Results 1 to 9 of 9

Thread: Hichichic.....

Catbuitinhxa
    Guest

Wink

Anh nhin em ... em nhin anh ... the la hieu y nhau ......khong ai noi gi .. the la tinh yeu den . Nhung ngay he ben anh .. tinh yeu den voi minh that nhanh ... va cung that nong chay . Anh da lam cho cuoc song cua em thay doi tat ca va anh da cho em biet the nao la tinh yeu .....
    Em ! mot co be buong binh , cung dau .. vay ma phai chiu khuat phuc truoc anh .
    Moi khi nhin thay anh cuoi em nhu muon tan ra .... Moi khi thay anh buon em lai thay long minh xao xuyen lo au ...
    Nhung ! tinh yeu la cua chung minh .. con em va anh ..lai thuoc ve nguoi khac .... gia nhu va hang van cai gia nhu ......em yeu anh that nhieu .....
    Anh gio noi do co nghe chang tinh em . Luon yeu anh tha thiet .
    Anh ... roi mot ngay nao do se co nguoi con gai khac thay the vi tri cua em trong trai tim anh .. hay hay yeu va song het minh voi tinh yeu do anh nhe . Va em luon cau chuc cho anh duoc hanh phuc ben nguoi con gai sau nay co diem phuc hon em .. duoc lam vo anh ....
    Va em cung se song that hanh phuc voi nhung gi anh mong muon . Em se song het minh voi nhung gi em dang co .. nhung em khong the quen anh .. em luon yeu va nho ve anh ..0913370271...tinh yeu cua em ....

Bạn ơi ! Vui lòng post tiếng VIệt có dấu bạn nhé ! Chế độ bỏ dấu là auto ! Nếu muốn đổi kiểu gõ bạn nhấn F9 nhé ! Cảm ơn bạn nhiều !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Đừng buồn nhé dẫu đôi mình lỗi hẹn, lệ nghẹn ngào khi anh ngồi nhớ lại những lời hẹn hôm nao..có lẽ phận đời anh bạc phước, đành mất em trong tất cả những muộn màng xót xa, anh hối hận vì đã để em đi mất, để bây giờ hối tiếc mãi không thôi !
    Mong em vui bên tình mới, đừng đau khổ như khi ở bên anh, anh sẽ giữ mãi hình bóng ấy.. người anh yêu với đôi vai nhỏ, mái tóc dài thương thương...trung thu này lại một mình anh lặng lẽ...
    - Thương gửi 61K4-4376 -

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Access banned
    Guest
    ở tuy gần..nhưng lại rất xa xăm..tôi muốn tìm em để chuyện trò sao khó vậy hả trời..cô láng giềng ơi ! tôi có yêu cô hay không vậy ,tôi cũng không biết nhưng sao tôi..............luôn nhớ số xe 51F7_6214

Catbuitinhxa
    Guest
    Vâng ! Còn anh ... em vẫn nhớ nhiều thật nhiều .
    16h6 - 0225 Đó là biển của anh mà . làm sao em quên cho được . 0913370271 oi ... giờ này anh đang làm gì . Có khi nào buồn .. anh chợt nhớ đến em... hay không ?

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người

Arrow

Loa loa loa loa,bà con cô bác vào đây mà xem phim tình cảm nhiều tập được diễn bởi 2 diễn viên mới nổ của DD nè:TTB và CBTX.Ôi giống romeo và julie wé...thật cảm động huhuhu(có ai cho BB mượn miếng khăn giấy không nào?)huhuhu
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

Catbuitinhxa
    Guest
    Thui mà . Cho cbtx nựng cái coi . Thương thương ... đừng khóc nữa . Để cbtx lau hết nước mắt cho nào . Ngoan ... cbtx cho cây kem nè ... ngoan nào .

Access banned
    Guest
    Originally posted by bad_boy1062003@Sep 23 2003, 10:54 AM
    Loa loa loa loa,bà con cô bác vào đây mà xem phim tình cảm nhiều tập được diễn bởi 2 diễn viên mới nổ của DD nè:TTB và CBTX.Ôi giống romeo và julie wé...thật cảm động huhuhu(có ai cho BB mượn miếng khăn giấy không nào?)huhuhu
    làm gì mà la lớn vậy ông kia nói nhỏ thui đang nhớ cô ấy à quạu gùi nè cho chít luôn cho BB chít luôn :&#39;b

hic, nhớ người yêu quá.giờ này người ấy đang hun ai vậy?huhu
    một ngày nào đó tôi tìm lại được cuộc đời.Có ai hiểu và hạnh phúc hơn gia đình,bạn bè và bản thân tôi.Tôi mong ngày đó từng phút, từng giây để lại được là chính mình ....