Page 1 of 7 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 67

Thread: BẠN THÍCH AI NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN NÀY NÈ?

nht
    Guest

Wink

Con gái tui thích nhất là nhóc thủy tiên (dĩ nhiên là qua các bài viết tui đọc được còn dung nhan thì tui chưa biết hà nha, vì hổng biết đó có phải là nhóc thủy tiên giả hay thật nữa) :'a , còn con trai thì là....., xí! tui nói người này mấy anh con trai đừng quánh tui nha!... là nht, chính là tui đó. :'b
    còn bạn thì sao?

Exclamation

Ai kootin cung thich' het ,vay co duoc hong ?
    Ma` co' ai chi? dum` cach' danh chu~ co' dau^' hong vay ???????????
    --------------------

Gloomy Sunday(12-1932)

Một chiều buồn đi lê thê
    Cầm một vòng hoa đê mê
    Bước chân về
    Với căn nhà với trái tim cùng nặng thề
    ---
    Hồn lìa rồi nhưng em ơi
    Tình còn nồng đôi con ngươi
    Gió hiên ngoài nhắc cho ta đến với đời
    ..........
    Ngồi một mình nghe hơi mưa
    Mặc lệ tràn câu thiên thu
    ___Reszo Seress____

sorry bạn , bài viết của bạn không hợp quy định của box này nên mình phải move nó sang nơi khác
    bạn thông cảm nha !

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Lưu ý ! lần sau các mod có di chuyển chủ đề vui lòng không để link tại diễn đàn cũ
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

ai CB cũng mến hết nhưng con trai thì kô thích ai ngoài CB
    NTT dễ thương lắm đấy nht trên net cũng như ngoài đờ giống như CB dzạy đói
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

khịt mũi nghe nổ banh chành
    <marquee>We sinh nhựt gùi hiz hít có wè </marquee>
    <marquee>Love doesnt have 2 hurt</marquee>

nht
    Guest
    Catbuitinhdoi ơi,
    Nhóc Thủy Tiên ngoài đời cũng đẹp lắm hả? thấy thật chưa? hay Catbuitinhdoi chỉ nịnh nhóc thủy tiên thôi đó. Chưa thấy chưa tin!

Hi nhìn người dân Đà Nẵng thì chéc là bạn thìch TTN này nhất rùi, hihihi còn con gái thì là vợ của TTN này chứ ai nữa <==> Bé NT đấy, hihihihihi
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người
    Originally posted by thamtunet@Sep 27 2003, 04:39 AM
    Hi nhìn người dân Đà Nẵng thì chéc là bạn thìch TTN này nhất rùi, hihihi còn con gái thì là vợ của TTN này chứ ai nữa <==> Bé NT đấy, hihihihihi
    Ồ,sao mà TTN nói năng y hệt BB vậy ta,thú thật nha trong DD này chỉ có 2 người mà BB ấn tượng nhất thôi(những người khác BB cũng thích nhưng k0 bằng mà thôi),đó là anh BT và bé NT,vì dù sao đi nữa khi BB "chân ướt chân ráo" gia nhập vào DD này thì 2 người đó cũng là những người đầu tiên đã nói chuyện với BB mà.Thân! (^_^)
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

Originally posted by bad_boy1062003+Sep 28 2003, 04:43 AM-->
    QUOTE (bad_boy1062003 @ Sep 28 2003, 04:43 AM)
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 1 of 7 123 ... LastLast