku nam làm bài học , đừng chỉ vì muốn cai mà quốc sốc híc, may mắn ko có đến nhiều lần đâu ! Khuyên bảo thì nó bảo mình hút mà khuyên thằng chích híc híc, sao em cứng đầu quá ku Nam à, m ra đi như vậy thì mẹ cha em tiễn người tóc xanh, em chưa trả hiếu cho cha mẹ gì hết mà híc híc! Nếu đc quay lại anh sẽ khuyên nhủ em nhiều hơn chứ ko im lặng nữa híc híc, em yên nghĩ và phù hộ cho anh em NT nhé!

không phải muon sốc đâu e..hàng bây giờ nó kì lắm..hôm nay 100k choi ko phê..nhưng hom sau có thể 100k làm mình đi đà lạt..khó hiểu lắm. chất lượng thay đổi hàng ngày..ko ai lường trước dc. trời kêu ai nấy dạ..có thể đó cũng là 1 lối thoát cho Nam..??? dù l61i thoát đó hơi khó đi ...:(

h0ngan
08-07-14, 10:28 AM
không phải muon sốc đâu e..hàng bây giờ nó kì lắm..hôm nay 100k choi ko phê..nhưng hom sau có thể 100k làm mình đi đà lạt..khó hiểu lắm. chất lượng thay đổi hàng ngày..ko ai lường trước dc. trời kêu ai nấy dạ..có thể đó cũng là 1 lối thoát cho Nam..??? dù l61i thoát đó hơi khó đi ...:(

Trời gọi ai nấy dạ, Chúa thương ai thì gọi về.... nhiều khi em nghĩ đây cũng là 1 lối thoát cho Nam, người thì cũng đã đi rồi, còn người ở lại phải chịu mọi đau khổ của cuộc sống này, mong rằng gia đình mình sẽ luôn nhớ về bác Nam, 1 người anh em, đã sống và cố gằng từ bỏ ma túy đến cùng :(

Daquy0711
08-07-14, 02:14 PM
Trời gọi ai nấy dạ, Chúa thương ai thì gọi về.... nhiều khi em nghĩ đây cũng là 1 lối thoát cho Nam, người thì cũng đã đi rồi, còn người ở lại phải chịu mọi đau khổ của cuộc sống này, mong rằng gia đình mình sẽ luôn nhớ về bác Nam, 1 người anh em, đã sống và cố gằng từ bỏ ma túy đến cùng :(
Nói như ku chắc bữa nay bon lắm rùi hả? Cố lên đừng có 12 giờ hoài oải lắm :))

h0ngan
09-07-14, 11:30 AM
Nói như ku chắc bữa nay bon lắm rùi hả? Cố lên đừng có 12 giờ hoài oải lắm :))

Giờ là 12 ngày rồi :)) giờ em sống như Nam đã nói, làm trai phải bản lĩnh lên :))

loi lam
09-07-14, 03:58 PM
Giờ là 12 ngày rồi :)) giờ em sống như Nam đã nói, làm trai phải bản lĩnh lên :))
Em cũng đc 12 ngày nè bác , anh em ta cùng phấn đấu nha ... Thời gian sẽ trả lời mà :)

Duylk
09-07-14, 05:14 PM

Bản linh..?.. Nghe quen qua. Ko hứa thi se ko bao gio that hua.. :)

Daquy0711
09-07-14, 08:38 PM
Em cũng đc 12 ngày nè bác , anh em ta cùng phấn đấu nha ... Thời gian sẽ trả lời mà :)

Uh! 2 ku cố lên chẳng có gì là không thể cả. Kể cả té lại :)), qua ngày nào là mừng ngày đó.

Duylk
10-07-14, 11:25 AM

Tinh hinh bay gio la sao hongan..:)) bon ..bon hay bem ...bem...

NguyenVNN
12-07-14, 08:53 AM
Im lặng vậy là đảm bảo bem rồi kakaka, vì lo kiếm tiền bem thì thời gian đâu mà vào thăm ae kakaka! Nếu vẩn bon thì online trả lời đều đặn rồi kaka, bon thì thời gian rảnh nhiều lắm kakaka!

NguyenVNN
26-07-14, 10:11 PM
Ku Nam sắp 49 ngày rồi đó anh em ơi híc, buồn quá, thời gian là sát thủ ko chừa 1 ai, cầu mong ku em siêu thoát và kiếp sau đừng quay lại con đường sai lầm mà ae mình đã lỡ bước chân vào rồi ko rút chân ra đc !

Daquy0711
27-07-14, 11:26 AM
Ku Nam sắp 49 ngày rồi đó anh em ơi híc, buồn quá, thời gian là sát thủ ko chừa 1 ai, cầu mong ku em siêu thoát và kiếp sau đừng quay lại con đường sai lầm mà ae mình đã lỡ bước chân vào rồi ko rút chân ra đc !
Ku nhớ ngày dữ ha?

NguyenVNN
27-07-14, 08:09 PM
Những ai từng là anh em và bạn của Ku Nam thì ngày 16 / 6 hàng năm nhớ vào topic này thắp nén hương cho ku Nam nhé, cho dù ra sao thì chúng ta vẩn là ae cho dù lúc pê vào nghi kỵ , nói xấu lẫn nhau hoặc lúc hoả làm liều với nhau thì củng bỏ qua , vì đó là ma tuý làm và diễn đàn sinh ra củng vì lý do đó là đấu tranh với ma tuý, anh em hãy cố gắng nhé !

Daquy0711
28-07-14, 12:34 PM
Cầu cho chú ấy được siêu thoát và mong rằng ở dưới ấy không có cái chết trắng.

h0ngan
06-08-14, 10:26 AM
Những ai từng là anh em và bạn của Ku Nam thì ngày 16 / 6 hàng năm nhớ vào topic này thắp nén hương cho ku Nam nhé, cho dù ra sao thì chúng ta vẩn là ae cho dù lúc pê vào nghi kỵ , nói xấu lẫn nhau hoặc lúc hoả làm liều với nhau thì củng bỏ qua , vì đó là ma tuý làm và diễn đàn sinh ra củng vì lý do đó là đấu tranh với ma tuý, anh em hãy cố gắng nhé !

19/6 bác àh

bachtiensinh
06-08-14, 10:14 PM
19/6 bác àh

Mong rằng anh em nên nhớ Nam mất ngày 19/6/2014 dương lịch, tức ngày 22 tháng 5 năm Canh Ngọ. Tử tuất người ta không tính ngày dương lịch. Anh em nhớ ngày dương là nhầm đó.

NguyenVNN
07-08-14, 04:16 PM
Ông bạch nói nghẹo là bẩn và cai nghẹo là thúi mà sao lại xưng anh em nghe ghê quá vậy? Tụi tui làm sao mà dám làm bạn với ông hay anh em với ông vì ông là đấng cứu thế mà, kinh lắm đấy!

loi lam
07-08-14, 05:38 PM
Ông bạch nói nghẹo là bẩn và cai nghẹo là thúi mà sao lại xưng anh em nghe ghê quá vậy? Tụi tui làm sao mà dám làm bạn với ông hay anh em với ông vì ông là đấng cứu thế mà, kinh lắm đấy!
Anh bỏ cái thói nói chuyện trẻ con ý đi đc ko ? Người ta nói chuyện chẳng động đả hay kích bác ai mà anh cứ soi mói xong gây sự với người ta là thế nào

NguyenVNN
07-08-14, 07:32 PM
Cái đó là lời ổng nói với anh thì anh nhắc lại thì có gì là sai? Cứ ra vẻ là anh em mà đụng tới là thối là chụp mũ anh em khoe nghiện thân niên này nọ mà trên diễn đàn này có ai khoe như lời ổng nói? Ổng còn vu khống anh em trên đây xin đồ ổng gì từa lưa sao em ko nói? Ổng vu khống diễn đàn vs anh em trên đây thì ku em thấy đc hả? Ku em thấy đc thì đó là chuyện của ku em, còn anh thấy ko đc thì anh cứ nói, ku em muốn làm gì thì cứ làm, anh vẩn cứ nói á! Ổng lên đây bày trò mua bán thuốc rồi cho thuốc để thử thuốc là đúng à? Ổng có bằng cấp hay cái gì chứng minh ổng là ổng đúng ko?
_____ Anh biết ku thắng lớn rồi, anh con nít lắm nên anh đâu dám nói chuyện với em! Ổng lên đây vu khống anh em trên đây mua bán với xin đồ ổng và còn tỏ ý khinh bỉ anh em thì anh ko chấp nhận đc, còn ku em thích thì cứ về bên ổng mà văn mà vẻ !

NguyenVNN
08-08-14, 10:45 AM
Buồn quá híc híc, hóa ra là ku Nam online lần cuối vào thăm anh em Niềm Tin rồi mới ra đi về thế giới bên kia híc híc, lần cuối ghé thăm diễn đàn của ku Nam là lúc 12 giờ 54 phút híc, sao ko online thêm mà lại đi đâu vào giờ ngọ , giờ xui lắm mà sao ko chat chit với anh em tiếp mà lại đi đâu chứ híc, lần ghé thăm cuối là 12 giờ 54 phút ngày 19 tháng 6 luôn mới ác, ku Nam ráng ở lại chat chit với anh em thì chắc ko có gì xảy ra và bây giờ ku em vẩn còn híc híc, buồn quá , trước khi ra đi củng ko quên vào thăm anh em NT, ae NT sẽ nhớ mãi ngày 19 tháng 6 lúc 12 giờ 54 phút có 1 người em người bạn vĩnh viễn ra đi, buồn quá híc híc!

bachtiensinh
13-08-14, 10:50 PM
Mày thích bị bạch nổ nói là thằng nghiện thúi thì mày cứ bênh nó, còn tao ko thích thì tao cứ nói!
Nói tiếp đi em. anh vẫn nghe. xả chứng tòng bệnh.