Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Một Lời Giải Thích

five's Avatar

Talking

Thực sự câu hỏi? của TTN thì FIVE có thể giải được đấy mí bạn àh ,nhưng vì chuyện này là chuyện mà có chút riêng tư đấy, nhung vì ...vậy mè tui hong giải đâu ,mong ai đó trong bakon thông cảm cho tui
    Chắc trong cuộc sống không có ai có thể sống trọn ven hai mặt ! phải hong bà con,câu hỏi của TTN chắc đã có người hỉu gòi đoá :'b
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    :'b hình như TTN hỏi hoatigon thì phải đó...thấy nghi ngờ quá....trả lời dùm đi nha
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Ía, ai lại làm như vậy, hic thế HTG thấy TTN hỏi như vậy giống như hỏi mình lém hẻ, thế thì HTG có trả lời được câu hỏi mà TTN đã hỏi đó không ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 2 of 2 FirstFirst 12