PDA

View Full Version : ANH LÀM GÌ ĐÂY?... EM HỠI!

Trái tim vô tình
06-05-03, 11:10 AM
Anh thương,

Em biết thời gian qua đã có rất nhiều thay đổi, cả anh và em sau hơn 1 năm gặp lại, ai cũng có những suy nghĩ khác trước rất nhiều!

Khoảng thời gian gặp lại sau này, em ko đi chơi với anh nhiều nhưng em cũng nhận ra, anh có vẻ khác trước... Ban đầu em cũng buồn với sự thay đổi của anh, có vẻ như lạnh lùng! Nhưng dần dần em hiểu ra, tận sâu trong con người anh vẫn là anh ngày nào.

Anh thật sự ko phải là con người vô tình nhưng cách biểu hiện của anh đôi khi làm em nghĩ anh rất thờ ơ, vô tâm. Anh hãy mạnh dạn thêm 1 tí nữa, anh đừng lưỡng lự quá trước 1 vấn đề cần phải lên tiếng. Anh thấy đấy, anh đã đánh mất đi tình cảm của chính mình. Bây giờ anh hãy bình tĩnh, chuyện tình cảm hãy tạm gác qua 1 bên. Chứ nếu như anh cứ tiếp tục quen bạn gái như vậy, vô tình anh làm tổn thương người con gái nào yêu anh thật sự và anh lại đang tự hành hạ mình đấy!

Anh là 1 người con trai khó kiếm được. Em nghĩ, người con gái nào thật sự được anh yêu thương đúng nghĩa, cô ta chắc sẽ hạnh phúc, tự hào về anh lắm! Anh hãy khoan nóng vội, kiên nhẫn thêm 1 tí nữa, em tin anh sẽ tìm được người anh thật sự yêu, cần cô ta và ngược lại.

Em thật sự rất rất buồn khi thấy anh lao vào những cuộc tình chóng đến, chóng đi như vậy! Liệu anh tìm được gì ở họ và những cô gái ấy ti`m được gì ở anh??? Anh đã từng là 1 người bạn trai tốt sao bây giờ lại ...???

Anh có biết từ ngày mới quen anh cho tới bây giờ, điều gì ở anh là em buồn nhất ko? Đó là anh ko bao giờ mở rộng lòng mình ra với em. Anh ko nói với em: anh đang nghĩ gì? cảm giác anh ra sao? Anh đang gặp chuyện gi`.... Ngày xưa, cũng vì chuyện đó, em phai suy nghĩ rất nhiều, có phải em ko tốt, em sai gì mà anh lại đối với em như vậy??? Đã có những lúc, em phải cáu lên với anh, bắt anh nói cho em nghe... nhưng anh vẫn vậy! Anh làm em cảm thấy sự có mặt của em bên cạnh anh thật vô nghĩa. Ngày xưa, em đã đi qua lại ko biết bao con đường để suy nghĩ: ANH CÓ THẬT SỰ CẦN CÓ EM KO? Em đã im lặng chờ câu trả lời của anh dù rằng em ko hỏi. Sự im lặng của anh gần như 1 câu trả lời...

Bây giờ anh đã gọi em la`: "em gái kết nghĩa" của anh rồi thì hãy chia sẻ với em những buồn vui trong cuộc sống gia đình, tình cảm, bè bạn... Em sẽ cố gắng là 1 người em thật tốt, anh đừng sống như vậy nữa! Anh cứ giữ mãi trong lòng như vậy, ko ai hiểu được anh, anh càng buồn hơn! Với tình cảm anh em, có lẽ anh ko còn ngại với em nữa chứ???

I wanna share your ups downs right the end of time!

Trái tim vô tình
06-05-03, 11:14 AM
Em ơi, em nghĩ rằng với bức thư này, anh sẽ quên rằng: em đã từng là người yêu của anh hay sao?

chiminhanh
06-05-03, 01:39 PM
Mệt mỏi với những gì đến lại đi qua cuộc đời tôi, tôi tự hỏi mình còn lại gì sau những đỗ vỡ? Người ta đễ dàng quên câu ước hẹn thế sao? Bao yêu thương kia... chốc thành mây khói! Người ta có thể quên nhưng sao tôi vẫn nhớ thương hoài???

ac
06-05-03, 05:35 PM
mọi chuyện đã qua nhưng cứ sao trong lòng ta - dưới đáy trái tim này , vẫn còn thổn thức . Có lẽ ngưòi không quên , ngưòi vẫn cứ day dưt hoài , người cũng hỏi ta sao ta mau quên hẹn thề đến thế !...........

thamtunet
08-09-03, 09:49 AM
Yêu là một thời để nhớ, những gì mới qua đi ta tưởng chừng như đó còn văn vẳng nơi đây. Trong mỗi chúng ta ai cũng cấn có một cái gì để nhớ nhất là tình yêu đầu tiên của mình

Romeo
12-09-03, 10:17 PM
Anh vẫn luôn hát, tình đầu là tình đẹp nhất và cứ như thế khúc hát ấy cứ theo anh mãi cho đến bây gìơ, và có lẽ nhiều người trong chúng ta vẫn thế...luôn mang trong lòng kỷ niệm của một thuở ban đầu biết yêu
http://images.animfactory.com/animations/people_a_l/angels/angela_hovering_with_pixie_harp_md_wht.gif

five
15-09-03, 09:42 PM
Ai ,ai đã mách bảo trái tim em lại iu một người như anh .Nhưng điều ấy sảy ra anh không hề biết dù chỉ một lần,còn bây giờ thì anh đã biết...cảm ơn em ,cảm ơn em rất nhiều đã dành cho anh một chút gì trong em,để rồi em thương thương nhớ nhớ .Còn bây giờ anh không biết phải đền đáp cho nnhững gì tấm lòng của em đây,ngoài hai chữ ANH EM

thamtunet
23-09-03, 10:53 AM
Nhà mình hum nay seo ai cũng lãng mạng dữ dzậy, híc trong này mà đem đi thuyết trình thì tuyệt

five
02-10-03, 10:54 AM
Òh ha! những bài trong dd chúng ta mà đem đi thi thuyết trình thì cũng có bài giành giải nhất chứ dỡn chơi ,phỉa hong mí người :'b

thang cao boi
25-02-04, 01:47 AM
yeu lam gi cho doi them kho yeu lam gi cho loang lo con tim
hihi song vo tu khong thich nguoi khac thi thu vi hon tu do muon nam!!!
hic hic noi the thoi chu yeu cung tot lam ma co ai khong can tinh yeu chu dung khong cac ban??

SuperAdmin
09-05-04, 12:06 PM
Tình yêu ngàn đời không ai hiểu được ! Anh không nói ra hay anh chẳng dám đối diện với lòng mình ! Câu hỏi mà câu trả lời chỉ mỗi một người hiểu được ! Thời gian - Tình yêu - Liệu đến bao giờ con người mới hết đau khỗ vì tình nhỉ ?

cind
09-05-04, 09:34 PM
TÌNH ĐẦU !!!!!!!!
.........LÀ TÌNH YÊU MUÔN THUỞ.
NGƯỜI YÊU SAU !?
.........CHỈ LÀ BẠN TRĂM NĂM.

Nothingtolose
09-05-04, 10:34 PM
hic...tự nhiên đọc xong thấy trong lòng có chút gì đó, hơi buồn buồn hihih... :P :baby: :( :no: (

cind
10-05-04, 12:43 AM
.....HÃY GẦN NHAU,
Nhưng luôn giữ khõang cách...
.....HÃY YÊU NHAU,
Nhưng đừng kết sợi dây tình trói buộc..
.....HÃY DÂNG HIẾN TRÁI TIM MÌNH,
Nhưng đừng bao giờ trao cho người kia cất giữ.
.....VÌ....
Chỉ có bàn tay của cuộc đời mới nắm giữ nỗi trái tim ngươi.

maybe
16-05-04, 08:39 AM
Những điều nay là do anh nói :Tình yêu chỉ có một nhưng những gỉ giống như tình yêu thì rất nhiều
và chỉ đến cuối cùng thì mình mới biết đâu là tình yêu thực sự
yêu nhau thì dễ để giử tình yêu đó thì khó lắm đúng ko anh .Đối với em thì ko như anh, em ko dễ dàng yêu một người ,rất khó em mới có thể yêu được một người .Và một khi em đã chọn ai thì chỉ muốn giữ người đó ,em đả cố giữ nhưng rồi sẽ có được gì ko?hay cả hai sẽ đau khổ ,em nghĩ thật nhiểu nhưng thật lòng em sẽ làm mọi việc theo ý anh dù có ra sao đi nữa thì anh cũng nên biêt rẳng em đã từng yêu anh ,và anh lúc đâu thì thật tuyệt vời cho dù anh nói cho em biết con người đi bên em bây giờ rất tầm thường ,nhưng em mặc kệ em yêu anh yêu sự tầm thường và biết đâu sau này gặp con người phi thường của anh em lại ko thể yêu thì sao?Em yêu một người thì em chỉ hỏi có đáng hay ko đáng mà thôi .Em ko biết mình có quá tự tin hay ko nhưng em biết rằng anh còn yêu em nhưng ko biết tình yêu đó có còn nhieu ko a?vì trong anh em cũng mờ quá mờ nhạt mà . :dapdau: .Nói sao nhỉ thật lòng em ko vui khi anh nói em là người tốt nhất trong all cả những người anh quen vì em tốt nhất thì được gì chứ?anh co yêu em nhất đâu :(( :hub:

thotrang200431
16-05-04, 02:48 PM
Hãy cho đi những của tiền vật chất
Giữ trái tim làm vật báu vĩnh hằng
Ban phát hết dù ngọc ngà châu báu
Miễn tình yêu đừng buộc cõi ăn lăn.!!! :no: :no: :no: