Page 3 of 9 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

Wink

..Hong có chi đâu HNKVMT ....phải biết lo cho những số phận cùng khổ của DIễn Đàn này chứ ....!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

lonelystar
    Guest
    còn nghĩ làm sao nữa , khi chưa có người yêu thì thèm nhỏ dãi khi thấy người ta ...hun nhau , còn khi có rồi thì được một thời gian là hối tiếc vì mình lỡ có ...người yêu rui`. hi hi hi

Lightbulb

hixhix nghe bạn nói mà tui mắc cười wá , con bạn tui ngồi bên cạnh đọc những dòng chữ của bạn mà nó cười đến rơi cả nước mắt luôn

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

trời đất ,có gì đâu mà cười dzữ dzậy chòi ,hehe .... tui thấy lonelystar nói đúng đấy chứ :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by Romeo@Jan 23 2003, 08:04 AM
    ..Hong có chi đâu HNKVMT ....phải biết lo cho những số phận cùng khổ của DIễn Đàn này chứ ....&#33;
    ò ,RO hỏng nhắc là tớ quên mất rùi à
    hehe .... coi bộ tớ cũng sướng hơn khối bác ấy chứ nhỉ :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by hnkvmt@Apr 2 2003, 10:36 PM
    trời đất ,có gì đâu mà cười dzữ dzậy chòi ,hehe .... tui thấy lonelystar nói đúng đấy chứ :lol:
    Thui đi ông , đó là suy nghĩ của mỗi người nào có ai giống nhau cơ chứ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Theo mình thì có bồ vưa sướng lại vừa khổ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Có bồ sướng hay khổ , điều đó phải xem lại người yêu của mình là người như thế nào đã mới bít mình có bồ là sướng hay khổ

trùi ui&#33; ai cũng la khổ thì theo CNNN đừng có bồ là sướng nhât&#33;&#33; có bồ sẽ mất tụ do nè , sẽ luôn lo lắng nè & điều kinh khủng nhất là GIÀ TRƯỚC TUỔI&#33;

Seo lại dzậy CNNN????????

Page 3 of 9 FirstFirst 12345 ... LastLast