Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 35 of 35

Thread: Hãy cứu lấy một linh hồn

Wink

Originally posted by Trung Huy@Apr 14 2003, 08:37 AM
    BAN ƠI mình cũng la người như những người mắt sai lầm khác thôi vậy thì tại sao bạn lại ko tự bản thân mình đứng lên sau khi sai lầm để mọi người thấy được CHÚNG TA CÓ THỂ BỎ ĐƯỢC .bạn đừng trách bản thân vì chúng ta còn trẻ vẫn còn thời gian dài đợi chúng ta làm lại.chúng ta cùng nhau làm lại đừng để gia đình buồn thêm nữa nhé . Huy tin bạn làm được cũng như Huy đã làm được .chúc ban thành công
    Chào Trung_huy bọn mình rất vui vì bạn đã tham gia vào DIÊN ĐÀN này. Và bọn mình cũng rất vui vì bạn đã thức tỉnh và làm lại được cuộc đời của mình. Chúc bạn luôn vui vẽ à hạnh phúc nhá . RO hy vọng Trương_Huy luôn ở bên cạnh những bạn khác để giúp đỡ các bạn

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Chao ban, minh rat hieu nhung suy nghi cua ban, minh cung nhu ban thoi. Nghi lai nhung chuyen truoc day minh cung thay rat la hoi han . Minh da gay ra rat nhieu chuyen sai trai. Minh da duoc moi nguoi trong gia dinh tha thu nhieu lan, nhung ....Hien tai bay gio minh moi bo ma tuy duoc 2 tuan thoi, nhung niem tin cua nhung nguoi trong gia dinh minh doi voi minh da khg con nua roi. Bao nhieu niem hi vong cua gia dinh voi minh co le da khg con, ngay ca ban than minh cung khg con tin minh nua . Minh vua thi tot nghiep DH xong, voi moi nguoi, gia dinh khac thi do la mot niem tu hao, nhung voi minh thi no cung vo nghia, minh da khg con gi nua .Nhieu khi nghi lai minh thay hoi han vo cung, neu khg vuong va ma tuy co le tuong lai minh da khac . Bay gio minh dang rat buon va cung co don lam, suot ngay bi giam trong nha, nhung trong tham tam minh thi lai thay mung, vi minh so ra ngoai minh khg tu chu duoc, lai sai lam nua. Bay gio o nha minh chi biet giet thoi gian bang cach xem phim, len mang, choi dien tu... Minh dang co gang de di tim lai chinh minh , minh luon tu nhu la " Ma tuy la do minh tim den chu khg phai no tim den minh" , tuong lai minh ,gia dinh minh . Minh chi biet noi the thoi, con ban than minh thi cung dang tu nhu la se co gang. Neu ban buon thi cu mail cho minh , minh cung dang buon nhu ban vay, co nguoi noi chuyen voi minh thi minh cam thay vui lam, chao ban. (shoo2006@yahoo.com)
    Nhớ Quá Khứ Giật Mình Tỉnh Giấc,
    Nghĩ Tương Lai Không Biết Ra Sao.

Quyết định của bạn rất đúng đấy, hãy cố gắng lên nhé! Những nỗ lực của bạn sẽ thành công mà, bạn sẽ chiến thắng được ma túy. Mọi thứ còn đang ở phía trước, những điều tươi đẹp rồi sẽ đến. Chúng tôi luôn ở bên bạn và cổ vũ cho bạn đấy. Cố lên nhé! :phone: :no1: :clap:

Cám ơn các bạn nhiều lắm,
    Nhớ Quá Khứ Giật Mình Tỉnh Giấc,
    Nghĩ Tương Lai Không Biết Ra Sao.

Be&#39;nay`.....co gang cai di nhe ...dung de qua khu no am anh em nhu vay ...ai cung~ vay ma`...hau het moi nguoi tren dien dan nay deu da~ tung nhu nhu em ..tho^ng cam va`chia se cung em la uoc vong cua niemtin trong do&#39;co ca? anh ...hua&#39;nhe&#39;..khi nao` thanh` cong bao&#39;tin cho anh ...anh se~ vao`tham em ..tham ca? niemtinnet trong do luon < Anh o*? Thanh Hoa >....co&#39; nem chua lam`qua`da^y&#39;.....la`lo*i`hu*a&#39;chac&#39; chan&#39; ...nhat dinh roi`&#33;
    Dare To Believe&#33;

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234