PDA

View Full Version : xem video này đi mọi người. khá là hay

vlinh
24-04-15, 08:53 PM
xem đến đoạn chính phủ nauy đối xử với người nghiện mà thấy VN mình chán quá :(( ước gì đc như vậy nhỉ

https://www.youtube.com/watch?v=s9gAB3SsCnQ

Loser
26-04-15, 09:38 AM
Xem phim này thấy em Zena xinh wa' đi. Mình sẽ cố tu 70 kiếp để đc làm ng nghiện ở Na Uy. Một điều nữa là đạo diễn phim có vẻ như nhầm lẫn giữa thuốc Heroin và Cocain. Hehe các nhân dân ko nghiện thì họ đâu có phân biệt rạch ròi, họ cứ quy tất là nghiện, mắc dù nghiện đá hay cần sa hay heroin hay cocain là rất khác nhau. Chính xác là nên loại Cần sa ra khỏi danh mục những chất gây nghiện nguy hiểm, có thể nói đó là một loại tiên dược

nguoimoi
28-04-15, 10:21 AM
gggggggggggggggggggggjjjjjjjjjjjjjjj

nguoimoi
28-04-15, 10:32 AM
ggggggggggggggggjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

bachtiensinh
28-04-15, 12:38 PM
Nghĩ lại em vẫn cay thằng bạn đểu hơn mình chục tuổi, nó lừa em 1 cú ngoạn mục. Em ra xã hội chơi với nhiều thành phần, bạn thân nghiện nặng đi trại về mà có bao giờ nó dám nói câu rủ đi chơi thuốc đâu. Ngày em uống say muốn thử ma túy đá nó cũng cắm xe đi mua, nhưng cả 2 đều chưa chơi đá bao giờ thành ra không biết xử dụng bỏ về uống rượu. Lúc thằng bạn đi mua đá em chỉ sợ nó chơi lại hê, nhưng nó đã làm chủ được và 2 thằng uống rượu. Không thể ngờ thằng bạn hơn em chục tuổi, nó biết đến chuyện 2 thằng mua đá. Nó đã âm thầm đưa bạn em quay lại với heroin, khi biết chuyện em đã tránh xa nó và khuyên thằng bạn mới đi cai về đừng dính tới nó nữa. Không thể ngờ từ chuyện này nó đã thù em và đến hôm em say đã mắc bẫy. Bạn đểu thật khốn nạn chỉ muốn giết nó, biết chơi mình phải chịu nhưng nghĩ bị nó lừa anh em thì chỉ muốn giết nó

Cái này gọi là anh em trên bến dưới thuyền đây. Cay thật đấy.