Page 7 of 9 FirstFirst ... 56789 LastLast
Results 61 to 70 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

Bi giờ bé NT đang iu đấy pà kon, nhưng lời nói mà bé đưa ra thì TTN phải chạy ngay dzề nhà lấy sổ ghi vào để sau này làm bổ bối để cua gái chứ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

mấy anh cứ cãi nhau làm gì cho mệt chứ. cứ thử đi rồi biết liền à.không có đối tượng thì em tình nguyện làm đối tượng cho mấy anh thử.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Chu choa!!! Tin mừng hiếm thấy kìa mấy boy cô đơn của DĐ kìa ....

Uh, hay quá. Boy này đang cô đơn nè, có được không ta...(^_^)
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

five's Avatar

:'i waaa tui cũng cođon nè...có ai làm tui hít côđơn hong dzạy :'c
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

ba xạo wá đi FIVE ơi , ông đã học được tất cả các chiêu cua gái của lẽo écmin gòi mè còn nói cô đơn nữa à

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

trùi có ai cô đơn mà đua nhau kiu cô đọc dzậy. bộ 8 hông mừng hả?
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

hehe .... chắc đây có lẽ là một xóm "độc thân ế dzợ" đây bà con ạ &#33;
    Con trai có dzợ (hoặc người yêu) không nên dzô đây ( coi chừng bị ...."cướp" ) ; con gái có người yêu cũng không nên dzô đây ,kẻo lại nghe "tán" trên trời dưới đất lại khổ ; còn bạn gái chưa biết iu thì càng phải tránh cho xa ( nếu .... "liều mạng" chui dzô thì ráng đỡ nhá)

hehe .... trước khi dzô cổng nên đọc qua thông báo trên đã bà con nhá &#33; :&#39;f ^_^
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

mừng ? bùn thì cóa chứ mừng nổi gì cơ chứ , mí lão í độc thân sẽ rủ nhau dzào Xóm Con Gái mè sổ dzê méc công 8 phải ga sức bảo dzệ đứt hơi nữa chứ mừng cái nổi gì

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hơ ....................hơ coá 8 bảo kê goài, coá gì thì 8 lãnh hít hậu quả của mí lão là được goài..............cũng lém hi sinh anh hùng mè lo gì
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Page 7 of 9 FirstFirst ... 56789 LastLast