Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 67

Thread: BẠN THÍCH AI NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN NÀY NÈ?

Chú ý! trong diễn đàn này có ai ghét con trai không dza?... nếu mà có xin liên lạc gấp với quanghuy09 ...... với nick là :quanghuy_119

Originally posted by chitcon289@Oct 13 2003, 06:56 AM
    Trong mỗi chúng ta có phải ai cung ghét nhất là anh BT hông ? ông chẳng chịu khao pà kon một bữa nào cả, lúc nào cũng đi cua gái hít
    CC đồng ý cả hai tay cho ý kiến này !!! CC thí Bt đi chơi dzới cúp học ghiết hà đó pàkon, đáng đánh đòn lém lém ....

< nhưng Bt đừng uýnh CC nghen, CC chỉ nói lên sự thật thui mừh, ai biểu Bt nói dzứ CC mần chi !!! >
    Còn ai trong DD, CC cũng yêu hết ah'
    CC nói đúng lém, anh BT hổng dém wýnh chít đâu, vì chit có mọi người bảo vệ mà, chờ QH mở cuộc điều tra xong lam đem BT ra cho en đòn một bữa, thía có còn ai ghét anh BT hông dzậy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Chòi mí người hong bít sao?ông B_T mà động vào sợi tóc của CHIT là tiu lun với tay này đấy .Nói nhỏ cho nghe nìa :tui là vệ sĩ riêng của CHIT đấy nghen! :'b
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Hông bit chứ ư ,kootin lỡ đụng nhỏ CC rùi bây giờ phải làm seo đê? ,í nhưng mờ chắc hông sao đâu mới đụng tí xíu nhầm nhò gì hôm bữa nghe nói CC bị tong xe suýt chết kìa vệ sĩ gì không có thấy tăm hơi đâu hết trơn bởi dzị kootin không có bị tiu đâu hen muốn xử kootin thì đi xử lý ngừ mà tong CC trước đã hờ hờ .. Hú hồn .
    --------------------

Gloomy Sunday(12-1932)

Một chiều buồn đi lê thê
    Cầm một vòng hoa đê mê
    Bước chân về
    Với căn nhà với trái tim cùng nặng thề
    ---
    Hồn lìa rồi nhưng em ơi
    Tình còn nồng đôi con ngươi
    Gió hiên ngoài nhắc cho ta đến với đời
    ..........
    Ngồi một mình nghe hơi mưa
    Mặc lệ tràn câu thiên thu
    ___Reszo Seress____

Originally posted by five@Oct 15 2003, 11:49 AM
    Chòi mí người hong bít sao?ông B_T mà động vào sợi tóc của CHIT là tiu lun với tay này đấy .Nói nhỏ cho nghe nìa :tui là vệ sĩ riêng của CHIT đấy nghen! :'b
    A ! cái này mới bít đoá nhen ! Five là vệ sĩ của CC hả ? tụi nghịp CC wá ! xin chia bùn cùng CC vì tính mạng của bạn đang bị đe doạ !

NT xin làm nhóm trưởng nhóm ..ghét BT , BT wả là ngừ cực kì đáng ghét ! loa...loa..ai mún gia nhập nhóm này thì nhanh tay đăng kí nhé ! :'b

Chà chà ! uy tín của admin bị tụt xuống thấp một cách thảm hại ! hic hic ! Sao mà ghét em dzữ dzạ ! Em nào có tội gì đâu ! hic hic ! Em chỉ có cái tội là không quen tâm đến các bạn nữ trong diễn đàn thôi mà ! em busy chuyện web quá ! Đâu có thời gian tám như các boy khác đâu mà ! hic hic ! Mấy bạn này chẳng có biết xét việc chung và việc riêng cái gì hít á ! hic hic
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Í...í...em khôn wé ! đem dziệc quản lý web ga đỡ đạn kà ! tội chít có thể tha nhưng mờ tội sống thì hông è ! :'b . À mà seo chưa nói tội mờ em đã tự phê bình rùi ? hay thấy hổng wen tâm đến ...các bạn nữ trong web là 1 việc áy náy lớn ? dzị còn các bạn nam của web thì seo ? bỏ lăn lóc , nhếch nhác như ...cái ban dzị à ? :'b

Ui ! sao mấy người lại ghét admin thế......cũng vì công việc thôi mà, chứ đâu có bỏ rơi ai đâu nà...nói vậy là oan cho admin gòi :'b

1,2,3 "Yeah !" Quang Huy chí lý chí lý ! Riêng về boys thì khỏi phải nói ! BT 1 tuần gặp các boys ít nhất là 2 lần ! Phải nói quan tâm đến các boys 1 cách verry đặc biệt ! Riêng chỉ có nữ .... hic hic ! hic hic ! Busy quá !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

A ! cái này mới bít đoá nhen ! Five là vệ sĩ của CC hả ? tụi nghịp CC wá ! xin chia bùn cùng CC vì tính mạng của bạn đang bị đe doạ !
    Trùi, NT nói có thiệt hông dzậy??? Giờ CC phải làm seo nè??? Ai cứu CC dzới !!!

Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast