Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 67

Thread: BẠN THÍCH AI NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN NÀY NÈ?

to nht: cám ơn bạn nói là thích cách viết bài của NTT nghen. Nhưng bạn đừng nghe ông CB xạo đó. Đúng là chưa thấy thì đừng tin những gì người khác nói bạn ơi.

to CBTĐ: NTT trên NET cũng không phải là hiền đâu chỉ là không có chọc ghẹo hay đụng chạm đến mọi người thôi mà. CB gặp em ở ngoài rồi, mà còn nói vậy hả.. dễ thương hồi nào chứ.. Mà ai nói CB dễ thương đó.. he he..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Hic ông CBTĐ nghe NTT lên tiếng là chún mét tiu lun àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Trong cuộc diễn đàn này..RO thích nhất là những người thích Ro và gét nhất là những người gét RO...dzậy thui..mà chắc là hong có ai gét RO rùi...vì RO đâu có làm cái dzì đâu nè..

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

anh đây nà cưng mắc gì phải trốn chứ, taimấy hum nay xui xẻo wé kô co time online thui
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Trong diễn đàn này em ghét nhầt anh RO, hổng chịu chat dzới em lần nào cả
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by admin@Sep 26 2003, 03:53 PM
    Lưu ý ! lần sau các mod có di chuyển chủ đề vui lòng không để link tại diễn đàn cũ
    vâng , lần sau 8 sẽ chú ý chiện này

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Exclamation

[i]
    ui ui ................seo ai cung ket ntt dzay .tui xin dzoi' thieu tui la thanh` vien moi' chua co' kinh nghiem lam'(xin chi bao nghen).
    ntt oi'.................oi`,dung nen nghe loi` cua may' boy nghen.con trai nham hiem lam' do'(he.....he)
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

Unhappy

i'.................wen mat'! bad_boy oi! cho ao dai` de thuong cum on bad_boy nhiu` nha.
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

Thành viên mới à! hì hì mới vô mà đã chia rẽ hai phe rồi nha, bộ chỉ có mấy boy là nói xạo thôi à? . Quơ đủa cả nắm thía! NTT là người dễ thương nhất diễn đàn đó nha, coi bộ kỳ này NTT có nhiều người ganh tỵ rồi nha hì hì

để giới thịu với mem mới những anh hào của dd na`: banthan,kẻ si tình, zenki va` tại hạ CB
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast