Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
Results 41 to 50 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

Originally posted by admin@Dec 6 2002, 08:10 AM
    Có nguời nói là vui cũng có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém ! bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?!
    có bồ cũng khổ mà ko có bồ càng khổ hơn nào đưa đón nào chiều chuộng nữa nhưng như vậy có ai nói ko muốn có bồ ko?ai cũng muốn có bồ để cho người ta biết mình ko có ế bồ nếu ai ko muốn có bồ thì em khuyên là nên lập thêm câu lạc bộ ế bồ đi cho là vừa.
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

CÓ bồ thì mắc cái tội phải nhớ chứ để làm gì , như vậy thì khổ lém các bạn ơi . Sống một mình như vậy có khi còn sướng hơn
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

TTN ơi, đó chỉ là câu bào chữa cho những người "chưa được" có bồ thôi ah&#39;&#33;
    " Nhớ lắm nhưng tôi vẫn lạnh lùng
    Như ko mong nhớ chẳng chờ mong
    Trời ơi khi đóng vai hờ hững
    Là nát lòng tôi em biết ko?"
    Phải ko TTN?&#33;&#33;

woa seo chitcon289 lại hiểu TTN như vậy ta, chẳng lẽ những người chưa được yêu thì họ sẵn sàng chối bỏ nó, mình cũng mong có một người yêu để thưởng thức vị ngọt của no và vị đắng thì hổng ham....
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người
    Originally posted by chitcon289@Sep 11 2003, 08:17 AM

" Nhớ lắm nhưng tôi vẫn lạnh lùng
    Như ko mong nhớ chẳng chờ mong
    Trời ơi khi đóng vai hờ hững
    Là nát lòng tôi em biết ko?"
    Trùi ui bài thơ CC hay ghê đó nha,BB mới nghe đã khoái rồi đó,không biết CC còn bài thơ nào hay hay nữa không,post lên cho BB mở rộng nhãn cầu coi
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

hi`hi`, mình ko phải là người lẽng mẹn nên hổng có biết nhiều thơ, có chăng chỉ biết vài bài thơ con cóc cho vui thui&#33; Nếu thích thì mình sẽ pót vài bài lên cho BB "xưởng xức" he&#33;
    Hổng bít dzì seo mừh CC lại hiểu TTN dzậy áh&#33; TTN bít ko? Dzay bàkon có ai biết ko? Nói cho CC bít dzới&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33 ;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33 ;&#33;&#33;1

Wink

[b] Có bồ thì sướng hay khổ nhỉ các bạn...theo RO thì dù sao có bồ vẫn sướng hơn là không đúng hông nè...thà bị khổ trong sung sướng, còn hơn là vừa cô đơn vừa khổ..oe oe...

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Có au có thể giải thích vì seo bạn ấy hiểu TTN như vậy hông? Anh RO àh, theo em nghĩ có bồ thì dễ mang bệnh lắm àh, nhìu nhìu bệnh lém đó
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Người ta thường nói quảng đời người đàn ông có một chuyện không thể tránh, nếu mà ai tránh được chuyện này thì nhất định sẽ lên thiên đàn chứ không xuống địa ngục. Đó là ........ [ai nói đúng có thưởng]

Originally posted by admin@Dec 6 2002, 08:10 AM
    có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém &#33; bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?&#33;
    Seo lại nói thía choa được nhỉ
    Được đưa đón người iu là hạnh phúc lắm chứ seo lại nói này nói kia chứ
    mấy người mà than đưa đón người iu là những người không bít galang chút nào lại không bít nắm bắt những gì mình đang cóa

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast