Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 35

Thread: Hãy cứu lấy một linh hồn

Originally posted by MaiMaiChoAnh@Feb 2 2003, 05:33 PM
    hihi ...MMCA hay tin BLB nhập hộ khẩu qua đây ..MMCA lẹt đẹt chạy ga wẹo kàm , bẻ kổ BLB nà ....hihi ...
    hông thui en đòn dzí MMCA áh ....hehe ...
    hehe .... anh chàng boylambieng nì mới nhập hộ khâủ mà đã được MMCA "quan tâm" dzữ dzội ha :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Cô bé dại khờ, dạo này còn vào đây ko? Nếu có thì nói tình hình của bạn cho mình nghe với? Có lẽ bạn đang cai nghiện hoặc chưa cai nghiện thành công?

Dù sao thì hãy nhớ rằng nếu bạn cần 1 bàn tay kéo mình lên thì ở đây luôn sẵn sàng.

Không gì là ko thể, cố lên.
    Suy cho cùng thì việc gì cũng có 2 mặt của nó.

Mọi người luôn sát cánh bên bạn , hãy tin như vậy bạn nhé
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

vâng ,hãy tin ở chúng tôi &#33;
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Wink

đúng thế ,chẻng ai bỏ mặc you đâu

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

tui cũng từng là men in drug đây và cũng đã tự cai được rùi.Bi giờ làm lại từ đầu tuy hơi nản nhưng cũng vâ4n đỡ hơn lúc trước nhìu
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

cô bé dại khờ ơi...bạn bây giờ ra sao rùi...tui là người mới của room này nên biết đến câu chuyện của bạn trễ qua&#39;.....nhưng mọi người đều đã có rất nhiều lời khuyên , lời động viên ,.....mình cũng không biết nói gì .chỉ mong rằng giờ đây bạn sẽ là một cô gái vui vẻ , yêu đời và có thật nhiều bạn bè bên cạnh......( mọi người trong rum luôn là bạn của bạn).......hy vọng bạn sẽ thông báo tin vui cho mọi người nha.....chúc bạn vui
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Wink

welcome coolgirl &#33;
    rất vui vì có thêm một người nữa ủng hộ cô bé dại khờ ,và hnkvmt tin rằng ,all member trong diễn đàn sẽ luôn ủng hộ cho bạn âý .phải hông nào /
    :lol:

Trung Huy
    Guest

Exclamation

BAN ƠI mình cũng la người như những người mắt sai lầm khác thôi vậy thì tại sao bạn lại ko tự bản thân mình đứng lên sau khi sai lầm để mọi người thấy được CHÚNG TA CÓ THỂ BỎ ĐƯỢC .bạn đừng trách bản thân vì chúng ta còn trẻ vẫn còn thời gian dài đợi chúng ta làm lại.chúng ta cùng nhau làm lại đừng để gia đình buồn thêm nữa nhé . Huy tin bạn làm được cũng như Huy đã làm được .chúc ban thành công

bạn có xem truyện Doremon kô trong đó có 1 lần nói về hình ảnh con lật đật ,bạn bít kô con lật đật dù là 1 thứ đò chơi vô tri vô giác nhưng nó luôn luôn bít tự đứng dậy sau mỗi lần té ngã huuống chi chúng ta là con người mà lại là thanh niên nữa kô lẽ ta lại thua 1 con lật đật sao?
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast