PDA

View Full Version : Tp HCM

be_xinhxinh_TPY_YM
06-05-03, 12:56 PM
hi`hi`
bé chưa có vo Nam.tính hè này dzô đó.Có ai nói về fố fường ở đây ko?
xin lỗi vì post cái này,mong \mọi người nói cho biết
:blink: <------ chưa biết Tp HCM sao
:rolleyes:

SuperAdmin
06-05-03, 01:11 PM
Dzào Nam đặc biệt nhất là có anh Bạn thân đẹp dzai như anh đây &#33; chà &#33; em dzào đi anh sẽ dẫn em đi en hen &#33; Anh xương mí em gí lém nên lúc trả bill anh thường nhường cho các em à &#33; Anh cao xượng anh hỏng thèm giành mấy cái dzụ đó đâu :D

be_xinhxinh_TPY_YM
06-05-03, 01:35 PM
Originally posted by admin@May 6 2003, 01:11 PM
Dzào Nam đặc biệt nhất là có anh Bạn thân đẹp dzai như anh đây &#33; chà &#33; em dzào đi anh sẽ dẫn em đi en hen &#33; Anh xương mí em gí lém nên lúc trả bill anh thường nhường cho các em à &#33; Anh cao xượng anh hỏng thèm giành mấy cái dzụ đó đâu :D
;)
trùi
wảng kéo cái gì lại wẻng kéo cái nah
xi&#39;xi&#39;
B) ko en kem,đi nhậu? đươc ko dzạ
muh đang hỏi về cái kia cơ mah

SuperAdmin
06-05-03, 03:44 PM
Choài &#33; cao thủ &#33; Cao thủ &#33; cái gì chứ cái dzụ tế nhị đó tuần nèo mè chẳng có hả em &#33; yên tâm đi &#33; Dzào đây chắc chắn em Moonlight sẽ cho em wên cả lối dzề &#33;

ruacon
19-10-03, 09:26 AM
Muội muội, vào Nam đi.Đường phố nhộn nhịp đông như kiến cỏ, đặc biệt rất khó nhận biết người quen bởi vì ai cũng kính đen khẩu trang bít bùng... :&#39;b Hà hà nếu muội muội là người Bắc thì đừng có dại mà vào lúc mùa sầu riêng nhé, ngửi hổng nổi đâu.như tỉ nè, thấy sầu riêng là phải cách xa mười bước, còn ăn thì....kinh&#33;
Còn nếu có anh nào chịu dẫn đi ăn thì chọn quán nổi tiếng vào một chút&#33;
Ở Sài Thành có nhiều chỗ ăn ngon mà giá cả cũng tương đối....

xuanyeuthuong
04-10-04, 02:48 PM
Sài Gòn còn có những điểm đến mà be_xinhxinh... có thể đến (miễn phí luôn). đó là dao quanh các công trình nổi tiếng: nhà thờ Đức Bà, Dinh Độc Lập, nhà văn hóa Thanh Niên.... nhiều nữa. Khi ấy mình sẽ làm hướng dẫn viên cho. Ko lấy tiền đâu, cũng ko sợ phải bắt trả tiền như anh admin đâu. Chỉ có điều đi bằng xe buyt bạn chịu ko?

xuanyeuthuong
04-10-04, 02:53 PM
À quên còn dzu ăn uống nữa. Chúng ta có thể đến Đường Sư Vạn Hạnh ăn chè với giá bèo luôn, thích ko&#33; Đó là nơi mà tui SV như mình vẫn cho vào menu đó. Quần áo, mua sắm thì vào chợ Nhật Tảo. Còn muốn shopping thì Daimond chiu ko?( nhưng giá của DM ko phải ai cũng có thể với tới đâu nha) nhưng mình có thể vào đó tham quan cho biết (có ai tính tiền người tham quan ko nào). Nói chung là SG nhiều cái để tham quan lắm&#33;