PDA

View Full Version : Thư Cho Anh

hoatigon
06-09-03, 07:40 PM
anh mến !
lời đầu cho anh em muốn gởi tới anh lời chúc sức khỏe và những gì em em muốn nói cùng anh mong anh hiểu dù em không nói ...
Anh ơi ! ngoài trời mưa vẫn cứ mưa...từng giọt mưa là từng tấm lòng thầm kín em gởi cho anh,từng giọt mưa là từng giọt nứơc mắt em khóc cho mình.Đôi khi em cứ mãi tự hỏi mình tại sao em lạ gặp anh một cuộc gặp gỡ vô tình hay cố ý em không thể trả lòi cho câu hỏi của mình.
Bao đêm em trằn trọc không ngủ được ...vì sao anh nào biết,nhìn anh cười trong nụ cười vô tư mà lòng em buồn vời vợi ....khi nào anh mới biết trái tim này đã dành cho anh tự khi nào....không biết em có đặt lầm chỗ không ?nhưng em hãnh diện vì ít ra em đã yêu anh dù không được anh đáp trả...em không dám thỗ lộ lòng mình vì sợ anh sẽ không gặp em nữa nhưng anh ơi! trời mãi cứ mưa ,giọt mưa nào dành cho anh và em như anh từng nói ladieubong anh đã nhặt được và anh sợ bay mất biết lời nói của anh có ý gì không nhưng cũng đã làm em hy vọng nhiều,có khi nào hy vọng em tan biến không anh ?
Hãy cứ mưa đi hỡi trời kia ơi ,hãy khóc đi cho một mối tình dại ....hãy ớ iên đây nhé hõi lá thư không khi nào được gởi ...khi nào anh mới đọc được những dòng này em gởi cho anh...

chitcon289
06-09-03, 10:18 PM
tigon đang thầm để y' một người ah`, CC cũng đã từng lâm vào hoàn cảnh tương tự ... Nhưng đã lâu rồi ...
Nếu có cơ hội nào đó, tigon nên thổ lộ đi nhe'! Vì bây giờ phe kẹp tóc đâu phải là phái yếu nữa, còn là spider(giăng bẫy- nhưng ở đây chỉ là những gợi ý tế nhị cho đối tượng) nữa là đằng khác!
Hi`hi`, kinh nghiệm CC chỉ co' vậy. Mong tigon vui!

thaipeace
06-09-03, 10:42 PM
Muốn gì thì hãy làm đi , ai cũng có một cái miệng và hai cái tai , ai cu7ng biết nghe và có thể nói . Đừng sợ bạn nhé , hãy cố lên , thà mất cái mình đáng mất còn hơn mất cái mình đáng được , hoatigon có hiẻu Thái nói gì không ?

hoatigon
07-09-03, 05:32 PM
làm sao có thể dám nói ra những điều đó đây...
"muốn nói ra bao nhung nhớ ngập lòng
nhưng sợ lắm...ve sầu ngày chia cách"
hoatigon muốn nói ra lắm chứ nhưng hoatigon sợ khi nói ra rồi...sẽ mất luôn người ta...hiện bay giờ với người ta hoatigon chỉ là một người em gái...còn trong lòng người ta nghĩ gì ..sao hoatigon muốn biết quá....
anh ơi ! phải làm sao để anh hiểu được em đây

thaipeace
10-09-03, 03:51 PM
Cách thì nhiều lắm nhưng cái gan thì thật là bé , bạn bè ai cũng muốn giúp nhưng chính mình, mình đang không muốn giúp mình mà thôi !

hoatigon
10-09-03, 05:42 PM
Thái oi! biết nói thế nào đây không phải hoatigon gan bé mà hoatigon chỉ sợ không được gặp ngườ ta nữa thôi ,Thái hiểu ý hoatigon không ?chứ thật sự hoatigon cũng muốn người ta biết lòng hoatigon lắm chứ

thaipeace
13-09-03, 04:27 PM
Vậy thì đành chấp nhận yêu trong bóng tối . thái nói trước cảm giác yêu trong bóng tối thiệt thòi và ngộp ngạt lắm đó !!

hoatigon
22-09-03, 11:47 AM
hoatigon biết chứ nhưng không thể nói được nên đanh gởi gắm tình củm trong chút tình gỏi gío vậy ...chỉ mong sao gió hảy đưa người ta đén bên hoatigon thôi ...

aomongtinhyeu
24-09-03, 12:05 PM
Tại sao hoatigon không nói ra những tình cảm của mình cho người biết?Trong tình yêu mỗi người đều phải biết nắm bắt được cơ hội cho mình,nếu chỉ trong tích tắc mà bạn không nắm giữ nó thì mãi mãi bạn sẽ không bao giờ có được nó,hối hận cũng không kịp.Do vậy AMTY khuyên HTG nên mạnh dạn nói ra tình cảm của mình đi,có thể sẽ có những kết quả trái ngược nhau nhưng cũng có thể điều đó sẽ giúp cho người ấy hiểu bạn hơn.

hoatigon
24-09-03, 08:35 PM
những câu nói tưởng chừng như dễ nói mà thực sự khó khi gặp phải hoàn cảnh.con người ta là thế đó không khi nào dám nói ra những gì mình nghĩ,tại vì sao?vì hoatigon là con gái,nói ra sợ người ta cười thôi .

Access banned
25-09-03, 11:13 AM
yêu 1 ngưòi đã khó dữ ngưòi đó còn khó hơn.....buồn wé xin lỗi nói hơi nhảm ở topic này

hoatigon
26-09-03, 01:03 PM
TTBTP nói đúng mà ,khó mà có thể tìm được người yêu và quan tâm tới mình thực sự .....vì thế HTG sợ mất người ta wa'