PDA

View Full Version : Em uống revia bị mệt lả....

Cuocsongmauden
14-05-16, 01:49 PM
Sáng này e thử âm tính nên e đã bắt đầu uống revia . Em uống 1/2v thôi. Tạo sao cả ngày e cứ lả rũ hết người. Có phải do e vẫn hút thuốc lá thuốc lào ko. Hay do e song song vs cedemex. E vẫn duy trì ngày 10 viên chia 2 bữa cedemex

zeroneo3x
14-05-16, 02:17 PM
mới cai xong uống revia liền người vẫn mệt lắm, sau khi cắt cơn 1 tuần người vẫn chưa hồi phục sức khoẻ hẳn nên nó vậy đó :! không phải tại thuốc đâu =]

Cuocsongmauden
14-05-16, 02:17 PM
Mà ko biết có phải do phản ứng với cả thuốc:
Diệp hạ châu ( mát gan . giải rượu . trù mục độc....) vì mình nghe nói hại gan .
Caxi viên sủi . ( uống bổ xung canxi ).
chứ kiểu này mệt quá

Cuocsongmauden
14-05-16, 02:18 PM
mới cai xong uống revia liền người vẫn mệt lắm, sau khi cắt cơn 1 tuần người vẫn chưa hồi phục sức khoẻ hẳn nên nó vậy đó :! không phải tại thuốc đâu =]

hay mình tự cảm giác ra bác zero nhỉ . giờ 1 ngày em uống . 10 viên cedemex + 1/2v revia + 2 gói diệp hạ châu + 2 viên canxin + vitamin b1,c...... không biết có loại nào đánh nhau ko

zeroneo3x
14-05-16, 04:21 PM
Cedemex là thuốc cai hình như uống trong 10 ngày là nghĩ rồi mà, còn mấy cái diệp hạ châu dùng để mát gan thôi, b1 c bổ sung cơ thể để thèm ăn =] uống toàn thuốc bổ nhỉ =] nếu uống revia lâu dài thì khoảng 2 3 tháng đi xét nghiệm gan 1 lần xem chỉ số gan cao không, nếu cao quá thì không nên uống nữa vì nó hại gan lắm :!

Cuocsongmauden
14-05-16, 07:10 PM
Cedemex là thuốc cai hình như uống trong 10 ngày là nghĩ rồi mà, còn mấy cái diệp hạ châu dùng để mát gan thôi, b1 c bổ sung cơ thể để thèm ăn =] uống toàn thuốc bổ nhỉ =] nếu uống revia lâu dài thì khoảng 2 3 tháng đi xét nghiệm gan 1 lần xem chỉ số gan cao không, nếu cao quá thì không nên uống nữa vì nó hại gan lắm :!

Hại gan còn hơn..... bạn à. Giờ mình cảm thấy tự tin. Chiều lang thang vù vù ngoài đg ko nẩy số. Giờ còn mỗi 1 cái khôt nữa là k thể uống đc rượu bia . Mà công việc của mình là bắt buộc.....

zeroneo3x
14-05-16, 08:19 PM
Rượu bia thì chịu thôi, vì dòng naltrex là thuốc cai rượu mà :! uống thì ksao cả, éo say mà người khó chịu lắm =] chúc bác sớm từ bỏ dc :!

Cuocsongmauden
14-05-16, 09:45 PM
Rượu bia thì chịu thôi, vì dòng naltrex là thuốc cai rượu mà :! uống thì ksao cả, éo say mà người khó chịu lắm =] chúc bác sớm từ bỏ dc :!

Khó chịu thì chắc vì cv cố đc. E sợ mỗi uống vào nảy số chạy đi.....

zhanhgu83
17-05-16, 10:00 PM
Sao roi ban, tinh hinh van on chu.

Cuocsongmauden
18-05-16, 01:40 PM
Sao roi ban, tinh hinh van on chu.

cảm ơn bạn , mình ổn từ đó luôn . bị vật vã do uống r 1 lần . chắc tại tác dụng của revia . tại có khách nên phải uống . mà uống nhiều .
Giờ mình đang lo lắng chuyện tăng cân . cả năm chỉ 47kg . mới đc 11 ngày bỏ . mà giờ nên hơn 51 rồi . tính ra mới ăn uống đc 8 ngaỳ mà nên 4kg .
Mình bị kiểu như ma đói ấy . ăn liên mồm mà ko thấy lo . sáng 6h30 ăn bát phở hết cả nước . từ sau đó tới 9h ăn hết 4 bắp ngô luộc . 1/4 quả dưa hấu . 9h ăn bát mì tôm . 9h30 ko chịu đc đi ăn cái bánh mỳ bate . 10h30 nhà ăn cơm ăn thêm 2 bát đầy , cả ngày chỉ xoay quanh cái tủ lạnh vs bếp vs quán ăn vặt........ ko biết cai ai bị kiểu này ko . mình sợ kiều tăng cân đột ngột lắm

Quennodi
18-05-16, 02:57 PM
có bác nào biết chỗ mua proxyvon không? Hình như e hợp với thuốc đó. trước đây có dùng mấy lần thấy êm lắm.

zhanhgu83
18-05-16, 05:00 PM
Quennodi ban linh tinh qua, luc thi hoi thuoc subutex luc thi hoi proxyvon. Muon cai thi cai bo cung cai dc, con chua muon cai thi thuoc tien cung ko xong. Proxyvon ko co ban nua dau khoi hoi.
Cuocsongmauden Tang can la binh thuong ban oi, moi cai xong nguoi minh bi thieu chat nen them an lam. Cu an uong thoai mai cho tang can di, khoang 1 thang la no se on dinh lai chuyen an uong thoi. Luc minh cai 2 thang cung tang 10kg. Co gang the duc the thao nua cho nguoi no khoe, chu an ko ma ko van dong lai thanh be phi kakaka. Thuoc Revia khi uong no van them an, chu ban ma uong thuoc chong tai Natrex hay loai khac thi lai being an, ko them an dau. An nhieu ngu nhieu cho nhanh lai suc.

Cuocsongmauden
18-05-16, 09:58 PM
Mình nghĩ là đủ tháng chắc phải lên 15kg. Mới 1 tuần ăn mà lên 5kg. Càng ngày mình càng cảm giác ăn ác . Cám ơn ae giúp đỡ động viên qua time nayc nhé. Cám ơn ae nhiều lắm. Lânc này k để như những lần trc nữa. Cố gắng....

zeroneo3x
18-05-16, 10:04 PM
được tháng đầu tiên ngon lành zị thôi, giống bị bỏ đói, lúc vào nề nếp cũ rồi là bình thường lại thôi. Tất cả thuốc chống tái nghiện đều là Naltrex hết ô ơi, Revia cũng zị thôi =] chẳng qua nó sản xuất ở nước khác nên tên khác nhau thôi, có thể thành phần thuốc khác nhau nhưng đều như nhau cả. Trước cai về chả biết làm gì cũng đi nhậu với bạn bè cho khuây khoả, uống vào về nó hành cho bò lăn bò càng, đầu thì đâu như bị đóng đinh, ức chế vl =] cái gì cũng có giá của nó cả @@

zeroneo3x
18-05-16, 10:10 PM
M khuyên Quennodi 1 câu chân thành, đã muốn cai ma tuý thì nên xác định là nếu có tiền thì đi trung tâm tư cai, tìm hiểu xem ở đâu nó tốt thì cai, còn k thì tự cai bo cho khoẻ, chứ còn thuốc dạng như tata hoac proxyvon uống cắt cơn dc vài ngày là lại thèm ma tuý lại thôi. trước m cũng nghĩ đơn giản thôi k chơi He nữa chuyển qua đập đá chắc bỏ dc He, =] suy nghĩ sai lầm vl =] đập đá vào nhiều khi éo có cảm giác lại thèm ma tuý =] thế là lại bập lại. tata hay proxyvon cũng vậy thôi, uống cắt cơn nhiều cũng nghiện, đến liều nào đó k đủ thoả mãn lại bập vào He như cũ thôi. Chúc bạn sớm tìm dc đường ra =]

Cuocsongmauden
19-05-16, 06:58 AM
được tháng đầu tiên ngon lành zị thôi, giống bị bỏ đói, lúc vào nề nếp cũ rồi là bình thường lại thôi. Tất cả thuốc chống tái nghiện đều là Naltrex hết ô ơi, Revia cũng zị thôi =] chẳng qua nó sản xuất ở nước khác nên tên khác nhau thôi, có thể thành phần thuốc khác nhau nhưng đều như nhau cả. Trước cai về chả biết làm gì cũng đi nhậu với bạn bè cho khuây khoả, uống vào về nó hành cho bò lăn bò càng, đầu thì đâu như bị đóng đinh, ức chế vl =] cái gì cũng có giá của nó cả @@

hì mình cũng đang mong trở lại bt . chứ kiểu này chết mất . như ma đói . sáng vừa dậy đã và bát phở + 3-4 cái bánh chưa thấm gì .
ngày xưa thì cả ngày may mắn đc 1 bát cơm . thế mà sống đc cũng giỏi .