Page 4 of 9 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

Wink

Originally posted by conangngongao@Apr 10 2003, 07:59 AM
    trùi ui! ai cũng la khổ thì theo CNNN đừng có bồ là sướng nhât!! có bồ sẽ mất tụ do nè , sẽ luôn lo lắng nè & điều kinh khủng nhất là GIÀ TRƯỚC TUỔI!
    Khi có bạn gái, bạn sẽ cảm thấy hạnh phúc nhất nếu như được cùng SHE nắm tay nhau đi chơi, cùng nhau tham gia những dịp lễ hội. Ôi nghĩ đến đó thôi RO lại nhớ lại những kỹ niêm xưa wé...chờ tí để RO lau nước mắt đã..hic..hic...

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Công nhận cha Ro này xạo dữ , lão cứ hết người này lại đến người khác thì đâu có nhớ gì đến ai mà bây giờ bày đặt nhắc đến kỉ niệm xưaRo thấy bùn

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Có bồ sướng bao nhiêu thì khổ bấy nhiu..ai biểu người ta thường nói :
    IU là khổ , không IU cũng khổ làm chi

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Ôi những kỉ niệm, anh ước ai được ôm em trong vòng tay và đón những cơn gió dào dạt của ánh nắng hạ này, em yêu...?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by admin@Dec 6 2002, 08:10 AM
    Có nguời nói là vui cũng có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém ! bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?!
    khi iu nhau thì phải chịu thui là bồ thì con gái nắm chùm nhưng khi là vợ thì.... anh nghĩ vậy cũng đựơc đó tùy mọi người nhận xét thui.
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

yêu cũng khổ mà không yêu cũng khổ , vậy tui phải bít làm gì khi cả hai đường đều đem lại cho tui toàn khổ không vậy nè.
    Có đôi lúc tôi tự hỏi
    Yêu là gì và ở tận nơi đâu

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Chòi chính vì iu mè phải nhập viện gấp vì bệnh viêm màng túi đấy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

chời TTN chỉ vì yêu mà phải nhập viện vì viêm mạng túi sao , sao mà nguy hiểm dzậy kìa , kiểu này "tám" cũng thử yêu thêm một lần xem nó có nguy hiểm như lời TTN nói không nha

tình yêu là 1 trong những điều thiên liêng nhất của cuộc sống,của nhân lọai vậy mà mí người này đem ra đùa giỡn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Những kẻ ko biết trân trọng tình yêu thì chẳng bao giờ có được tình yêu

Page 4 of 9 FirstFirst ... 23456 ... LastLast