PDA

View Full Version : được hay mất...

Den-bao-gio
31-03-15, 05:10 PM
Thứ 3/31/3/2015...16h vừa mới làm một cái cảm thấy hơi phê...lúc nào cũng vậy chơi song thì rất quyết tâm...và hứa với mình lần này phải bỏ dc...nhưng khi hết thuốc thì lại đi tìm...đời ng nghẹo luôn vậy..câu nói bất hủ nốt lần này...nhưng lần này là nốt thật...hi vọng lần này làm dc..a, e vào đây ủng hộ mình nha...cảm ơn anh em nhiều...

loi lam
31-03-15, 08:09 PM
Tưởng gì hóa ra la khoe vừa bem .
đã bao lần nói là bỏ ... nhưng ... toàn bỏ vào mồm =))

toituthu79
31-03-15, 08:47 PM
lâu lâu vào lại rum vẫn thấy một số gương mặt thân quen. cố lên mấy bác ơi đừng nản bởi vì bỏ matuy dễ lắm các bác ạ, quan trọng nhất là bỏ bao lâu thôi, bỏ từ sáng tới trưa cũng là bỏ mà. Nói vui thôi chứ đến nay em tạm ngưng được hơn 2 năm rồi, trong thời gian này có dù mấy phát, lần gần đây nhất cách nay khoảng hơn 7 tháng rồi thì phải. chúc các bác bỏ càng lâu càng tốt

loi lam
31-03-15, 09:21 PM
vừa tháng 8 hay 9 năm 2013 xong giờ đã hơn 2 năm rồi bác tính nhanh thế =))

zhanhgu83
31-03-15, 09:32 PM
Bạn den bao gio này cứ hỏi kinh nghiệm cai, thuốc các kiểu, xong bây giờ lên đây chia sẻ kinh nghiệm phê của bạn. Ko hiểu nổi luôn. Kinh nghiệm phê và suy nghĩ sau đó thì nói thât ae ở đây ai cũng biết và có khi biết nhiều hơn bạn, mong chia sẻ để bạn ráng cai đi, chứ để đến lúc thấy nhiều cảnh quá rồi thì bạn ko còn j nữa đâu. Ráng đi bạn.

loi lam
31-03-15, 09:38 PM
đúng rồi bác , để khoe cái chiến tích bem chắc ae ta mỗi ngày post 5 - 7 cái topic như này quá =))
Cứ chơi đi rồi khác sễ ngẫm ra rất nhiều điều đến bao giờ à =D>

nhóc phù thủy
31-03-15, 09:49 PM
Bạn den bao gio này cứ hỏi kinh nghiệm cai, thuốc các kiểu, xong bây giờ lên đây chia sẻ kinh nghiệm phê của bạn. Ko hiểu nổi luôn. Kinh nghiệm phê và suy nghĩ sau đó thì nói thât ae ở đây ai cũng biết và có khi biết nhiều hơn bạn, mong chia sẻ để bạn ráng cai đi, chứ để đến lúc thấy nhiều cảnh quá rồi thì bạn ko còn j nữa đâu. Ráng đi bạn.

Đồng ý.. nếu đã quyết tâm thì quyết cho đến cùng, đừng cho bản thân bất kỳ sự dễ dãi nào nha bạn. Có thể bạn không cố ý, nhưng những gì bạn viết lên đây ít nhiều sẽ ảnh hưởng đến tâm lý chung của các thành viên khác... Vậy nên, tự mình cố gắng nha bạn! Chúc thành công!

Den-bao-gio
31-03-15, 10:08 PM
Lời dầu tiên sin cam on nhũng a,e da vao ủng hộ...ko phai mình pot len la khoe cam giác phê dâu..mà ý cuả minh la...dó la lần cuối minh bem...de lấy tinh thần cai ay mà...minh muon chia se voi cac bac...de cac bac chia se với em ...dung hieu nham em...

Den-bao-gio
31-03-15, 11:09 PM
23h dem..cung dc gan 7 tieng roi...gio thay ng da hoi met rui cac bac ah...ngu muon quen roi gio muon ngu som cung ko dc...xang mai la nguoi met la roi nhi cac bac...co len toi oi...cac bac cho em hoi voi qua may ngay thi nguoi minh do met ha may bac...

bachtiensinh
01-04-15, 07:27 PM
23h dem..cung dc gan 7 tieng roi...gio thay ng da hoi met rui cac bac ah...ngu muon quen roi gio muon ngu som cung ko dc...xang mai la nguoi met la roi nhi cac bac...co len toi oi...cac bac cho em hoi voi qua may ngay thi nguoi minh do met ha may bac...

Qua khoảng 30 nghìn ngày nữa chắc chắn hết mệt ngay ấy mà, cố lên bạn, được hơn 1/4 ngày rồi.

Den-bao-gio
01-04-15, 07:32 PM
Ngay đầu hoi met..vẫn nằm trong kha nang chiu đựng ...ca ngay chỉ ngu..toi nay chac la kho ngu lam...nhung da mua 3 khia..chac lam 2 vien la em nhi cac bac...ngay mai vat moi ghe..biet kho nhu the nay...em ứ choi dau....

Den-bao-gio
01-04-15, 07:34 PM
Cam on bác bach đa ung hộ em...

Den-bao-gio
02-04-15, 09:34 AM
Ngày hai met qua cac bac ah...nguoi cu bất rứt kho chiu qua di thoi..ng thi luc lạnh luc nóng...đầu thi nghi da du moi lý do dể di tim toi nó...oi cuoc song..một buớc sai..cả đoi di sai..

Den-bao-gio
02-04-15, 12:34 PM
Tai xao a minh biet sai ma van cu cam dau di vao ha...cung may nhà nuoc co truong chinh mtd..cuc dc bao nhieu la con nguoi toi loi...tai xao mtd ko cho ban le ngoai thi trường nhỉ...

lyky
03-04-15, 09:28 AM
Tai xao a minh biet sai ma van cu cam dau di vao ha...cung may nhà nuoc co truong chinh mtd..cuc dc bao nhieu la con nguoi toi loi...tai xao mtd ko cho ban le ngoai thi trường nhỉ...

vì nếu bán ngoài thị trường, ace mình vã ko biết gì nốc vào lần đầu 100mg thì... lên bàn thờ ngồi hết ai chịu đây???ka.ka..ka...!
Nhưng cân đo, đong đếm thì mỗi ngày mất 1/2h đi uống thuốc còn hơn cả ngày làm đủ trò để chơi ma túy.
Chúc bạn cũng sẽ cân đo đong đếm và tìm hướng đi tốt nhất cho mình. Thân!

Den-bao-gio
03-04-15, 05:24 PM
Cảm ơn bạn nhieu..nhung ko biet bao gio moi dc nhu ban noi...

zeroneo3x
03-04-15, 05:51 PM
người mệt thì tắm, k thì mua ngải cứu về xông rồi tắm cái sẽ bớt bị nóng lạnh, nhức mỏi thì tống effarange 500 vào. bình thường cắt cơn 3 ngày thấ nó lâu, nhưng tầm ngày thứ 4 hoặc thứ 5 ng sẽ đỡ hơn, ăn uống dc tí sẽ tmai hơn, nhưng cảm giác thèm ma tuý và mệt mõi vẫn còn. cố lên chúc bạn thành công

Den-bao-gio
03-04-15, 07:10 PM
Té ao rùi bác ah..cai như mình ko cai dc...như Loi Lam nói cứ chơi chán...đến lúc mất hết rồi thì may da mới dc...hihhi..

zeroneo3x
03-04-15, 11:07 PM
chơi vào rồi thì làm gì còn gì nữa, ks, té thì làm lại chứ đừng có cái quan niệm mất tất cả rồi mới bỏ dc, giữ cái quan niệm ấy thì muôn đời cũng k bỏ dc đâu :d té thì làm lại, chả ai chê cười gi2m m cả mà cũng k wan tâm làm gì =] hiện tại vấn đề của bạn là chưa cắt cơn dc thì làm sao mà cai, nên tìm cach cắt cơn trc đã, còn cai giữ m là chuyện sau này. cố lênlên, cần hỏi gì cứ inbox m m trả lời hoặc post lên đây. còn effarance ra tiệm thuốc bảo nó viên sủi ê fa răng gan 500 nó bán cho

Den-bao-gio
03-04-15, 11:46 PM
Cảm on bac 3x nhiều..ma thuoc do co tac dung gi vay bac..nguoi nghien nhe co tac dung ko bac...

Den-bao-gio
04-04-15, 12:08 AM
Ah em co nghe nói hình như co cách cắt cơn bằng cách dảm dần liều sử dụng mt dến khi ngưng sử dụng mt.cơn vật sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều hả các bác...bác nào biết chia sẻ cho em biết với...

zhanhgu83
04-04-15, 08:40 AM
Trên lý thuyết thì có cách đó, nhưng thực ra ko ai cai bằng cách đó đc. Mình chỉ thấy cố gắng duy trì chơi theo cữ nhất định ko tăng liều thì còn làm đc chứ kêu giảm dần thì ko có đâu, chỉ có tăng dần thôi. Mà trước sau j cũng bị vật, vậy kéo dài thêm để làm j?

Den-bao-gio
04-04-15, 08:50 AM
Cam on bac...

Den-bao-gio
04-04-15, 05:14 PM
Dúng la cam hang ma ko an cho phê...thi that la qua kho...ko biet phai vat lon voi no den bao gio moi dc nhu bac 83... Ma bac cung hay ha,nhay du nhieu lan vay ma ko bi rách dù...boi phuc...

zeroneo3x
04-04-15, 10:07 PM
ai uống cũng có tác dụng, k wan trọng nghiện nặng hay nhẹ

Den-bao-gio
04-04-15, 10:47 PM
Cảm ơn bác 3x nhiều..bac 3x nghi dc bao lau roi vay...

Den-bao-gio
05-04-15, 10:03 AM
Bác 3x cho em hoi thuoc effarange 500 nhung ham luong codein la bao nhieu vay bac...

zhanhgu83
05-04-15, 11:12 AM
Bạn hỏi mấy câu vớ vẩn như vậy ko ai trả lời bạn đâu. Kiểu như bạn hỏi đứa bán đồ cục hàng này hàm lượng heroin là bao nhiêu vậy? Tào lao ..

loi lam
05-04-15, 12:34 PM
=)) =)) =))

Cuocsongmauden
05-04-15, 01:51 PM
Mình cũng vậy... Biết mình là cạn bã xã hội nhưng biết làm sao đây
Ngày nào cũng nói quyết tâm
Chỉ có phê tnay mới vào diễn đàn ân hận
Chán muốn buông xuôi quá
Gia đình tin tưởng để cho cả sự nghiệp ở tuổi 20 mà....

Den-bao-gio
05-04-15, 04:45 PM
Hom nay minh di mua efarage 500 ma ko co ham luong codein chi co pacetamon 500...la thuoc chi dau đầu binh thuong...hoi de biet con di mua vi theo minh tra google efarage500 co may loai ham luong codein khac nhau..hoi cac bac ham luong ma cac bac hay uong la bao nhieu con mua..

lyky
06-04-15, 08:56 AM
chào bạn, chủ yếu mình khuyên bạn dùng efa có codein là vì codein là một dạng mocphin nên khi lên cơn sẽ giúp bạn hạ sốt và dịu lại không bị cảm giác "dòi bò" và đau nhức, nếu chỉ là efa thường thì ko tác dụng.chúc bạn đủ nghị lực và tâm lý để qua khoảng t,gian "vượt cạn" của nam giới, kakaka.thân!

Den-bao-gio
07-04-15, 05:25 PM
Cảm ơn lyky..tuy ko mua dc effarage . nhung nho vao teppi nen cung da qua dc 3 ngay ban ah..

Den-bao-gio
07-04-15, 05:28 PM
Hôm nay ng chỉ con cam giac ..bồn chồn..met moi..suong cot co cam giac nhuc moi..noi chung la kho chiu...hy vong qua ngay 4 se do hon..

Den-bao-gio
07-04-15, 05:30 PM
Gio nghi toi may hom nua phai di ra ngoai ko biet co giu dc nua ko...huhuhu ma sau cat con minh bi dau lung...ko biet cac ban co bi ko..ai co kinh nghiem chia se em voi...

bachtiensinh
07-04-15, 10:51 PM
Gio nghi toi may hom nua phai di ra ngoai ko biet co giu dc nua ko...huhuhu ma sau cat con minh bi dau lung...ko biet cac ban co bi ko..ai co kinh nghiem chia se em voi...

Kiểu này chắc khi cắt cơn bạn ngâm nước đây.

Den-bao-gio
08-04-15, 07:38 AM
La xao ha bac bach..z

Den-bao-gio
08-04-15, 07:48 AM
Qua ngay 4 xang nay ngu ray thay nguoi tinh tao khoe khoan hon hom qua nhieu...moi toi cai lung van e am dau....toi qua no vat ghe qua...uong thuoc chong nhuc moi code in ,thuoc chong nhuc suong,,voi 3 khia ma no cu quan quai bat rat ko chiu dc...lai mo day tang them 8 vienn teppi codein 10mg nua moi em...ngu luc nao ko hay...7h3o day thay nguoi khoe hon hom qua rat nhieu...co cai lung van cu dau ...em cat con song toan bi dau lung,,,bac nao biet chi giao em voi....oi 1,2 hom nua di lam ko biet giu dc ko .'..huhuhu

Den-bao-gio
08-04-15, 01:41 PM
Tinh hinh la lai tinh hinh....

bachtiensinh
08-04-15, 06:15 PM
La xao ha bac bach..z

Theo như mình thì nó ngấm lạnh vào thận gây đau lưng. Trên này nhiều cao thủ kinh nghiệm đầy mình lắm, bạn hỏi loi lam chả hạn. Mình chỉ dámchaannr đoán vậy thôi.

Den-bao-gio
08-04-15, 06:54 PM
Co ngam nuoc gi dau bac...cat con e so nhat la tam...ngay chi dam tam 2 lan..chu co dam ngam nuoc dau..em thay hau nhu ai choi he cung bi dau lung vay...kieu thieu canxi sao ay ....

Den-bao-gio
08-04-15, 06:56 PM
Mat ngu thi uong thuoc ngu..con dau that lung..no cu nhuc moi...nhat la buoi xang day no dau va nhuc moi lam...ko biet cac bac co bi vay ko..ai biet cach chi em voi...

bachtiensinh
09-04-15, 12:10 PM
Co ngam nuoc gi dau bac...cat con e so nhat la tam...ngay chi dam tam 2 lan..chu co dam ngam nuoc dau..em thay hau nhu ai choi he cung bi dau lung vay...kieu thieu canxi sao ay ....

Ngày tắm 2 lần mà sợ nước thì theo mình là thấp ảnh hưởng dến thận dương rồi. Cách mình chữa ngày trước nó khác hoàn toàn với các bạn trên này nên bây giờ mình cũng khác các bạn trên này (nghiện vẫn hoàn nghiện). Nhưng nó kỳ công hơn nên chắc bạn không theo được đâu, có gì bạn cứ hỏi mấy anh em dùng codein, methadone, efragan... để cai í, nó rẻ mà tái cũng nhanh. chúc bạn thành công.

zhanhgu83
09-04-15, 01:01 PM
Mình nói thật chứ cũng muốn nc lịch sự để làm 1 người nghiện có văn hóa, mà vẫn phải thốt lên 1 câu bác bachtiensinh nói chuyện như c c c vậy. Bác giúp đc j thì giúp ko giúp bác có thể im lặng. Sao cứ phải xách mé như đàn bà vậy. Thua luôn.

Den-bao-gio
09-04-15, 04:30 PM
Em rat it khi noi sau ai...nhung bac bach toan noi gi ko ah..suot ngay co cau cach minh chua khac voi cac ban..nen gio minh bo dc ma cac ban van nghien...chan bac bach ghe..

bachtiensinh
09-04-15, 05:04 PM
Mình nói thật chứ cũng muốn nc lịch sự để làm 1 người nghiện có văn hóa, mà vẫn phải thốt lên 1 câu bác bachtiensinh nói chuyện như c c c vậy. Bác giúp đc j thì giúp ko giúp bác có thể im lặng. Sao cứ phải xách mé như đàn bà vậy. Thua luôn.

Sự thật hơi mất lòng, mong bạn thông cảm. Tôi cũng có bài thuốc hướng dẫn đàng hoàng trên này rồi, nhưng bị ném đá trong khi họ chưa biết gì về bài thuốc. có người còn bảo thuốc Boganic là thuốc tây cũng bày đặt tư vấn như đúng rồi nên thôi không hướng dẫn cụ thể các loại dược nữa. ở đây toàn cao thủ dùng thuốc mà, bạn cũng vậy chứ. http://heroin-aids.com/niemtin/images/icons/icon10.pnghttp://heroin-aids.com/niemtin/images/icons/icon12.png

bachtiensinh
09-04-15, 05:11 PM
Em rat it khi noi sau ai...nhung bac bach toan noi gi ko ah..suot ngay co cau cach minh chua khac voi cac ban..nen gio minh bo dc ma cac ban van nghien...chan bac bach ghe..

Bạn còn chưa chán bằng tôi, muốn giúp người khác mà họ nói tôi tìm cách buôn bán.

Den-bao-gio
09-04-15, 05:25 PM
Nhung em co thay bac pos bai thuoc nao dau...chi thay bac bao la cach cua bac khac voi moi nguoi...nhung ko thay bac viet cach cua bac...thi ai biet dc ha bac...

loi lam
09-04-15, 05:26 PM
nói chuyện với bác bach thà nc với đầu gối còn hơn =)) nói toàn ngôn ngữ i rắc ả rập :))

Den-bao-gio
09-04-15, 05:31 PM
Cuoc song ko gi buon bang bi nguoi khac hieu lam...nhung ma minh song cho minh ma bac co song cho ai dau...ke ca khi minh sai..cung chi minh moi co quyen trách minh..ko ai day ban nga dc..tru khi ban tu ngã..

Den-bao-gio
09-04-15, 05:59 PM
Loi lam noi roi..cs day nga ban..nguoi ta noi bac la vi bac toan noi gi dau ah...va bac van cu noi vay thi nguoi ta van tiep tuc noi bac..vay thi do bac thoi ...hihi dung chan bac ah...

zhanhgu83
09-04-15, 07:23 PM
Bác bachtiensinh ah, bác thật sự có lòng muốn giúp mọi người thì bác cứ nói cái cách của bác ra chia sẻ với mọi ng, nếu ai làm đc và thấy hiệu quả thì tự động mọi ng sẻ vào cảm ơn bác rối rít ngay thôi và mọi ng sẽ biết ơn bác nhiều lắm lắm. Còn đằng này, bác cứ lên nói luyên thuyên cái j đó mà chẳng mấy ai hiểu, uh thì cho là bác có kiến thức về đông y đi còn ở đây mấy ai biết. Rồi bác cứ đem mấy cái từ chuyên môn ra để chém. Giống như kiểu học đc mấy chữ tiếng Anh rồi đi về nông thôn xổ mấy câu tiếng Anh bồi ra thể hiện vì chẳng ai biết tiếng Anh để bắt lỗi bác.
Thêm nữa là ai không đồng quan điểm với bác thì bác lại xách mé là nghiện vẫn hoàn nghiện chứ hay ho j này nọ rồi đá đểu hết ng này đến ng khác. Vậy cuối cùng mục đích của bác vào diễn đàn này là j???
Còn bác hỏi tôi như nào thì t cũng trả lời bác là t chưa đc uống methadon và lúc trc cai t cũng chẳng dùng đến các loại thảo dược j, chỉ có 1 lần cai uống cái thuốc Bông Sen thì nói thật là chả ra cái j hết. Tôi cai thì củng hay dùng thuốc tây, có khi chẳng dùng j, nhưng đến giờ cũng đc mấy năm rồi. Nhưng cũng không dám khoác lác j.
Còn cái methadom thì t thấy đc mọi ng khen, còn cách của bác chằng ai khen mà còn chửi. Vậy tại sao bác ko tự xem lại quan điễm của mình nhỉ.

zhanhgu83
09-04-15, 07:39 PM
Có thời gian năm ngoái bác và bác NguyenVnn có tranh luận với nhau và bác Nguyen nói chuyện có hơi gay gắt, tôi định vào bênh bác vì nghĩ bác cũng chỉ có ý tốt giúp ae thôi sao lại phải nặng nề với nhau. Nhưng đến giờ đc nói chuyện với bác rồi mới thấy tại sao mọi ng lại khó chịu với bác bachtiensinh như vậy. Bác cứ nhai đi nhai lại như giẻ rách, xách mé mọi ng trong khi chẳng ai động chạm j đến bác nữa. Bác có thấy là bác ko giống ai ở đây ko, ko biết bác có thật sự trải qua giống ae chúng tôi ko và ko biết là bác có phải nghiện ko nữa.

loi lam
09-04-15, 08:31 PM
Lúc đầu e cũng bênh bác bach nhưng càng về sau càng ko thích bác hanhgu à , tính cách bác bách giống hệt bác nói bác bách nói 10 câu như 1 chỉ có cách cai khác và vài 3 tiếng xì xồ :))

bachtiensinh
09-04-15, 09:58 PM
Lúc đầu e cũng bênh bác bach nhưng càng về sau càng ko thích bác hanhgu à , tính cách bác bách giống hệt bác nói bác bách nói 10 câu như 1 chỉ có cách cai khác và vài 3 tiếng xì xồ :))

Ờ thì thôi, mỗi người 1 quan điểm, 1 hoàn cảnh, tôi xin chấm dứt bình luận tại đây. chào các anh em nghiện.

zhanhgu83
09-04-15, 10:22 PM
Chào nhưng vẫn phải xoáy 1 câu " các ae nghiện ". Càng nói chuyện càng lộ đạo đức giả. Không ai tung hê là ngoáy đít bỏ đi. Vâng, ae nghiện mới phải vào đây tìm cách thoát nghiện. Bác ko nghiện bác vào đây kiếm chác j ở mấy ông nghiện này.

bachtiensinh
09-04-15, 10:52 PM
Chào nhưng vẫn phải xoáy 1 câu " các ae nghiện ". Càng nói chuyện càng lộ đạo đức giả. Không ai tung hê là ngoáy đít bỏ đi. Vâng, ae nghiện mới phải vào đây tìm cách thoát nghiện. Bác ko nghiện bác vào đây kiếm chác j ở mấy ông nghiện này.

Nghiện không gọi là nghiện thì gọi là gì?? nghẹo vậy.

Den-bao-gio
10-04-15, 04:23 PM
?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????

Den-bao-gio
10-04-15, 04:29 PM
Em hy vong bac bach dung vao top pic em lap ra...vao noi nhung loi noi kieu coi thuong anh em nghien tui em...em rat ung ho bac vao chia se voi a,e...nhung dung noi kieu lấp lửng...úp mở ko ró dàng...va dac biet la nhung cau tu coi thuong nguoi nghien....cam on bac bach truoc..

zeroneo3x
10-04-15, 07:01 PM
Ngày tắm 2 lần mà sợ nước thì theo mình là thấp ảnh hưởng dến thận dương rồi. Cách mình chữa ngày trước nó khác hoàn toàn với các bạn trên này nên bây giờ mình cũng khác các bạn trên này (nghiện vẫn hoàn nghiện). Nhưng nó kỳ công hơn nên chắc bạn không theo được đâu, có gì bạn cứ hỏi mấy anh em dùng codein, methadone, efragan... để cai í, nó rẻ mà tái cũng nhanh. chúc bạn thành công.
buon cuoi, bac noi vay la cach cua bac cai 100% thanh cong, con anh em uong thuoc thi nghien van hoan nghien :d cach cua bac ky cong nen cha ai theo dc chi moi m bac la theo dc =]]]] haiz vai lua, bac bot noi vai cau cha ai noi bac j dau, con neu cach cua bac 100% thanh cong thi2 bac cu share ra, cho du no kho khan gian nan co nao ok? k can phai nhu the. tren dien dan nay khong biet bac giup dc cho ai thi toi chua biet, nhung len dien dan nay cung chi dong vien tinh than cho nhau la chinh, vi cha co ai la bac si o day ca ma tu van chinh xac cho anh em. con nghien va tai nghien noi that, bon toi nghien va te chung toi cung biet nhu the nao, con neu cach bac 100% thanh cong sao k chia se cho moi ng? hay la len dao o voi khi 1 m se cai dc thanh cong :d

Den-bao-gio
12-04-15, 12:15 PM
Chán ghe...nạng ko ra nặng,nhẹ ko ra nhẹ...cu choi 1,2 ngay lai nghi 1,2 ngay..nen nguoi luc nao cung ue oai met moi...chán bản thân ghê...yếu duoi quá...ko vuot len ban than dc...

Den-bao-gio
13-04-15, 12:59 PM
Buồn..tai xao minh da co gang...ma nguoi than cua minh ko tin ...con co nhung hanh dong day minh them lun sau vao...tat ca chi la ly do..de ta mượn nhung ly do day...de thoa man con thú trong ta...

vlinh
15-04-15, 04:45 PM
Buồn..tai xao minh da co gang...ma nguoi than cua minh ko tin ...con co nhung hanh dong day minh them lun sau vao...tat ca chi la ly do..de ta mượn nhung ly do day...de thoa man con thú trong ta...

đúng là lý do của a e nghẹo hội mình nhỉ. ai cũng thế. cai đc mấy ngày cứ muốn người nhà tin tưởng mình. rồi k tin tưởng lại đâm ra chán nản. bac thư xem lại bản thân đi. những lúc gia đình bác tin tưởng bác thì bác làm gì? có bỏ hẳn chưa hay là lại đâm đầu vào tiếp? qua bao nhiêu lần như vậy hỏi sao niềm tin của mọi người ngày càng ít đi. bác muốn đc mọi người tin tưởng thì hãy thể hiện bằng hành động của mình xem nào. bác dứt đc hẳn có công ăn việc làm ổn định. có niềm vui mới cố gắng phấn đấu xem lúc đấy mọi người có tin tưởng bác k?. tóm lại đấy chỉ là cái lý do để a e mình nghẹo lại thôi. e thấy 10 người có khi cả 10 đều thế. bản thân e cũng vậy. mới cai xong vài ngày là muốn mọi người phải tin. đã k tin là đầu óc e lại nảy số đã thế thì chơi đằng nào cũng k tin :)) có phải bác cũng nghĩ như vậy k? cố lên bác ơi. mọi người vẫn k bỏ rơi k hết niềm tin vào bác đâu. quan trọng là bác làm thế nào để chứng tỏ nó thôi. cố lên nhé. thời gian này mọi người k hoàn toàn tin bác là đúng thôi. tầm này cho bác ra ngoài tự do thoải mái khác nào thả hổ về rừng chứ. cố lên bác nhé. đừng để những tư tưởng như này nảy sinh ra trong đầu rồi lại khổ mình khổ gia đình mình thôi. chúc bác cai thành công nha

Den-bao-gio
15-04-15, 07:28 PM
Cảm ơn bác động viên...em cung chuc bac thanh cong...hihihi

Den-bao-gio
14-05-15, 02:13 PM
Lại té rùi....chán ghe,dc nuả tháng rồi lại bị trẻ con nó dẩy ngã ao huhuhuuu.....giờ lại tiếp tục đếm thời gian ....3,4 ngày cắt cơn ma xao lâu thế dài như 3,4 năm vay...

Den-bao-gio
12-06-15, 08:35 PM
Các bác cho em hỏi cái..

Den-bao-gio
12-06-15, 08:42 PM
Tình hình la em nghỉ dc 6 ngaỳ rồi..ăn uống cũng tạm ổn..còn mất ngủ thì em ko bíet vì em uống 3 khiá nen tối vẫn ngủ dc...nhưng mà dau lưng kinh khủng cac bac ah...bac nao biet tầm bao lau moi dỡ dau lưng ko...