PDA

View Full Version : Cứu tui với !!!

baby
02-05-03, 10:16 PM
Thèng BT chơi xấu, nó del nick của tui rồi hic....hic....Tui chỉ nói sự thật thôi mà , sự thật mất lòng...thế là BT hù del nick tui, ai ngờ nó del thiệt....Xin bà con vui lòng lên tiếng giúp hic..... :(

ac
02-05-03, 10:42 PM
Choai` ui! đây là lần đầu tiên CNNN thấy BT del nick mểmber đó nhen. mà SAO bạn gọi admin là nó , bạn ko biết tôn trọng người khác a`. chắc bạn nói gì quá đáng chứ BT ko ỷ quyền như thế đâu.

SuperAdmin
02-05-03, 10:43 PM
Đừng có đụng đến diễn đàn và trang web ! Bạn dư hiểu tại sao mình del nick của bạn mà ! Điều đó mặc dù mình không muốn nhưng bắt buộc phải làm ! Nếu bạn cảm thấy dỉển đàn của mình không phù hợp với bạn. Mình không giữ. Mời bạn sang diển đàn khác tham dự !

hyvong_lybiet
03-05-03, 12:19 AM
chà vụ này nghiêm chọng nghe , admin có thể nói riêng cho "tám" bít nguyên nhân do đâu mà admin lại del nick người ấy được không?

KST
03-05-03, 02:09 AM
Tui cũng muốn biết chuyện này là thế nào ??? :o

catbuitinhdoi
03-05-03, 12:16 PM
Q và K ui , con trai với nhau kô mà mỗi người nhịn 1 câu đi, có lẽ Q có những lời lẽ kô tốt về diễn đàn nhưng mà chuyện cũng we gòi BT đằung có giận nữa, diễn đàn mình cần phải có nhìu membẻr chứ,thui bi giờ Q cứ lấy níck baby luôn đi