PDA

View Full Version : Tuyệt vọng quá ..... Phải làm sao đây

Cuocsongmauden
27-02-15, 12:28 PM
hôm nay mình mới là ngày thứ 2 mà dường như sắp đầu hàng rồi ae ơi
Cuộc sống càng đầy đủ bao nhiêu càng đua đòi bấy nhiêu
Làm ra nhiều tiền... Rồi đánh mất bản thân

Song Khoa
27-02-15, 12:44 PM
Chỉ biết nói với bạn 2 từ cố lên.

bachtiensinh
27-02-15, 07:40 PM
Cố lên, nhất định cố lên. cố lên thì phải cố lên thế nào. Cố lên biết cố về đâu, cố lên ta quyết cố lên ào ào. Vui một tí các bạn nhể!

balee
04-03-15, 04:35 PM
cố lên em trai ơi.....chuyện cắt cơn thì dễ , cùng lắm là cho cô ba vật thối tiến mấy ngảy hay 1 tuần là xong . nhưng "cố lên" anh em động viên cuocsongmauden ở đay là giữ cho trong sạch sau cai mới là khó đấy . Cả khi cơ thể không còn đói thuốc nữa thì trong đầu vẫn có những thôi thúc thèm nhớ....đến 1 lúc nào đó ta như bị "ma đưa lối quỹ đưa đuòng" ta bị "té" lại. Chặng đường còn dài lắm bạn ơi. Cố lên nhé .

zeroneo3x
05-03-15, 09:14 AM
cố lên bạn, chặng dg cắt cơn thì đếm ngày, sau những ngày này chống tái là đếm tiếp, con dg còn dài đừng quá bi quan, năm mới cuộc sống mới =[

lyky
13-03-15, 11:53 AM
Có bao giờ bạn tự hỏi: tại sao mình chơi và tại sao mình muốn bỏ mt ko?mình thật sự muốn bỏ hay vì lý do nào đó khiến mình phải bỏ?
trả lời được câu hỏi đó là bạn đã đi được 1/2 con đường đoạn tuyệt với mt rùi đó.
ĐỪNG TUYỆT VỌNG, TÔI ƠI ĐỪNG TUYỆT VỌNG - vượt qua như bao chuyện khác bạn đã từng vượt qua, để một ngày nhìn lại ta tự hào với chính mình bạn nhé

loi lam
14-03-15, 08:17 PM
e trả lời nghìn lần như thế rồi sao 1/5 con đường cũng chưa biết hình thù ra sao bác ơi :))

Cuocsongmauden
20-03-15, 08:31 PM
Cảm ơn tất cả các a đã tiếp sức cho e . E chưa từng nghĩ khó ntn. Nhảy dù xong rất nhiều lần e phá máy tính ... Phá đồ vì hối hận
Nhưng tại sao khi vật lại nthe . K biết ma lực nào nữa
Giờ e đang thử cách giảm liều lượng... K biết tnao nữa

Cuocsongmauden
20-03-15, 08:41 PM
E khổ cái là xung quanh môi trường toàn mt . Mà gđ có đk . Gọi điện là mang tới tận nhà . E ở nhà riêng . Nhiều hôm bảo ny khóa cửa cai . Vật quá lại gọi họ mang ra cửa sổ...
E đang tính giảm dần rồi xuống hn lánh vì e có a trai mở công ty ở đó . E nghĩ xa k tìm đc thì dễ đúng k ae

vlinh
20-03-15, 09:52 PM
cai ở nhà mà k có người thân giám sát thì cai làm sao đc bác ơi. nếu đc thì đi môi trường khác và k đc động vào tiền nữa thì may ra. chứ bác tự ở nhà riêng lại có tiền chả cai đc đâu bác ạ. giảm dần liều cũng là 1 cách. nhưng lại phải duy trì khá lâu. nếu bác sợ vật vã mua subutex về ngận mà cắt cơn cho dễ. qua giai đoạn cắt cơn cũng k khó. khó cái sau cai cơ. 99% nghiện lại giai đoạn này. ôi ma túy bao h mới thoát khỏi nó đây :(

nhóc phù thủy
20-03-15, 10:18 PM
Cố gắng lên bạn, giữ vững tinh thần, đừng lung lay nhé, sơ sẩy một chút là lại thua "nó" đấy! Cố nhé!

Cuocsongmauden
21-03-15, 07:32 PM
Chán quá . Bọn buôn mt.... Bị bắt hết ả ta đỡ khổ

loi lam
21-03-15, 09:16 PM
đc mấy ngày rồi bác ơi :)

bachtiensinh
21-03-15, 09:57 PM
Chán quá . Bọn buôn mt.... Bị bắt hết ả ta đỡ khổ

Đố ai quét sạch lá rừng, để ta khuyên gió, gói đừng dung cây. Tự mình tìm cho mình lối thoát thôi bạn à.