PDA

View Full Version : Gửi các bạn trong DĐ này

be_xinhxinh_TPY_YM
05-05-03, 11:20 PM
quả thật bé thấy thích DĐ lắm,tuy mới wa thui.Nhưng wả thật rất vui và mừng vì có 1 nơi để chúng ta có thể nói với nhau về những chuyện thế này.CHúc DĐ ngày càng fát triển mạnh,và hơn nữa là nối vòng tay lớn,giúp được nhiều người hơn nữa
Thân!
( bé là ai? :ph34r: B) :rolleyes: )

chiminhanh
06-05-03, 10:12 AM
CMA chào mừng 1 trong THẬP LONG CÔNG CHÚA của UFA đến với dd, cảm ơn lời chúc của bạn, mong rằng chúng ta sẽ có thêm những người bạn mới thật dễ thương!

Trái tim vô tình
06-05-03, 12:21 PM
Chà, coi bộ bà chủ cái gì cũng rành quá ta! Vậy bà chủ đóan thử coi TTVT tui là ai?

:ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

catbuitinhdoi
07-05-03, 12:15 PM
chà chà UFA chuyển hộ khẩu we heroin nhìu wé te,CBTD xin đem hết sức mình típ đãi mí bạn

Shades
07-05-03, 03:11 PM
có em cũng bên UFA chuyển hộ khẩu qua nữa nè có ai nhận ra em hong.....hay để em tự giới thiệu nha em bên UFa wa vì bên đó đuổi em dữ quá nên giờ qua đây dựng lều chờ ngày quay dzìa đó để dành độc lập j/k (nghe sao mà kinh dị quá) hân hạnh thân chào các anh các chị bên đây !

nhocthuytien
07-05-03, 03:21 PM
Úi... xin chào các bạn UFA nhá.. NTT bây giờ mới xuất hiện chào các bạn... hơi chậm.. mong các bạn bỏ qua cho.. hehe.. cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn với HEROIN.

be_xinhxinh_TPY_YM
07-05-03, 07:15 PM
Originally posted by Shades@May 7 2003, 03:11 PM
có em cũng bên UFA chuyển hộ khẩu qua nữa nè có ai nhận ra em hong.....hay để em tự giới thiệu nha em bên UFa wa vì bên đó đuổi em dữ quá nên giờ qua đây dựng lều chờ ngày quay dzìa đó để dành độc lập j/k (nghe sao mà kinh dị quá) hân hạnh thân chào các anh các chị bên đây !
:o tại ổng này bên đó ko chịu chen dzịt nên bị ngừ te cho re đường đó mọi ngừ ui.Dzới lại tại bé buộc chỉ dzô tay rùi,seo chạy được,ổng này thúi nợ bé nên buộc dzị cho chéc eng,ko ổng chạy mất :rolleyes:

be_xinhxinh_TPY_YM
07-05-03, 07:20 PM
Originally posted by nhocthuytien@May 7 2003, 03:21 PM
Úi... xin chào các bạn UFA nhá.. NTT bây giờ mới xuất hiện chào các bạn... hơi chậm.. mong các bạn bỏ qua cho.. hehe.. cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn với HEROIN.
ko seo đâu dzạ :rolleyes:
tụi miềng bét chân cái đê.....
:rolleyes:

ac
08-05-03, 12:01 PM
hehe.. mọi người bên UFA wa dzui wa' hen , dd mình sẽ đông vui , náo nhiệt hơn nhìu ... cám ơn tất cả thành viên UFA nhe!

be_xinhxinh_TPY_YM
08-05-03, 12:41 PM
Originally posted by conangngongao@May 8 2003, 12:01 PM
hehe.. mọi người bên UFA wa dzui wa' hen , dd mình sẽ đông vui , náo nhiệt hơn nhìu ... cám ơn tất cả thành viên UFA nhe!
:rolleyes: tình đoàn kết của thanh niên_sức trẻ VN.Tất cả chúng ta là là 1,chung 1 hướng đi,đó là làm đẹp cho XH,fải ko nào ?
Vậy thì ko nên nói khách sáo nhá,UFA ham dzui lắm,wa đây chắc chỉ wậy là nhìu htui hà,có gì mọi ngừ cho wa há
:rolleyes:

stacy_online
08-05-03, 12:48 PM
Mâý anh chị ở UFA vui tính quá ha,liệu em có thể qua bên UFA dựng lều cắm trại đuợc không ạh

Romeo
08-05-03, 01:07 PM
Originally posted by fruit_cocktail@May 8 2003, 05:48 AM
Mâý anh chị ở UFA vui tính quá ha,liệu em có thể qua bên UFA dựng lều cắm trại đuợc không ạh
:) Dzĩ nhiên là được rồi Bé_khóc_nhè ah..bốn biển đều là nhà mà ..đi đâu cắm trại cũng đựơc chứ...
RO cũng rất dzui vì các bạn bên UFA đã qua bên DIỄN ĐÀN của www.heroin-aids.com để cùng nhau góp nên một sân chơi quậy phá nè...he he....