Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 56

Thread: Thuốc, rượu bia và lá phổi

hình trong túi anh là của anh nha KST
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

um, 2 ngừ : KST đzời CBTĐ cứ úynh nhau đi, CMA ở ngoài dzừa nhậu cóc ổi dzừa coi, ko mất xiền, lại có phim coi, híc, sướng ơi lè sướng!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

he he...Coi úynh lộng mà ko trả tiền mua dzé thì ko en tòan đâu à nghen.......coi chừng đá,ghế,cây.....bay trúng đầu nhe cưng........Thậm chí vừa coi mà vừa chọc ghẹo là 2 anh chuyển đối tượng à...........

Red face

Úi ,ở đây có uýng lộn à ! chạy thui bà con ơi !
    :o :o :o :o :o :o

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

hic, hyvong_lybiet cho CMA chẹy chung dzới! híc, KST đeng mún chuyển thế trận we CMA nè! híc
    BỚ CHỒNG, KÍU DZỢ GÉP!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Phê wé.......Xong chắc chết wé.......

Originally posted by chiminhanh@Mar 17 2003, 06:56 AM
    hic, hyvong_lybiet cho CMA chẹy chung dzới! híc, KST đeng mún chuyển thế trận we CMA nè! híc
    BỚ CHỒNG, KÍU DZỢ GÉP!
    đúng lè cái tật me dzai không bỏ, kiu hyvong_lybiet mè kíu á ! May mà có chồng gòi mà hxhxhĩhĩh ! Nóng mặt gòi nghen ! chắc bà con trong diendan chưa bao vờ thấy bạn thân ghen nhỉ hix
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Red face

Bạn thân nói thế mà nghe được hả
    Con gái ai chẳng sợ khi thấy người ta uýnh nhau :o :o :o

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hìhì KST nói vậy thôi chứ làm sao anh lại nỡ úynh em chớ CMA.Anh tương em còn kô hết thì làm sao lại nỡ úynh em.Anh chứ đâu phải thằng chồng hờ của em đâu mà em lại sợ(chắc BT hay bạo hành trong gia đình lắm hay seo mà làm CMA ám ảnh về con trai thế???)
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Talking

Originally posted by catbuitinhdoi@Mar 18 2003, 03:40 PM
    hìhì KST nói vậy thôi chứ làm sao anh lại nỡ úynh em chớ CMA.Anh tương em còn kô hết thì làm sao lại nỡ úynh em.Anh chứ đâu phải thằng chồng hờ của em đâu mà em lại sợ(chắc BT hay bạo hành trong gia đình lắm hay seo mà làm CMA ám ảnh về con trai thế???)
    Ừ , đúng đâý bạn à ,BT hay sử dụng bạo lực lém cho nên CMA thâý người ta uýnh lộn là chân tay bủn rủn chẳng bít làm seo đâý mờ

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast