Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: quan hệ tình dục

Bac si quai di
    Guest
    Níu bây giờ bạn gặp 1 cô nàng quá dễ dãi, bạn sa đà vào con đường dục vọng. Rồi khi hậu quả xảy đến, bạn mất hết tương lai, sự nghiệp thì bạn đổ lỗi đó cho ai??? Hoặc níu bạn là người từng trãi, bạn biết cách ngăn ngừa hậu quả (?) nhưng rồi khi gia đình cô gái ấy phát giác bắt buộc bạn phải mang "chầu cao" đến rước "của nợ" ấy về thì mần sao??? :angry:

Nếu không có QHTD thì chẳng lo bệnh mụn giộp ?
    -------------------------------------------------------------------------------------------------
    Trước hết phải đề cập đến bệnh này trước đã ? Theo ước lượng có khoảng 500.000 trường hợp bệnh mụn giộp chỗ đó mỗi năm, 40% ở các bạn gái. Vi rút của bệnh này có thể điều trị nhưng không khỏi hẳn . Bệnh này lây lan thường thấy qua con đường QHTD . Các triệu chứng ban đầu gồm : Đau nhói, đau rát khi đi tiểu, ở vị trí đó mủ tiết ra cho đến khi cơn đau cuối cùng lành và giộp lên thành vẩy. Sau những triệu chứng là hiện tượng lỡ loét kéo dài từ 2 đến 6 tuần. Nhức đầu, nhức mỏi, sốt và kèm theo hạch ở háng. Nếu không giữ vệ sinh, bệnh sẽ lây lan qua các bộ phận khác trên cơ thể như miệng, mắt. Bệnh vẫn chưa có phương pháp chữa tri hiệu quả hoàn toàn. Điều trị bằng Zovirax chỉ làm giảm những đợt tấn công của virut.

Ngoài đường lây nhiễm chính là QHTD còn có thể xảy ra qua tuyến nước bọt do hôn miệng. Virut này có thể sống hàng giờ trên da và quần áo( nghiên cứu mới nhất của ĐH y dược UCLA Mĩ ). Vì vậy dù rửa sạch các dụng cụ ăn uống bình thường có thể tiêu diệt Virut nhưng nên tránh sử dụng chung. Càng không nên sử dụng quần áo, khăn tắm, bàn cầu vệ sinh chung với những người mắc bệnh mụn giộp trong thời kì họ mắc bệnh.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Bác sĩ nói rất đúng, làm con trai quan trọng là sự nghiệp tương lai. Đừng vì nhưng dục vọng ấy mà đánh mất nó.

Originally posted by quanghuy09@Mar 22 2003, 02:39 PM
    Nói gì thì nói cũng không thể đổ lỗi cho con trai được, khi mà con gái quá dễ dãi.
    <span style='color:blue'>đúng rồi.. chính vì thế ai cũng phải có trách nhiệm của mình cả.. vì "không có lửa làm sao có khói"... trong chuyện QHTD mà đã "lỡ" thì coi như cả hai tự nguyện hoặc tự nguyện trên tinh thần ép buộc.. chỉ có như thế mà thôi.. Nếu không một người muốn người kia thì không, coi như người có ý muốn QHTD đã bị khép vô tội cưỡng bức rồi chứ đâu có chờ có hậu quả rồi mới nói xem ai là người có lỗi.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Dù gì đi nữa, tuy Huy là con trai nhưng mà Huy cũng nhận ra rằng con trai rất ham muốn chuyện đó. Tuy nhiên Huy có một điều muốn nói với các bạn trai rằng, nếu mà thậ sự yêu bạn gái mình thì hãy tôn trọng họ. Hạnh phúc thế nào cũng sẽ đến với các bạn, đừng làm gì cho bạn gái mình đau khổ.

điều quan trọng nhất đó là có dám gánh trách nhiệm hay kô mà thôi&#33; Thật sự tôn trọng thì người con trai phải hiểu điểm dừng của mình là ở đâu&#33; Chứ nếu chỉ nói không thôi thì ai mà không nói được.... đáng trách là chúng ta quá dễ dãi trong chuyện tình cảm.. để rồi không ai dám nhận trách nhiệm về mình cả.. thế thì làm sao mà chung sống nói chi là sẽ chung sống trọng đời.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Tốt nhất là không nên quan hệ trước khi cưới , nếu có lỡ quan hệ rùi thì phải gánh vác trách nhiệm về hành động mà mình đã gây ra như thế mới đáng làm con người .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

QHTD trước hôn nhân ư? Tui nghĩ kô có gì là có hại cho sức khoẻ cả vì đó là 1 hành vi bản năng thui mà chắc gì việc đợi đén khi kết hôn rùi mới bít đến chuyện ấy thì sẽ tốt hơn,quan trọng là đừng có lạm dụng nó quá khi đó mới thật sự là kô tốt cho sức khỏe
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Thật chí lý&#33; nhưng mà QHTD nhiều lần trong ngày liệu sao này có bị bất lực hông?hic hic

bạn có bít vì sao các vì sao các vị vua ngày xưa thường ít khi nào sống wé 30 tủi ko?
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast