Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 29 of 29

Thread: quan hệ tình dục

Ăn chơi sa đọa, cung tần mỹ nữ lên đến hàng ngàn hàng vạn. Tẩm bỗ nhưng không lao động .... ! đơn giản thôi mà
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

lạm dụng về QHTD quá nhiều thì sẽ dẫn đến tình trạng như BT và CBTĐ nhà ta nói. Nhưng mà sẽ kết thúc cuộc đời sớm chứ không phải là bị bất lực! Những người thường QHTD là những người đòi hỏi cao về nhu cầu sinh lý.. nhưng mà bác sĩ có nói.. thực chất các cặp vợ chồng mới cưới nên QHTD với nhau 1 tuần ít nhất là 3 lần trở lên.. nhưng đừng lạm dụng quá nhiều, sẽ gây nên những tác dụng phụ, và ảnh hưởng đến QH vợ chồng.
    Còn bất lực thì sao? Đó là không thể QHTD chứ không phải do QHTD quá nhiều mà xảy ra như vậy. Nhưng ngày nay "bệnh bất lực" đã có cách để chữa trị áh
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Vậy á &#33; nhưng mà tại sao người ta nói QHTD lại có lợi cho tim?

kô những có lợi cho tim mà còn có tác dụng tốt đối với hệ tuần hòan nữa,khi âu yếm các mạch máu sẽ được bơm máu nhìu hơn và da sẽ được kích thích giúp cho mịn màn hơn ngòai ra còn giúp giảm tress nữa
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Originally posted by hyvong_lybiet@Apr 18 2003, 06:05 PM
    KST mà , ông có thấy người nào đã si tình mà bít méc cỡ chưa , nếu chưa thì "tám" khuyên ông bây giờ hãy ghi nhớ điều này
    Kẻ si tình sẽ không bao giờ bít lùi bước vì e thẹn hay mắc cỡ đâu.
    Chòai....nhưng đây là vấn đề tế nhị mà <_< Em còn bé lém...chỉ biết IU thôi chứ chưa biết makelove đâu

lêthânhtân310
    Guest
    Originally posted by nhocthuytien@Jan 19 2003, 04:53 PM
    cho dù nói cách nào thì nói, em vẫn không thích những cái chuyện "ăn cơm trước kẻng" đâu nhé... những người phương tây thì không nói gì,, nhưng phương đông thì đối với phụ nữ đó là điều tối quan trọng.
    nhưng cho dù phương tây thì khả năng làm mẹ khi còn quá trẻ là một điều ngòai sức.. làm vợ còn chưa đủ tư cách thì làm mẹ làm gì..
    đây chỉ là suy nghĩ của em thôi nhá..
    <span style=\'color:red\'>
    NHOCTHUYTIEN oi&#33;
    To cung dong y voi cach nghi cue ban,vi to nghi o phu nu thi "cai do"la quy nhat ma,nen khong the danh mat mot cach ....nhu vay duoc.va co nhu vay thi"doi phuong "moi ton trong minh chu dung khong ban?
    B)

lêthânhtân310
    Guest
    Originally posted by Kẻ si tình+Apr 26 2003, 12:10 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Kẻ si tình @ Apr 26 2003, 12:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--hyvong_lybiet@Apr 18 2003, 06:05 PM
    KST mà , ông có thấy người nào đã si tình mà bít méc cỡ chưa , nếu chưa thì "tám" khuyên ông bây giờ hãy ghi nhớ điều này
    Kẻ si tình sẽ không bao giờ bít lùi bước vì e thẹn hay mắc cỡ đâu.
    Chòai....nhưng đây là vấn đề tế nhị mà <_< Em còn bé lém...chỉ biết IU thôi chứ chưa biết makelove đâu [/b][/quote]
    <span style=\'color:red\'>
    KESITINH oi&#33;
    Yêu giữ vậy hả ?thế ngoài yêu ra còn biết gì nữa không?

hì hì...biết cũng nhiều ...nhưng ko có thực hành thôi <_<

P/S : bạn lêthânhtân310 ui ... lần sau post bài nhớ bỏ dấu nhe Bộ gõ tiếng Việt diễn đàn có sẵng đó &#33; Thân....

Originally posted by Kẻ si tình@Apr 26 2003, 08:35 AM
    hì hì...biết cũng nhiều ...nhưng ko có thực hành thôi <_<

P/S : bạn lêthânhtân310 ui ... lần sau post bài nhớ bỏ dấu nhe Bộ gõ tiếng Việt diễn đàn có sẵng đó &#33; Thân....
    Hum nào có cơ hội anh cho e thực hành với nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 3 of 3 FirstFirst 123