PDA

View Full Version : Mối liên kết giữa sinh viên chúng ta

Shades
05-05-03, 03:38 PM
Mình là member của bên Sinh viên UFA có nhã ý muốn kết thân với các bạn trong đây......đâu tiên xin nghiêng mình 60 độ xém té chào mấy anh mấy chị trong đây.....lần đầu tiên vô đây em cũng hơi bỡ ngỡ nên có gì ko phải mong mọi người bỏ qua cho.........Nghe các Admin bên Heroin-Aids mời ăn nhậu mà lòng em rung động tay run run viết vài dòng gửi đến anh em trước là để cho ăn nhậu được say xỉn sau là còn tỉnh táo mà .........thanh tóan bill chứ hong thôi mắc công 2 room mình phải chơi chiến thuật mạnh ai nấy chạy thì kì....Mong rằng qua buổi nhậu này, mọi người làm quen nhau, chia sẻ và cảm thông nhau hơn.....cùng nhau xây dựng website thật lớn mạnh để cùng nhau sánh vai cùng các website trên thế giới (nói cho sang chút nha mấy anh
:lol: ) Nếu có thời gian thì hãy cùng nhau bàn tính xem hướng phát triển cho cả 2 web và ai sẽ đảm nhận trách nhiệm này........Vài dòng gửo đến các bạn trong Heroin-Aids nếu mà dài wá thì mất không khí hết.........Cuối cùng, xin nghiêng đầu bên trái, cúi đầu đụng đất , ngã nón và chấm hết.....
:lol:

ChiYeuMinhAnh
05-05-03, 03:48 PM
hihi ....CYMA cũng nghiêng mình xách dép chào Shades !
Ufa .....web này mình nghe nói đã lâu , nếu có dịp họp mặt chung thì hân hạnh cho Heroin tụi mình quá !
Hi vọng 2 web mình sẽ càng xiết chặt tình thân với nhau qua buổi họp mặt hen !

Ũa mà sao Shades hông cho biết ngày , giờ , điịa điểm gì dzợ ? Gùi CYMA biết ở đâu muh đi ...hihi ..

Cho CYMA hỏi nhỏ Shades cái này chút ...Ufa hiền hông ? Có en híp Heroin tụi này hông dzợ ? hihi
...Dzè đẹc pịt Admin Ufa kó lẹp chai hông áh hehehe

SuperAdmin
05-05-03, 07:21 PM
Chòai ! yên tâm đi bồ tèo ! :) Nhưng bên minh đăng thắc mắc là hum đó bên bạn dự định đi mấy người để tụi mình biết mà chuẩn bị đón típ cho nó đèn hoèn chứ ! Mong tin của bạn !
Thời gian : Chủ nhật tuần này lúc 8h30 tại số 68 Đặng Văn Ngữ được không bạn.

coolgirl
05-05-03, 08:52 PM
ê có đi thì nhớ cho tui đi nũa nha

be_xinhxinh_TPY_YM
05-05-03, 10:35 PM
Originally posted by Shades@May 5 2003, 03:38 PM
Mình là member của bên Sinh viên UFA có nhã ý muốn kết thân với các bạn trong đây......đâu tiên xin nghiêng mình 60 độ xém té chào mấy anh mấy chị trong đây.....lần đầu tiên vô đây em cũng hơi bỡ ngỡ nên có gì ko phải mong mọi người bỏ qua cho.........Nghe các Admin bên Heroin-Aids mời ăn nhậu mà lòng em rung động tay run run viết vài dòng gửi đến anh em trước là để cho ăn nhậu được say xỉn sau là còn tỉnh táo mà .........thanh tóan bill chứ hong thôi mắc công 2 room mình phải chơi chiến thuật mạnh ai nấy chạy thì kì....Mong rằng qua buổi nhậu này, mọi người làm quen nhau, chia sẻ và cảm thông nhau hơn.....cùng nhau xây dựng website thật lớn mạnh để cùng nhau sánh vai cùng các website trên thế giới (nói cho sang chút nha mấy anh
:lol: ) Nếu có thời gian thì hãy cùng nhau bàn tính xem hướng phát triển cho cả 2 web và ai sẽ đảm nhận trách nhiệm này........Vài dòng gửo đến các bạn trong Heroin-Aids nếu mà dài wá thì mất không khí hết.........Cuối cùng, xin nghiêng đầu bên trái, cúi đầu đụng đất , ngã nón và chấm hết.....
:o
tui bít rùi nha
hehheheh
bé M fải ko nè
bé nè,bé út Long thập của Thập Long công chúa bên UFA nah
có ai nhận ra ko dzạ :ph34r: <------------ đnág iu lắm nah
;)
hức......ko cho tui đi nhậu hả......hức.............bắt tui ở nhà coi mí con dzịt à???????????
wuýnh chít luôn
hi`hi`
các anh chị có thấy sao thì bỏ wa co bé,tại wen
mong tình đoàn kết giữa 2 bên được tiến triển tốt đẹp&#33;

í wên P/s chú Ro: trả bé những hì chú nợ đê&#33;
để bé đi gòng gòng đòi woài

be_xinhxinh_TPY_YM
05-05-03, 10:43 PM
Cho CYMA hỏi nhỏ Shades cái này chút ...Ufa hiền hông ? Có en híp Heroin tụi này hông dzợ ? hihi

núi xiệt cho U nghe nah
hổng có ai hìn đâu
hung dzử lắm
chỉ có bé nah là hìn nhít thui nah
ko tin hả
hỏi RO coi đi
hêhh
[/QUOTE]

catbuitinhdoi
06-05-03, 02:47 AM
kỳ này UFA còn tòan mạng trở về tui chết lìn,hehe mọi bí mật đang chờ các bạn khám phá

Shades
06-05-03, 03:55 AM
UFA thì hiền nhất là tớ đây còn hiền nhì là bé xinhxinh kia kìa cái bé ở trên đó còn chưa hiền bằng tớ nữa còn trả lời cho CBTD là vầy là anh Admin của UFA là đẹp chai phong độ 1 UFA ........
P/s : bé Hy sao bắt Minh dzìa chăn dzịt dzậy cho M đi đi mua kem dzìa cho bé ăn hen :D

Shades
06-05-03, 03:58 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@May 6 2003, 02:47 AM
kỳ này UFA còn tòan mạng trở về tui chết lìn,hehe mọi bí mật đang chờ các bạn khám phá
cái này mà đem đăng lên UFA chắc hong ai dám đi wá :lol:

quocgiao01
06-05-03, 09:17 AM
Sao không ai rủ tui đi hết vậy

P/s : bạn lần sau nhớ tắt chương trình việtkey trên máy VT của bạn nhé &#33; Chế độ gõ tiếng Việt của diễn đàn là auto mà :D

KST
06-05-03, 03:00 PM
Nam quốc sơn hà Nam đế cư
Nhỏ ko nhậu lớn cũng hư :lol:

Wéo còm các bạn bên Ufa them gia gieo lưu .... Chúc các bẹn có 1 ngày dzui dzẻ
<--- http://www.vinawebs.com/duykhanh/sprint.gif Chạy lẹ tới bét tay chèo đón các bẹn bên Ufa http://www.vinawebs.com/duykhanh/handshake.gif ----&#62; http://www.vinawebs.com/duykhanh/drunk.gif sép say mới dzìa :lol: (chứ để sey rùi seo dzìa <_< ) ... http://www.vinawebs.com/duykhanh/picknose.gif

moonlight
06-05-03, 09:47 PM
wow cái này được quá nha cái này moon ủng hộ cả hai tay hai chân luôn đó nhưng hẹn sớm vậy moon sợ lúc đó moon còn ngủ khò khò trể tý đi bạn thân

be_xinhxinh_TPY_YM
06-05-03, 09:54 PM
Originally posted by Shades@May 6 2003, 03:55 AM
UFA thì hiền nhất là tớ đây còn hiền nhì là bé xinhxinh kia kìa cái bé ở trên đó còn chưa hiền bằng tớ nữa còn trả lời cho CBTD là vầy là anh Admin của UFA là đẹp chai phong độ 1 UFA ........
P/s : bé Hy sao bắt Minh dzìa chăn dzịt dzậy cho M đi đi mua kem dzìa cho bé ăn hen :D
xi&#39;xi&#39;
wa đây tính bắt nạt bé HY hả
wúynh cho ko còn dzì UFA được nữa,ở đây chơi luôn nah
dzui lắm

be_xinhxinh_TPY_YM
06-05-03, 09:57 PM
Originally posted by Kẻ si tình@May 6 2003, 03:00 PM
Nam quốc sơn hà Nam đế cư
Nhỏ ko nhậu lớn cũng hư :lol:

Wéo còm các bạn bên Ufa them gia gieo lưu .... Chúc các bẹn có 1 ngày dzui dzẻ
<--- http://www.vinawebs.com/duykhanh/sprint.gif Chạy lẹ tới bét tay chèo đón các bẹn bên Ufa http://www.vinawebs.com/duykhanh/handshake.gif ----&#62; http://www.vinawebs.com/duykhanh/drunk.gif sép say mới dzìa :lol: (chứ để sey rùi seo dzìa <_< ) ... http://www.vinawebs.com/duykhanh/picknose.gif
bé nah bé nah
seo ko bắt tay bé,thui, bét chân đi hè.Ko say uống típ chứ,seo lại đòi dzì
:rolleyes:
dzị là 2 nhà gieo lưu dzè gặp gở dzui hén.Có ai mún ,ai mối dzì thì lên tiếng đi&#33; con gái UFA xinh lém,nhất là nhà Thập Long đó hè
ko núi dúi đâu mah
:)

hyvong_lybiet
06-05-03, 10:09 PM
Thế THẬP LONG có còn nhớ HYVONG_LYBIET không vậy? chắc là không đâu nhỉ , lâu ngày wá rôiì mà làm sao nhớ nổi chứ .

Romeo
06-05-03, 11:30 PM
Originally posted by Shades@May 5 2003, 08:38 AM

Cám ơn Shades nhiều nhiều nhá... RO cũng rất hy vọng 2 trang WEB www.heroin-aids.com và www.sinhvienùa.com có thể đoàn kết với nhau hơn nữa để cùng nhau hổ trợ và phát triển các hoạt động của mình..
:)

ChiYeuMinhAnh
07-05-03, 02:30 PM
Originally posted by be_xinhxinh_TPY_YM@May 5 2003, 10:43 PM

núi xiệt cho U nghe nah
hổng có ai hìn đâu
hung dzử lắm
chỉ có bé nah là hìn nhít thui nah
ko tin hả
hỏi RO coi đi
hêhh
[/quote]
hihi ..phải dzị hông ? .Hìn bèng CYMA nì hông dzợ ? hihi ...thấy TPY wen wen ..nhưng hông dzém nhẹn pà kon ...
<<---- sợ phù mỏ ( níu hông phải ) hihi :P

Shades
07-05-03, 02:49 PM
Vậy quyết định là như thế đi nha đúng 8h30 tại số 68 Đặng Văn Ngữ nha.........Hôm đó thì bên UFA sẽ có em và khoảng vải người nữa cùng đi nhưng mà toàn con gái thôi .........:D cũng có 1 số tên mày râu nữa.....Lúc đó em sẽ đón các anh tại đó......Còn đặc điểm nhận dạng thì.........cứ thấy ai mà ăn mặc bèo nhèo (nghèo) dáng sinh viên năm thứ 2 (già).......đen đen (xấu) thì đó là em đó mấy anh...........Hy vọng gặp được các anh &#33;

ChiYeuMinhAnh
07-05-03, 03:54 PM
nghe nick HVLB nghe quen quen ....mà hình như không nhớ rồi .....
( vì lúc trước mình có vào Ufa ....có vào xem thôi ...ko đăng bài hihi )

be_xinhxinh_TPY_YM
07-05-03, 06:36 PM
Originally posted by ChiYeuMinhAnh@May 7 2003, 03:54 PM
nghe nick HVLB nghe quen quen ....mà hình như không nhớ rồi .....
( vì lúc trước mình có vào Ufa ....có vào xem thôi ...ko đăng bài hihi )
:rolleyes: bé HY bít rùi nhá
hehheheh
HV_BL củng nghe wen wen,nhưng muh tại ham đi cyhơi,nên hổng nhớ,kéo lỗi nha :rolleyes:
CYMA: bé Hy iu chị nah rùi,hehhhehe
:rolleyes: :lol:

người ta
07-05-03, 07:51 PM
Trời ơi &#33; mi&#39; người hẹn nhau ở 68 DVN quận neo` dzậy trùi ? đừng bẻo với tui là quận Phú Nhuận nha&#39; &#33; :o . Hic &#33; nhớ nhậu cũng nhậu dzừa dzừa thui &#33; coi chừng ảnh hưởng hèn xóm ( tui chứ ai &#33; ;) )

Romeo
08-05-03, 12:54 PM
Ro mới nghe TIN này thôi mà đã chới dzới rồi....vậy đi hen..sau khi họp ROOM CHAT hôm nay giữa 2 web UFA và UN_HEORIN cuối cùng đã đưa ra quyết đinh :
Chúng ta sẽ TỔ CHỨC BUỔI GIAO LƯU như sau :
Thời gian : 8h30 - Ngày CHỦ NHÂT 11/05/2003
Địa điểm " 68 ĐẶNG VĂN NGỮ - NHỊP SỐNG TRẼ nhá..

... HY VỌNG CÁC BẠN THAM GIA ĐÔNG ĐỦ....

be_xinhxinh_TPY_YM
08-05-03, 05:24 PM
:rolleyes: hôm đó ko có mặt bé rùi,bùn ghê á&#33; :(
nhưng muh bé sẻ cố gắng đem cái máy bi đi sửa để bay dzô đó chơi dzới mọi ngừ hé
cho bé chúc mọi ngừ dzui dzẻ ha

Romeo
08-05-03, 09:28 PM
Thì bé THUÊ chiếc BOING 777 của chú RO để dzô đây liên hoan chứ có dzì đâu..chú RO free luôn cho bé đó..

coolgirl
08-05-03, 11:28 PM
xí chỗ đó là chỗ nào dzâỵ ?....quân mâý dzâỵ?.....cho tui đi với được hông dzâỵ?.........tui hổng biết nhịp sống trẻ là ở đâu hết........

five
24-11-03, 07:18 PM
Chòi hông bít ngày ấy qua chưa nữa,nhưng tui thấy mí người ở TP HCM dzui wé chòi =>buồn muốn đi...(í hõng nói đâi) còn ỡ ĐN có le hoe mí người, hông bít mí người có cho tụi này đi KÉ hong nữa