PDA

View Full Version : Cho em hỏi ngu 1 tý !

nguoimoi
11-11-15, 11:27 PM
yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

nguoimoi
11-11-15, 11:31 PM
hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

giangx
12-11-15, 08:07 AM
Phải mất rất nhiều tiền thì mới nghiện được còn trường hợp của bạn nguoimoi thì vẫn chưa nghiện đâu. Bạn lo công việc và làm người tốt đi nguoimoi ạ.

maichoi
13-11-15, 10:33 AM
Hãy dừng lại và tìm trò chơi khác nhẹ nhàng hơn. Kìm chế bản thân không quá khích. Thật nghiêm túc và tỉnh táo khi nhìn nhận mọi sự việc và con người xung quanh. Tôi nặng hơn bạn, mỗi khi cắt cơn có thuốc hỗ trợ nhưng cả tuần chỉ húp tí nước cháo hoặc oresol, sữa. Hiện nay cũng đang cố gắng, qua được gần 2 năm rồi (Tết dương lịch này tròn 2 năm)

nguoimoi
14-11-15, 02:05 AM
a ..........................................

zhanhgu83
14-11-15, 12:16 PM
Vậy sao ko lo mà cai đi, từ hút rồi codein rồi tự chuyển sang chích rồi cứ kêu là nhẹ, nhẹ sao cai ko đc? Đang tự an ủi mình là bà chủ hiệu thuốc nhìn mình với ánh mắt buồn thương hại ah, ko có đâu, chỉ có người thân mới có ánh mắt đó thôi, ngoài ra ng ta chỉ nghĩ " ùi lại mấy thằng xike mua ống chích" thôi. Tỉnh lại đi ông ơi, ông ảo quá. Không lo cai sớm thì còn thấy nhiều cảnh ê chề hơn nhiều, ở đó mà nhẹ với ko nhẹ.

tinhphai7x
14-11-15, 12:24 PM
Mọi sự mới chỉ là đang bắt đầu cho những tháng năm lầm lỡ :)) Nếu biết quay đầu thì không bao giờ là muộn... nhưng với ae chúng ta quay đầu là dại dương là gặp cá mập không à. Một cái chữ nghiện nó ám ảnh, réo rắt mãi bên tai... nó làm cho người khác khinh thường, chán nản, mất lòng tin, ngại tiếp xúc, dù ta chẳng làm gì họ (chỉ quay tiền, nếu có cơ hội).
Lúc chú chơi phát kim đầu tiên a đã nói rồi... :)) chỉ là ko chịu nghe thôi, vì lời khuyên nó thường nằm bên ngoài tai, vô nghĩa, ko lọt đối với dân nghẹo. Giờ trong đầu chú đang đấu tranh tư tưởng, chơi nốt phát cuối rồi nghỉ...
Có những lời hứa cần rất nhiều thời gian mới thực hiện đc... riêng nghiện thì chỉ khi nào xuống lỗ mới là câu chắc chắn 100%. Chúc chú nhiều sk để chống chọi với thiên tai :::VVV

giangx
16-11-15, 03:57 AM
Thấy ông nguoimoi này nói chuyện ảo ảo thế nào ấy nhờ. Bữa nay còn có vụ: " nhờ dân anh chị sang nói chuyện với đưa bán hàng..." nữa mới ghê chứ :)) Rồi lại còn : " Đặc biệt là em vẫn chỉ tháng đôi 3 lần, nhưng dạo này cứ nghỉ 2 ngày là người đau nhức mệt mỏi." Chơi kiểu 1 tháng vài lần mà vật như vậy thì dã man quá các bác nhờ :( :( Nguy hiểm thật.

zeroneo3x
17-11-15, 07:23 PM
mang cái tư tưởng nghiện nặng nghiện nhẹ, làm éo gì có cái thể loại nghiện ấy, nghẹo là nghẹo =] còn nhẹ với nặng, từ cái thời ô hút, ô cũng bảo nhẹ, chơi codein phê, k sao hết, h thì nhẹ =] Đi vào con đường này, lời hứa chỉ là muỗi, mà có câu, chích phát đầu làm éo gì có phát cuối. ở đó mà chơi nốt lấn cuối =] Lo mà đi cai đi

nguoimoi
18-11-15, 12:07 PM
jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj jjjjjjjjjjjjjjjjjj

Niemtinmoi
29-12-15, 11:47 AM
E dang cai o nha moi nguoi giup e voi

Duylk
29-12-15, 12:03 PM
E dang cai o nha moi nguoi giup e voi

Xem các bài viết mọi nguoi post trên rum. Có nhiều cách, thấy cách nào phù hợp với mình nhất thì áp dụng