Page 1 of 9 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

Question

Có nguời nói là vui cũng có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém ! bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?!
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

cai nay em ko biet
    vi` em chua co ban gai ma` ihihih

em cũng rứa ,hehe ...
    nhưng mờ em nghĩ là sướng ,tự nhiên có người lo cho mình đủ thứ chuyện :rolleyes:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

...Ro thì cho răng có BỒ thì vừa dzui mà cũng vừa buồn :
    Dzui dzi có người tâm sự ,lo lắng cho mình , cùng chia sẽ với mình tất cả mọi chuyện ....
    Buồn dzi ..... mỗi khi 2 đưa giận hờn .....cãi nhau ....chia tay ..ôi đủ thứ chuyện .....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

...Ro thì cho rằng có BỒ thì vừa dzui mà cũng vừa buồn :
    Dzui dzi có người tâm sự ,lo lắng cho mình , cùng chia sẽ với mình tất cả mọi chuyện ....
    Buồn dzi ..... mỗi khi 2 đưa giận hờn .....cãi nhau ....chia tay ..ôi đủ thứ chuyện .....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Guest_thaonguyen
    Guest
    Có bồ sướng hay khổ hỉ?. Theo mình có bồ sướng thí mồ hà. Nhất là vào dịp noel này những người có remote thật sướng nhé, tha hồ vi vu trên đường mà không biết lạnh là gì nhá, rồi còn được nhéo lổ tai mõi khi cập mắt cứ địa mãi cô bé dễ thương nào bắt gặp trên đường (đau trong hạnh phúc nhé&#33, rồi được nhằn mõi khi trễ hẹn, rồi được chấp nhận lời xin lỗi. Ôi thôi nhiều thứ lắm thích không? nhưng mình chỉ tưởng tượng thế không biết có đúng không nữa hỉ. :rolleyes:

ui trời ,thế mà cứ nói thiệt là trơn tru dzậy đó ,làm tui định kiếm girlfriend rùi chứ ,phu``````````````` ,may wé :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

tạm thời tui thấy dzui nhìu hơn là bùn nhỉ
    Thế còn chú "lào" muốn phát biểu thì giơ tay xem lào

friend
    Guest
    Friend thì friend "no special friend", "no experience" về đề tài quá hấp dẫn này hết vì friend chỉ thích "độc thân, vui tính", như dzậy là khỏe nhất.

Originally posted by Guest_thaonguyen@Dec 18 2002, 12:25 PM
    Có bồ sướng hay khổ hỉ?. Theo mình có bồ sướng thí mồ hà. Nhất là vào dịp noel này những người có remote thật sướng nhé, tha hồ vi vu trên đường mà không biết lạnh là gì nhá, rồi còn được nhéo lổ tai mõi khi cập mắt cứ địa mãi cô bé dễ thương nào bắt gặp trên đường (đau trong hạnh phúc nhé&#33, rồi được nhằn mõi khi trễ hẹn, rồi được chấp nhận lời xin lỗi. Ôi thôi nhiều thứ lắm thích không? nhưng mình chỉ tưởng tượng thế không biết có đúng không nữa hỉ. :rolleyes:
    Cho hỏi Thao nguyên là ai dzậy sao giống một người bạn gái của thẻn bạn trai Ban than qué Tò mò tí thui mè
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Page 1 of 9 123 ... LastLast