Results 1 to 6 of 6

Thread: 10_9

five's Avatar

10_9 các bạn ơi hôm nay là ngày xinh nhật của Moon đó các bạn ,hãy chúc cho Moon ngay hôm nay thật vui vẻ nha' và thay mặt cho tất cả các bạn tại tp ĐÀ NẴNG chúc bạn ngày càng xinh hơn mọi ngày .Àh mà ngày hôm nay Moon có cùng anh KHOA và mụa người đi nhậu và karaoke hong dzay?
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Ok, tất cả chúng ta những thành viên trong dd chúc cho moonligh có một sinh nhật thật vui vẻ và tràn đầy sức sống nhé.
    Riêng TTN thì chúc cho moon gặt hái được nhiều thành công trên con đường sự nghiệp của mình.
    Chùc bạn ngày càng xinh hơn và......
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

moon light bi giờ kô còn tham gia dd nhìu như xưa nhưng mọi người vẫn lun nhớ đến moon , chúc moon sinh nhật dzui dze và hạnh phúc bên chồng
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Happy Birthday Chúc Moon lun dzui dzẻ .... mọi người đều lun nhớ đến Moon á :lol:

Làm mọi người tổ chức sinh nhật cho Moon mà moont không xuống ! hic hic ! Buồn quá !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

ừa bùn thật đấy
    không xuống được thì ít ga cũng................

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .