Results 1 to 8 of 8

Thread: Nào pà kon cùng nhau Happy chít

Cho một tràng vỗ tay đi pà kon, nào cùng nâng li chúc mừng chit và chúc chit có một ngày SN dzui dzẻ, hãy uống cho say và ngày mai thức dzậy bị đánh đòn nèo.
    Àh mà nhà mình có ai được chit mời đi dự SN hông dzậy ==> chit ui có mời ai hông hay wên hết pè kon trong đây rùi .
    HAPPY BIRHTDAY CHITCON
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

:'b cem on bạn nhiều le'm. Hôm nay chit thấy rất hạnh phúc vi` tình cảm của mọi người dành cho chit .... Những người bạn của chit !!!!

Có lẽ hơi muộn nhưng NT cũng xin chúc mừng sinh nhật Chít nhé ! mong đựơc gặp bạn trong 1 kì họp rum nào đó :'b

Happy Birthday to chitcon nhìu nhìu ! Chúc bé có 1 ngày sinh nhật vui vẻ và đầy ý nghĩa

chitcon289: NTT nói thiệt lòng mình là NTT chưa biết CHIT và cũng chưa có cơ hội chat với CHIT. Nhưng có điều NTT muốn nói là

HAPPY BIRTHDAY TO CHITCON289

Dù CHIT có là ai, thì CHIT cũng có một ngày sinh nhật thật đáng nhớ nhé. Chúc CHIT luôn cảm thấy cuộc sống có những người bạn là cuộc sống không vô vị.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Cool

Ôi, các bạn làm chit xúc động we' !!! Chit ko biết nói gì hơn ngoài lời ce'm ơn cả nhà !!! (*_*)
    Hôm qua chit ko tổ chức gi` nhưng lại được bạn của chit làm cho. "Bữa tiệc" chỉ có bánh sinh nhật và vài cái bánh ngọt thui nhưng chit lai rất vui.
    Kỳ này vì chit ko tổ chức nên ko mời ai trong nhà cả . Chit cũng rất mong gặp các anh chị em trong DD mình, mong rằng ngày gặp mặt sẽ ko còn xa ....
    Và bây giờ chit chỉ muốn hét thật lớn :
    "CHIT YÊU TẤT CẢ MỌI NGƯỜI, YÊU CẢ NHÀ HEROIN !!! "

Originally posted by nhocthuytien@Sep 29 2003, 07:22 AM
    chitcon289: NTT nói thiệt lòng mình là NTT chưa biết CHIT và cũng chưa có cơ hội chat với CHIT. Nhưng có điều NTT muốn nói là

HAPPY BIRTHDAY TO CHITCON289

Dù CHIT có là ai, thì CHIT cũng có một ngày sinh nhật thật đáng nhớ nhé. Chúc CHIT luôn cảm thấy cuộc sống có những người bạn là cuộc sống không vô vị.
    Chào NTT, seo hum nay mới thấy T xuất hiện lại trong dd đấy, hay lo học wé nên wên hết sạch pà kon gòi
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    Chúc ban sinh nhật vui vẻ nhìu hoa và nhìu lời chúc nha ....
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>