Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: << XIN HỎI >>

Noikho
    Guest

Lightbulb

Vừa qua trên diễn đàn có nêu lên một PP. Cai nghiện mới rút ngắn thời gian và có kết quả nhưng chỉ nêu chung chung . Do vậy nay cho mình hỏi thăm tất cả các Cô, Chú, Bác, Anh, Chị ... Ai có biết nên nêu rõ địa chỉ nơi cai nghiện bằng PP châm cứu của Bàc sỉ Tùng ( châm ở đâu ) có thể theo dõi phần nào từ tim chuyển qua hông và sau đó không còn nữa Vì thời gian có hạn. Do vậy có một số người muốn từ bỏ nhưng không có thời gian . Kính xin toàn thể mọi người nếu ai biết xin thông tin lên mạng mong giúp đỡ những người lầm đường lạc lối quay về với hiện tại, họ là những người đáng mến hơn cả ./.

Thành thật cảm ơn .
    ( Xin loi vi khong su dung duoc phong VNI )

Mình vẫn sử dụng bộ gõ bình thường mà bạn &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Admin ui&#33; Trả lời cho người ta đã kìa. Phương pháp đó ở đâu??? Chỉ có admin biết thui mừh&#33; :&#39;a

Noikho
    Guest

Talking

Buon qua&#33; Ca&#39;m on ban Chitcon289 minh hoi da lau ma chang thay ai tra loi, minh thiet nghi cu tra loi thang vao dien dan de moi nguoi theo doi cang tot . Vi thong tin nay co loi cho moi nguoi chu dau co hai gi ? Khi doc bao cong an minh rat phan khoi tim moi cach len mang de xin giup do. Nhung that tinh minh qua that vong ....Thoi minh chi noi the thoi cha dam trach gi ai.... Qua u la that vong .....

Unhappy

NK ơi, bạn hãy thông cảm cho DD nha&#33; Lâu nay trang web mình có nhiều chuyện quá nên anh admin cũng bận rộn lắm, có lẽ admin ko có thời gian để duyệt hết bài thui chứ ko vi` lý do nào khác đâu. Nếu có gì cần trao đổi bạn có thể hỏi trực tiếp admin qua nick yahoo PENSERVN, bạn sẽ được trả lời những thắc mắc. Hoặc nếu có mail, bạn gửi yêu cầu cho admin, anh sẽ trả lời thư lại cho bạn.

Bạn ơi, tụi mình vẫn luôn là bạn của bạn mà &#33;&#33;&#33; Xin lỗi vì đã ko trả lời nhanh được thắc mắc của bạn. Hãy vẫn là một thành viên của DD nha noikho&#33;
    ( A`, sau NK có pót bài, hãy sử dụng dấu tiếng việt nha&#33
    Thân.

Noikho
    Guest
    va^~n kho^ng bo? da^&#39;u ddu+o+.c ne`.
    Cam on ban Chitcon ban co PP hay dia chi nao chi giup Cam on ban rat la nhieu do . Khi thanh cong minh se khong quen on ban . Mot lan nua cam on nguoi ban moi .

Bạn hãy liên lạc với anh BT hoặc anh PhamDungChi đi. Nếu có thể liên lạc qua mail, các anh sẽ trả lời cho bạn. Nếu cần số điện của 2 người thi` liên lạc với mình qua nick Yahoo "chitcon289" . Mình sẽ nhắn lại thông tin cho bạn.
    Bạn hãy cố gắng vượt qua, bạn nhe&#39;&#33;

Wink

Ngoài ra bạn cũng có thể liên lạc với nick pdungchi, người này rất rành về các vụ cai nghiện và đã chăm sóc, giúp nhiều người cai thành công&#33;
    Chúc may mắn&#33;
    THÂN&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Noikho
    Guest
    Cảm ơn bạn chiminhanh, mình đã gởi câu hỏi vào nick của bạn pdungchi.
    Trước hết mình xin lỗi các thành viên và ban chỉ huy trang webs này. Mình không hiểu hoạt động của webs như thế nào mà chỉ có câu hỏi mình mà gần nửa tháng rồi vẫn không có câu trả lời nào đi vào trọng tâm cần hỏi cả? Mình thiết nghĩ câu trả lời này đâu có hại gì cho diễn đàn đâu mà còn làm cho DIỄN ĐÀN thêm phong phú và đa dạng hơn,nhưng đến nay vẫn không có câu trả lời . Mình không hiểu mình hỏi vậy có gì sai không. Nếu có gì sai sót cho mình xin lỗi . Mong các bạn nào biết xin trả lời giúp thành thật cảm ơn./

Unhappy

Đã trao đổi với bạn thì mình trao đổi luôn ha&#33;
    Bạn nên thông cảm với các thành viên của diễn đàn . Mình tham gia vào dd là do quan tâm đến vấn đề này, mình nghĩ rằng các thành viên khác cũng thế. Bọn mình ko muốn thấy những người bạn đồng trang lứa vấp ngã bởi chất bột trắng này ... nên tìm hiểu thêm để có thể tuyên truyền hay giới thiệu bạn bè tự tìm hiểu và tạo một sân chơi lành mạnh cho các thành viên qua các bài viết hay các buổi họp room. Hoặc tụi mình có thể chuyện trò và tâm sự như những người bạn thật sự với những người ko may lầm lỡ. Đó là ước muốn của bọn mình.

Còn về chuyên sâu hay hiểu cặn kẽ thì các thành viên ko có nhiều kiến thức này, vì nếu có biết thì cũng chỉ là thông qua trang web này thôi.
    Vì đa phần thành viên là học sinh_sv còn đi học, một số người thì đang đi làm nên ai cũng có công việc riêng của mình.

Mình nghĩ bạn có thể tìm hiểu đầy đủ những vấn đề quan tâm về nghiện ma tuý hay vấn đề nhiễm aids qua tư liệu của trang web vì trang web đã nêu rất đầy đủ. Trong đó còn có các địa chỉ cần biết như những trung tâm, những nhà tư vấn hay những người làm việc chuyên môn về lĩnh vực này. Bạn nên hỏi trực tiếp với họ để được lời giải đáp chính xác nhất. Còn những thành viên thì e ko trả lời được những thắc mắc của bạn vì ngoài kiến thức của mình. Mong bạn hiểu&#33;

Chúc bạn luôn vui&#33; Thân.

Page 1 of 2 12 LastLast