Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Gia đình luôn mở rộng vòng tay ....

đúng vậy ! Gia đình luôn là chỗ dựa tinh thần tốt nhất cho những người bạn lầm lỡ .
    Chị của bạn hiện đang ở một nơi nào đó chắc cũng biết điều này ,nhưng vì mặc cảm bản thân và có lẽ không muốn mang đến những điều "tai tiếng" cho gia đình nên mới bỏ nhà ra đi như vậy.
    Chắc giờ gia đình bạn rất buồn và lo lằng cho chị ấy ,nhưng chị ấy cũng vậy ,cũng buồn lắm chứ ! Vậy theo hnkvmt ,nếu chị ấy đã lựa chon ra đi như vậy ,chi bằng hãy chúc chị ấy được mạnh khoẻ để một ngày nào đó trở về với gia đình chứ đừng làm chị ấy khó xử.
    Giả sử bây giờ gia đình bạn tìm được chị ấy nhưng liệu rồi chị ấy có vui khi sống giữa sự yêu thương của gia đình nhưng lại bao quanh bởi sự bàn tán - và có khi là chê bai ,dè bỉu - của những người hàng xóm xung quanh ?
    Vậy ,hãy tôn trọng quyết định của chị ấy ! Hãy hi vọng một ngày nào đó chị sẽ trở về !
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Các bạn ơi , mình cũng có một người chị như thế , nhưng là chị họ xa thôi , mình không biết chị của CBTX đã đi xa cỡ nào nhưng chị của mình đã 2 lần phá thai , 2 lần vô bệnh viện vì bệnh cơ hội , gia đình lúc đầu không ruồng bỏ nhưng chị vẫn chứng nào tật đấy , cho nên chuyện gì đến cũng đến , bây giờ Thái không biết nói gì , và cũng không biết làm gì ? không lẽ chỉ đứng ngaòi cuộc &#33;&#33;

gia đình luôn là chỗ mà mọi người fải way về khi gặp nỗi đau và buồn khỗ nhất,rồi chị của bạn sẽ hiểu điều nay và way về thôi bạn hãy cứ hi cvọng và cầu chúc cho chị ấy bạn nhé&#33;rồi chị ấy sẽ hiểu ko đâu bằng gia đình,và với tình cảm của gia đình dành cho chị như vậy bạn hãy tin rằng chị ấy se ko để cho mẹ hay con chi ấy fải buồn khổ như chị ấy nữa đâu ,chị ấy sẽ vượt wa được hayc tin tưởng vào điều này bạn nhe&#33;

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy ,cho tôi ngày nữa để yêu thương&#33;&#33;&#33;

Page 2 of 2 FirstFirst 12