Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 33

Thread: Chào mừng Tuyết Ngân !

:'b :'b Còn Huy nữa nè! Tuyến Ngân dạo này không biết thế nào nhỉ chắc là xinh và học giỏi lắm ha. Dạo này anh BB lên chuyên mục thơ quá! TN phải cố hạ gục hắn ta nha :'b

Dạ, cám ơn anh TTN đã hỏi thăm, em cũng bình thường. Em sẽ cố vô diễn đàn thường, nghe diễn đàn có nhiều bạn đến tham gia, em cùng mừng.

H2H chỉ khéo đùa thôi à ... Bạn dạo này vẫn khoẻ chứ? Hôm nào rãnh mình trò chuyện nhau chút nha!

Để Ngân cố, còn Huy dạo này ra sao? Có gì vui không? Nhớ kể cho Ngân nghe đó nha!
    Báo cho mọi người tin vui, Ngân vừa mới thi đậu tốt nghiệp trung học. Mừng thật.
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Để Ngân cố, còn Huy dạo này ra sao? Có gì vui không? Nhớ kể cho Ngân nghe đó nha!
    Báo cho mọi người tin vui, Ngân vừa mới thi đậu tốt nghiệp trung học. Mừng thật
    Huy vẫn khỏe nhưng mà vừa bị "break heart " hix hix, nhưng cũng qua rồi....hì hì Ngân đã tốt nghiệp rồi à chúc mừng nha!!!! dự định của Ngân sau này là gì vậy?..

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    sao trong này chỉ toàn có các anh nhà ta không thế?
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Ngân thì chỉ biết học được giỏi, đạt điểm cao để vô được đại học nổi tiếng, rồi có một nghề nghiệp tốt thôi. Huy mới bị "heart break" à? Cô nào thế? Nghe Huy đỡ rồi thì Ngân cũng an tâm.

Ngân cũng không biết nữa, các bạn gái đâu mất tiêu rồi.
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

chúc NGÂN nhà ta thực hiên được ước mơ của mình nha.............cả nhà luôn mong cho ngân thực hiện được ước mơ của mình đó CỐ LÊN CƯNG ƠI&#33;
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Exclamation

Originally posted by Tuyết_Ngân@Sep 22 2003, 06:11 AM
    Sorry mọi người nha, Ngân không biết.
    Ngân rất vui được gặp lại mọi người. Đã lâu rồi Ngân chưa vô web vì bận một số chuyện, nếu có gì thì bỏ qua dùm nha&#33;
    Cám ơn NT, Ro, CBTD, BB nhiều nha&#33;
    Thanks&#33;
    TN.
    :&#39;a hừ hừ lâu nay chạy đâu mất tiêu thía hả ?
    phải uýnh choa TN một trận nên thân mới được (đang ngứa ngáy tay chân)...bốp ..bốp ....chát.....chát.... :&#39;e

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Trời, sao HVLB ác thế? Người ta bận nên mới không vô được chứ bộ&#33; À, mà đánh Ngân, Ngân méc là ... hiiii cho 8 tiêu đó&#33; Mà tám hổm nay cũng vắng bóng, không thấy vô diễn đàn thường như trước nữa, nhất là mục thơ đó&#33;

Cám ơn bạn thân nhiều nha&#33; Ngân cũng mong thế&#33; Mình cũng xin chúc Nga được thành đạt trong sự nghiệp lẫn tình yêu luôn&#33; ^_-
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Lightbulb

Originally posted by Tuyết_Ngân@Dec 4 2003, 07:31 AM
    Trời, sao HVLB ác thế? Người ta bận nên mới không vô được chứ bộ&#33; À, mà đánh Ngân, Ngân méc là ... hiiii cho 8 tiêu đó&#33; Mà tám hổm nay cũng vắng bóng, không thấy vô diễn đàn thường như trước nữa, nhất là mục thơ đó&#33;
    8 dạo này đâu cóa rảnh rỗi như chước nên đâu thể thường xuyên cóa mặt ở fr được
    vả lại chẳng cóa ai thi thơ đối đáp dzới 8 cả nên 8 hổng cóa hứng lèm thơ Ngân è

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hic dảo nì Quyên cũng hổng có time để mà dzô ngùi tám cùng bà còn nữa chán wá đi àh Ngân có gì mới ko ?? Xin lỗi Ngân nhìu nha vì lí do gì chắc Ngân cũng đoán đc mà Ngân ko tha thứ cho Quyên thì Quyên cũng bít làm sao giờ Lỗi của Quyên mà
    <marquee>We sinh nhựt gùi hiz hít có wè </marquee>
    <marquee>Love doesnt have 2 hurt</marquee>

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast