Results 1 to 7 of 7

Thread: Gui Ve Anh ..0913370271

Catbuitinhxa
    Guest

Wink

Anh ! mot thang roi phai khong ? Em khong phone cho anh . Em biet trong anh dang co su thac mac rat nhieu . Em that nho anh ...Cam phone tren tay roi ma em khong dam bam so .... em so ... khi nghe thay tieng noi cua anh , em lai mem long .
    Van nu cuoi nay , van dang di va tieng noi nay ... luc nao cung vang vang ben tai .. em rat nho anh .
    Anh ! thoi gian co the lam cho van vat thay doi . Nhung thoi gian se khong bao gio thay doi duoc tinh yeu trong em danh cho anh . Em yeu anh that nhieu .........
    Co khi nao anh mo thay em o noi day xa lam ... em co don can phong trong co don .
    Anh ...! Dinh menh that cho treu .. mang anh den ben em . Roi lai bat em phai xa anh . Em uoc gi ... minh gap nhau luc em chua rang buoc ... va anh .. chua la cua rieng ai ... Em con nho .. khong bao gio em quen da co lan anh noi : Tinh yeu la cua anh , con em mai mai thuoc ve nguoi khac .. va anh cung vay .
    Neu nhu co mot dieu uoc .. thi em se uoc duoc tro ve nhung ngay thang thuong yeu cua chung minh va mai mai khong bao gio xa nhau ....
    Nhung do chi la uoc mo thoi ... con su that thi minh vinh vien xa nhau roi ....biet den bao gio ..bao gio day .......
    Em van mai yeu anh ......

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    Bạn à, baby cũng nhớ anh ấy lắm, muốn phone cho anh ấy lắm chứ nhưng không dám.....Mọi chuyện đã xa rồi...níu kéo cũng vô ích mà thôi.....
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Wink

Hãy một lần thử gọi cho anh ấy...để biết đựơc xem..liệu trong anh ấy còn có một chút gì đọng lại gọi là "tình cảm" không..nếu như anh ấy, quay lưng ngoảnh mặt làm ngơ...thôi thì đành chấp nhận...
    "Không duyên không nợ thành đôi lứa
    Thôi đừng chờ, đừng đợi, buồn lắm con tim tôi ơi "
    RO cũng đã từng chờ, từng đợi, nhưng thôi, buồn lắm ngừơi ơi..bởi vì một khi trái tim đã thay đổi..cho dù ta có bên ngừơi, ngừơi cũng mãi xa xôi...thế thôi đành chấp nhận, hãy là kỷ niêm mãi trong nhau.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Không biết nói gì hơn , là người ngoài cuộc nhưng Thái vãn rất cảm thông với bạn , Thái chưa từng yêu và cung chưa gặp được một hoàn cảnh éo le như bạn . Nếu yêu là khổ như thế , thôi chắc Thái chỉ dám đứng ngoài nhìn người ta yêu thôi quá &#33;&#33;&#33;

Catbuitinhxa
    Guest
    Thử hỏi tình là cái chi chi .
    Mà ngàn năm trước ngàn năm sau .. nhân loại khổ đau vì tình ....?????
    CBTX rất xúc động trước những tình cảm của các bạn dành cho cbtx .

Catbuitinhxa
    Guest
    Anh &#33; em biết rồi một ngày nào đó trong trái tim anh .. hình bóng của em sẽ không còn nữa . Nhưng xin anh hãy giữ lại một chút ... một chút thôi ..kỷ niệm của chúng mình .
    Anh &#33; anh cón nhớ anh đã có lần nói với em : Dù cho thế nào đi chăng nữa ... thì anh mãi mãi dành một nửa trái tim của mình cho em . 0913370271 của em ơi ... em không cần nhiều như vậy đâu . Một góc thôi .. một góc nhỏ trong trái tim anh là đủ rồi .

nht
    Guest
    catbuitinhxa ơi,
    đọc chuyện của bạn, mình thấy buồn lắm, mình ước gì mình là anh chàng đó, nhưng mình đọc hoài chẳng biết 2 người chia tay vì chuyện gì... nên mình không biết là bạn có nên buồn không nữa...hay là nên coi đó là những kỹ niệm đẹp.