Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 35

Thread: Hãy cứu lấy một linh hồn

MaiMaiChoAnh
    Guest
    cảm ơn Ro đã thông cảm và chia sẻ với mình .
    Mình hiểu ..mình không nên quay lưng với anh ..nhưng ...bạn biết ko ? Mình thật sự rối trí ..giữa hai bên Ro àh !!!
    Mình thương anh , nhưng còn gia đình , mình biết phải làm sao đây ?

Access_banned
    Guest
    mình là adminquochuy : mình cũng không biết nói gì hơn vì mọi người đã nói hết rồi ! nhưng chỉ có lời này khuyên bạn ! : hãy dũng cảm lên , cương quyết với những lời mật ngọt , hãy tự đứng lên để dành lấy con đường sống ! tuy tôi biết thậm chí tôi có nói điều này chăng nữa thì bạn cũng không thể thóat khỏi những lời mật ngọt đó vì người lôi kéo bạn chính là matúy ! nếu ai cũng được như chúng tôi thì đỡ biết mấy , nhưng diều nhấn mạnh ở đây dành riêng cho bạn ! bạn hãy tự sống với những nghị lực quyết tâm ! để dành lấy sự hòa bình trong cơ thể , bắt đầu từ đấy bạn mới làm lại cuộc đời !

đúng vâỵ đâý ,bạn phải mạnh mẽ lên ,bởi vì người cứu bạn không ai khác ngoài chính bản thân bạn .Còn tâ't cả mọi người ở đây sẽ cùng giúp bạn có được liều thuốc tinh thân` tốt nhâ't để bạn có thể chống chọi với "nó" ,"phân công" như vâỵ nhé :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

.......Cố gắng lên nhé MMCA ......&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

MaiMaiChoAnh
    Guest
    cám ơn Ro và các bạn nhiều nha &#33; mình sẽ cố gắng mà ...

boylambieng
    Guest
    co be dại khờ a`,bạn đã nghe chị Lan nói Chứ :"...chỉ cần 1 người cai nghiện thành công nhờ trang web này la BT vui lắm rồi...".Bây giờ BT đã san sẽ cùng 1 mục đích với bạn .Mình chúc bạn và BT thành công.Còn nếu bạn cần nhiều bạn hơn nữa thì nhớ đến mình nha ,mail của mình là :daobaha@hotmail.com

Exclamation

wéo còm boylambieng tham gia vào diễn đàn này
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Wink

chúc boylambieng sẽ cảm thâý dzui dzẻ và thoải mái mỗi khi vào diễn đan` :lol:
    Good luck for you
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

MaiMaiChoAnh
    Guest
    Originally posted by boylambieng@Jan 27 2003, 07:02 AM
    co be dại khờ a`,bạn đã nghe chị Lan nói Chứ :"...chỉ cần 1 người cai nghiện thành công nhờ trang web này la BT vui lắm rồi...".Bây giờ BT đã san sẽ cùng 1 mục đích với bạn .Mình chúc bạn và BT thành công.Còn nếu bạn cần nhiều bạn hơn nữa thì nhớ đến mình nha ,mail của mình là :daobaha@hotmail.com
    hihi ...MMCA hay tin BLB nhập hộ khẩu qua đây ..MMCA lẹt đẹt chạy ga wẹo kàm , bẻ kổ BLB nà ....hihi ...
    hi dzọng BLB sẽ tìm được niềm vui nơi đây cùng các bạn hen ....
    nhưng nhớ lâu lâu phải dzìa nhà coi chừng cái fo-gum nha ..hông thui en đòn dzí MMCA áh ....hehe ...
    <<----- xách dzép lin trước cho chéc en .....

Wink

Originally posted by MaiMaiChoAnh@Feb 2 2003, 05:33 PM
    .............Nhưng nhớ lâu lâu phải dzìa nhà coi chừng cái fo-gum nha ..hông thui en đòn dzí MMCA áh ....hehe ...
    ............MMCA định làm gì rứa .. bộ tính lôi kéo BOYLAMBIENG đi à ....hông được à nha ...&#33;

WELCOME to U , Boylambieng &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast