Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

be_nhoc
    Guest
    có bạn trai cũng vui chứ, khi bạn buồn luôn có người lắng nghe bạn nói, khi bạn khóc thì có một bờ vai để bạn dựa. Nhưng khi người đó có chuyện gì thì bạn lo lắng cho người đó, bên cạnh khi người đó cảm thấy buồn. Cuộc sống mà có người lo cho mình và mình cũng có người để lo lại thì vui quá rồi còn gì nữa.

Access_banned
    Guest
    tui thì xù mấy em rồi , nên tui cũng không buồn mà cũng không dzui ! hihihihihih !

anh QH nói cái gì?XÙ mấy em rùi ?????
    thiệt hông hay là lại ba xạo nữa đây?
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Ôi Bé_nhóc sao bạn nói RO nghe thấy thương bạn wa&#39; ...giá mà RO có thể là người đó nhỉ ..
    A` còn FRIEND nữa ...năm mới tết đến rồi ..định "Sống kiếp ve sầu" hoài sao ... &#33;&#33; Bạm hãy để cho những người khác có cơ hội chư ...( Example ne`: anh ban HNKVMT cô đơn của chúng ta đó ....)
    Ro cũng nhắn anh QH nữa nha : "To much love will kill you" đo&#39; .. a` có nghĩa là "Có nhiều bỗ sẽ khổ đấy"

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hì.. em thấy có bồ sướng hay khổ gì là do mình mà thôi.. vì có những người cảm thấy có bồ là khổ, không được tự do, như thế thì lúc đầu muốn làm gì... trong khi những người muốn sự ràng buộc như thế lại không có... suy nghĩ của con người phải nói là phức tạp ghê..
    Chỉ cần mình đừng quan trọng hóa mọi vấn đề, mọi điều sẽ trở nên dễ dàng hơn nhiều á..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Jan 15 2003, 09:12 AM
    hì.. em thấy có bồ sướng hay khổ gì là do mình mà thôi.. vì có những người cảm thấy có bồ là khổ, không được tự do, như thế thì lúc đầu muốn làm gì... trong khi những người muốn sự ràng buộc như thế lại không có... suy nghĩ của con người phải nói là phức tạp ghê..
    Chỉ cần mình đừng quan trọng hóa mọi vấn đề, mọi điều sẽ trở nên dễ dàng hơn nhiều á..
    Đúng ... nhưng cũng tùy trường hợp, tùy người thôi NHÓC_TT ơi ..&#33;
    Nhưng theo RO nghĩ thì 99% những người được hỏi thì đều trả lời :
    " Có bồ thì khổ cả thôi ....&#33; "

con_ma
    Guest

Wink

Originally posted by Romeo@Jan 17 2003, 03:29 PM
    Nhưng theo RO nghĩ thì 99% những người được hỏi thì đều trả lời :
    " Có bồ thì khổ cả thôi ....&#33; "
    Lão RO này sạo bà cố luôn á ....&#33; Lão mà có bồ thì lão cười híp mắt ấy chứ lị ...&#33;

mà rõ ràng là anh thấy.. những người kêu là khổ đều là những người có bồ rồi.. hì hì.. cứ vậy không hà.. kêu khổ vậy chứ cũng có dám bỏ người yêu để ở một mình đâuuu
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

Cái bạn Con_ma này kỳ cục wa dzâỵ .. sao lại nói RO cười híp mắt ghê vâỵ ........&#33;
    Thì RO chưa thấy ông bạn nào của RO trong Diễn_đàn này kêu là có bồ thì "xướng" cả . hông tin NHÓC cứ hỏi hết mọi người đi ...&#33;

Originally posted by Romeo@Jan 2 2003, 06:06 AM
    A` còn FRIEND nữa ...năm mới tết đến rồi ..định "Sống kiếp ve sầu" hoài sao ... &#33;&#33; Bạm hãy để cho những người khác có cơ hội chư ...( Example ne`: anh ban HNKVMT cô đơn của chúng ta đó ....)
    :lol: cảm, ơn RO nhìu nha ,ờ ,nhưng seo hổng nói lun cái khoản đẹp chai dễ xương của hnkvmt ra luôn ... :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast