PDA

View Full Version : AE cho hỏi về thuốc chống tai nghiện và chống thèm ở hn

Cuocsongmauden
13-04-16, 07:11 PM
Mình biết tất cả do nỗ lực của bản thân thôi nhưng cũng rất cần 1 loại thuốc chống tái + đỡ thèm mt .
ae đã ai mua Thuốc chống tái nghiện REVIA (Naltrexone 50mg) . nghe nói 1tr4 . 28 viên .
hoặc ai có loại nào địa chỉ mua ở hn chỉ e với

zeroneo3x
14-04-16, 01:50 AM
Uống naltrexon vào chơi k có cảm giác thôi nhé, còn thèm hay nhớ ma tuý thì vẫn bt =]

Cuocsongmauden
14-04-16, 07:16 AM
Còn cách nào loại nào chống thèm mt k bạn

zhanhgu83
14-04-16, 11:29 AM
Revia mình thấy là loại tốt nhất trog các loại thuốc chống tái, uống ít bị cảm giác khó chịu. Theo mình thấy thôi ha, ko biết ae khác sao, nhưng khi uống thuốc vài ngày khi nghĩ đến mt thì có cảm giác như nó trượt sang chuyện khác và ít nghĩ đến nhiều. Và có chơi cũng ko phê, sang ngày hôm sau vẫn uống thuốc tiếp đc. Mỗi ngày 1/2 viên là cũng hiệu quả rồi. Chỉ có là khi uống thuốc này thì ko uống bia rượu đc, mấy ngày đầu hay bị mỏi các khớp xương. Nhưng nói chung cũng phải quyết tâm uống thuốc đều, chứ thời gian đầu đang uống mà bỏ cũng dễ té lắm.

zeroneo3x
14-04-16, 03:01 PM
thật ra naltrexon là thuốc cai rượu bia mà, sau này nó áp dụng vào cai heroin nên ai uống naltrex thì không uống rượu bia dc, uống 1 2 lon thì k sao chứ uống nhiều hay bị đau đầu và buồn nôn lắm. Còn hiện tại để cảm giác không thèm heroin thì chưa có thuốc nào cả, ngay cả meth cũng vậy thôi. Nếu xác định uống Naltrex thì khuyên bạn nên uống tối thiểu từ 6 tháng trở lên cho nó nên cái cảm giác thèm nhớ ma tuý đi, chứ đừng uống 1 2 tháng rồi thấy tự tin bản lĩnh đầy mình ra dường nói không với He thì vấn đề té và bập lại He rất dễ xảy ra =]

Duylk
15-04-16, 01:40 PM
Còn cách nào loại nào chống thèm mt k bạn

nếu có thuoc chống thèm MT thì đã ko có những ng nghiện r bác ak... bản thân là chính... thuốc men chỉ là để hỗ trợ tinh thần thui.. ko giúp gì dc nhiều ngoài bản thân

Cuocsongmauden
16-04-16, 01:15 AM
E đang đặt mua 1 hộp 180 viên cedemex 2tr1 . Với 4 vỉ 28 viên revia 1tr4 . Ae thấy 2 loại này kết hợp thế nào

Duylk
16-04-16, 02:09 AM
E đang đặt mua 1 hộp 180 viên cedemex 2tr1 . Với 4 vỉ 28 viên revia 1tr4 . Ae thấy 2 loại này kết hợp thế nào

Revia của pháp sx la tot nhat. Ko bi tac dung phu nhat. Ngay chi can 1 /2v la du tac dung ko can fai uong den 1v, viec quan trong nhat la co tụ giác uong ko. Luc trc uong chi canh so hở de nhả thuoc :)

Loser
16-04-16, 10:41 AM

bị điên à mà nua thuốc candemex của bọn lừa đảo. Mới nghiện chưa cai nhiều nên chưa bị ăn quả lừa lần nào đây mà :v

Chongchong
17-04-16, 04:30 PM
kinh ngiệm của mình thì sau cắt cơn khoảng 3 tháng bạn nên uống ví lúc này là lúc dễ chơi lại nhất còn bạn dùng Naltrexone nó chỉ là chất đối kháng với thằng heroin thôi {dùng vào ko có cảm giác}
nó nhiều loại việt nam cũng có đâu 1.1triệu 1 hộp

zhanhgu83
17-04-16, 11:14 PM
kinh ngiệm của mình thì sau cắt cơn khoảng 3 tháng bạn nên uống ví lúc này là lúc dễ chơi lại nhất còn bạn dùng Naltrexone nó chỉ là chất đối kháng với thằng heroin thôi {dùng vào ko có cảm giác}
nó nhiều loại việt nam cũng có đâu 1.1triệu 1 hộp

Có giữ đc đến 3 tháng để uống ko ông ơi. 5 ngày test ko có là uống cho nhanh đi chứ ở đó mà đợi 3 tháng. Sau cắt cơn là lúc đầu nhảy số nhiều nhất, vừa cắt đc cơn là uống liền. Bác này chắc kinh nghiệm cai lần thứ 2 đúng ko?

Cuocsongmauden
22-04-16, 08:32 PM
bị điên à mà nua thuốc candemex của bọn lừa đảo. Mới nghiện chưa cai nhiều nên chưa bị ăn quả lừa lần nào đây mà :v

Giờ lsao biết đc loại nào k phải đểu hả bác

Chongchong
22-04-16, 08:39 PM
có loại của việt nam 1200vnd đấy bạn nodict loại 50g cái này mình uống rồi cũng được nó cũng ko nghĩ đến đâu chơi vào chả thấy gì bạn lấy mình còn hộp mình để lại cho

zeroneo3x
23-04-16, 09:33 PM
cedemex không phải là đểu mà là uống vào k có tác dụng gì thôi, còn chống tái thì chỉ có naltrexon , trong đó nó có nhiều hãng như dapha, revia, ..... bạn lên google search là ra thôi :!

Cuocsongmauden
11-05-16, 10:59 AM
Bạn chongchong còn hộp gì vậy

Cuocsongmauden
11-05-16, 11:10 AM
Mà đã bác nào dùng loại revia 1 vỉ 7 viên . Vỉ màu trắng toát . 4 vỉ 1tr4 chưa. Nửa viên liệu đủ ko ae. Ví dụ mình có chút quyết tâm rồi đó

zhanhgu83
11-05-16, 11:40 AM
Đủ bạn, 1/2v là ok rồi. Thật ra uống chống tái phải xét nghiệm men gan xem có uống đc ko, nên mình uống ít thôi, ko bổ béo j mà uống nhiều. Revia là loại chống tái tốt nhất hiện nay rồi.

Cuocsongmauden
11-05-16, 03:20 PM
Cám ơn bạn nhiều. Thôi k đi xn đâu. Lại ra nhiều bệnh. Gan cũng đc. Miễn là tránh đc mt

Cuocsongmauden
11-05-16, 05:06 PM
ak bác cho em hỏi luôn là Revia nên uống vào lúc nào trong ngày hiệu quả nhất , em định bắt đầu từ ngày mai . ngày thứ 5 rồi

Cuocsongmauden
11-05-16, 06:47 PM
E hoang mang quá. Vừa e alo chỗ bán thuốc . Họ bảo nhất định thử que bjo âm tính vs uống . Thì vs k bị phản ứng hay khó chịu. Và nhất định mỗi ngày mỗi ngày 1 viên ....

Cuocsongmauden
11-05-16, 06:57 PM
Mà e vẫn uống viên sủi efferagan codein viên sủi. Thì có coi là vẫn có mt trong ng k đc uống revia. Thực sự e muốn uống quá

zhanhgu83
11-05-16, 10:53 PM
Sorry dt minh ko viet dau duoc. Ng ta muon ban uong 1 vien/ngay de nhanh ban thuoc them cho ban thoi, minh da uong roi nen biet. Voi lai nen test am tinh roi moi uong, chu ko no vat ghe lam. Uong vao buon sang, an sang xong roi uong la ok, ngay do co the tung tang ra duong lam ly cafe. Nhung ko dc bia ruou nhe, cung bi vat kho chiu day. Uong di cho dau oc no nhe nhang. Moi cat con xong nang dau lam.

Cuocsongmauden
11-05-16, 11:17 PM
Sorry dt minh ko viet dau duoc. Ng ta muon ban uong 1 vien/ngay de nhanh ban thuoc them cho ban thoi, minh da uong roi nen biet. Voi lai nen test am tinh roi moi uong, chu ko no vat ghe lam. Uong vao buon sang, an sang xong roi uong la ok, ngay do co the tung tang ra duong lam ly cafe. Nhung ko dc bia ruou nhe, cung bi vat kho chiu day. Uong di cho dau oc no nhe nhang. Moi cat con xong nang dau lam.

Bác cho e facebook đc ko .ae mình nc .e hoit vài thứ

zhanhgu83
12-05-16, 08:50 AM
Có j bạn cứ hỏi ở đây đi mình trả lời cho, fb vợ hay vào xem lắm.

zhanhgu83
12-05-16, 08:53 AM
Hình như bạn cũng hút đúng ko, nếu hút thì cùng môn phái với mình đó. Nên chắc khi cai triệu chứng là giống nhau nên dễ chia sẻ.

Cuocsongmauden
12-05-16, 09:20 AM
Ko . Mình đâm. Ns thật tại cv hay cầm nhiêug tiền. Nên cả năm hiếm khi nào thiếu thuốc. Nên ms nặng tnay. Mình đc 6 ngày rồi. Sáng định uống revia nhưng sao test vẫn dương tính nhỉ . Hay do mình đang uống hỗ trợ cả efferagan codein.....

Duylk
12-05-16, 09:24 AM
Ko . Mình đâm. Ns thật tại cv hay cầm nhiêug tiền. Nên cả năm hiếm khi nào thiếu thuốc. Nên ms nặng tnay. Mình đc 6 ngày rồi. Sáng định uống revia nhưng sao test vẫn dương tính nhỉ . Hay do mình đang uống hỗ trợ cả efferagan codein.....

Còn uống effragan codein thi vẫn Dương tình là fai r. Ngưng vai ngay test moi âm tính dc. Revia uong 1/2 v là có tác dụng r, ko cần fai uong cả vien

Cuocsongmauden
12-05-16, 09:52 AM
Còn uống effragan codein thi vẫn Dương tình là fai r. Ngưng vai ngay test moi âm tính dc. Revia uong 1/2 v là có tác dụng r, ko cần fai uong cả vien

Bạn ơi thế mình bỏ 6 ngày rồi chắc chỉ dương tính do effe.... nên đã uống đc revia chưa.

Duylk
12-05-16, 10:04 AM
Bạn ơi thế mình bỏ 6 ngày rồi chắc chỉ dương tính do effe.... nên đã uống đc revia chưa.

Còn uống eff codein là ko bao giờ uống revia dc 2 loài ấy ko thể song hành cùng nhau

Cuocsongmauden
12-05-16, 02:59 PM
Bác cho em hỏi là em đang uống Cedemex từ khi bắt đầu cắt cơn . hnay còn khoảng đủ 5 ngày nữa . mà chắc 2-3 ngày nữa là em bắt đầu uống Revia chống tái rồi . thì liệu có phải tiếp tục mua thêm Cedemex uống thêm không . bsy bảo ít nhất 6 tháng cả 2 loại.