PDA

View Full Version : Ê chuyên gì kì vâỵ ?!!?

thaipeace
02-05-03, 12:05 AM
:angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:
Một là , tui không gặp ai hết
Hai là các bạn chỉ có năm người tham dự buổi họp
Ba la .... công viên HKH co một chú lừa bị dụ
Ai mod hay amin gì gì đó giải thích dùm tui coi tại sao không có ai trong công viên , ít nhât là tới 12 giờ ngày hôm nay (1/5) Tui đang rât1 thât1 vọng và gịân dữ đây !!!! hum hum !!

KST
02-05-03, 01:40 AM
hic hic...mình hẹn nhau trước cửa công viên mà :( Đâu có vô trong đâu <_< Tụi tui chờ tới 10h thì đi mà :) Phải công nhận lần hẹn này có thiếu xót vì địa điểm chưa thật cụ thể lắm và vì các thành viên chưa biết mặt nhau nên có thể có 1 số bạn ko tham dự được....thành thật xin lỗi các bạn...chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm chi lần sau được hòan mỹ hơn :) Mong bạn thông cảm http://www.vinawebs.com/duykhanh/solo.gif

catbuitinhdoi
02-05-03, 05:14 PM
sao thai ko lien lac voi quuochuy thoe số dtdđ ha? Tụi tui đợ wé trời ma có thấy ai đâu

thaipeace
03-05-03, 11:17 PM
Các bạn trông như thế nào nhỉ , vì không biết mặt , mà Thái lại sợ hỏi nhâm (vì hỏi nhâm sẽ làm phiền người khác &#33;&#33;) Có lã Thái đã thâý các bạn , nhưng không biết , các bạn thử tả có bao nhiêu người , đứng ở đâu ... chắc các bạn cũng nhìn thâý Thái vì đi đâu Thái cũng nhìn chằm chằm vào mặt người ta để :" mong có ai hỏi mình gì đó " &#33;&#33;&#33;

Romeo
04-05-03, 12:22 AM
:) Bọn mình đứng đợi các bạn ở cổng công viên VĂN HÓA HỒ KỲ HÒA lâu lắm, khi các bạn đã đến đông đủ..bọn mình tiếp tục kéo qua bên quán CAFE ngồi đợi các bạn..thôi lần sau bọn mình se rút kinh nghiệm mà.. THAIPEACE thông cảm nha

thaipeace
07-05-03, 12:14 AM
Ê hinh như là Thái có thâý , va các bạn cũng thâý nhưng hình như các bạn cũng thâý , sao không gọi &#33;&#33;&#33;
các bạn ngồi ở công viên HKH hai hả , mình tìm hoài khong được nên đã bỏ về trong tức tối &#33;&#33;&#33; Nói thât Thái chưa bao giờ hẹn với ai trên mạng , lân đâú như vâỵ chắc mai mốt xui luôn quá &#33;&#33;
À mà nè làm sao cac bạn nhân ra nhau vâỵ &#33;???

phamdungchi
07-05-03, 12:50 AM
Mời bạn thaipeace, nếu có dịp xuống Vũng tàu thì ghé tui chơi . Bạn gọi điện thoại báo trước và lập lại khi đến NGÃ 4 GIẾNG NUỚC vũng tàu thì tui sẽ ra đón bạn liền . Khi gọi điện lần 1 chúng ta sẽ có những qui ước để có thể nhận ra nhau . Dễ mà; có nhiều cách để dễ nhận được nhau thí dụ như chỉ đi 1 chiếc giày chẳng hạn ( thí dụ nha, bạn có thể sáng tạo nhiều cách để dễ nhận ra nhau mà )Số đt của tui là : 0918447556(luôn mở máy )

SuperAdmin
07-05-03, 10:55 AM
Bi giờ thì dễ òm à &#33; Lần sau hẹn chỗ nào bạn thấy người con chai nào mà tóc bạc (Mộng chưa thành đầu đã bạc) thì người đó chính là anh bạn thân đẹp dzai tui đây &#33; Chủ nhật này họp gum giao lưu với UFA nha Thái

catbuitinhdoi
07-05-03, 12:04 PM
Originally posted by admin@May 7 2003, 08:55 AM
Bi giờ thì dễ òm à &#33; Lần sau hẹn chỗ nào bạn thấy người con chai nào mà tóc bạc (Mộng chưa thành đầu đã bạc) thì người đó chính là anh bạn thân đẹp dzai tui đây &#33; Chủ nhật này họp gum giao lưu với UFA nha Thái
hichic banthan ui có gì thì từ từ mình giải quyết sao mèy lại đi nhúng đầu vào hóa chất chi dzậy?Hichic còn đâi nữa anh admin đẹp chai của tui,huhuhu

lenguyentaimy
06-09-03, 04:18 PM
sao mấy bạn đi họp vui thế , có thể cho My đi cùng không ??

thamtunet
10-09-03, 10:35 AM
Ok, thế you là ai mà thấy wen wen dzay, chugns ta cùng nhau đi họp nhẹ

Romeo
13-09-03, 12:15 PM
HỌP ROOM là một trong các hoạt động của WEB nhằm tập trung các bạn thành viên lại với nhau để cùng nhau bàn bạc hay chia sẽ những ý kiến đóng góp của mình cho trang WEB, hay vạch ra đường lối hoạt động của trang WEB... đó cũng là cơ hội để các thành viên mới và cũ được gặp nhau..&#33;
RO và các bạn luôn chào đón mọi người mè, lenguyentaimy hãy tham gia 1 lần , bạn sẽ biết thui....