Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast
Results 71 to 80 of 82

Thread: Có bồ... sướng hay khỗ...

chùi ui , thía thì chít 8 gòi :'k
    hông được , 8 còn yêu đời lém lỡ chít gòi .....xiền 8 để ai xài chớ hớ hớ :'b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

pé xài dùm cho , có thiệt thòi gì đâu trùi.
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

ặc ặc ặc seo pé "dại" thía pé , để choa người ta dành cái "dại" í với chứ pé dành hít ai mè chịu choa nổi :&#39;b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

ối giời ơi. mấy bạn đừng có dại dột mà kiếm bồ nha. có bồ khổ lắm đó nha. suốt ngày phải nhớ mong ko học hành gì được, lúc nào cũng mong người ta tới. rồi mỗi lần muốn đi chơi với bạn bè( là người khác phái ) cũng ngại, sợ bồ mình thấy rồi ghen tùm lum.
    lâu lâu bạn bè mới rủ nhau đi chơi, bỗng dưng hôm đó người yêu cũng muốn rủ đi chơi. thế là đành bỏ bạn mà đi với người yêu, bị mang tiếng là bỏ bạn. rồi......ôi trời, biết bao nhiêu là điều khổ sở nè. tốt nhất là đừng nên có người yêu nha.
    thề không yêu để tiền ăn kẹo
    sống độc thân cho con trai nó thèm

chà , dạo này fr chúng ta cóa khá nhiều thành viên tôn thờ Chũ Nghĩa Độc Thân wá nhỉ (chắc tại mí "con dzê" lại đi làm bậy wá nhiều nên mới cóa tình trạng này đây)

five's Avatar

Originally posted by admin@Dec 6 2002, 01:10 AM
    Có nguời nói là vui cũng có người nói là nhàm chán vì phải có nghĩa vụ với bạn gái mình là đưa đón ... ui chùi ui nhìu lém &#33; bạn nghĩ về vâ1n đề này thế nào ?&#33;
    Chòi người nào mà nói nhàm chán thì ...hết cách nói,nếu ai như vậy thì xin hãy để cho tui đón choa
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Khi xưa RO thường mơ ước có một người "bạn gái" thực sự...nhưng đến khi có rồi mới nhận ra...cuộc sống mà có một người con gái bên cạnh, người để mà mình nhớ,mình thương...mình suy nghỉ và quan tâm đến người đó...cuộc sống mới có ý nghĩa biết bao nhiêu

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

còn tui có bồ tui không khổ nhưng tui chỉ sợ nhất là ko đến được với người yêu như thế thì chắt tui chết vì tui chỉ có khối tình để trao và nhận lại hihi ai nói trên đời có chung thủy thì chung thủy nhất là tui vậy mà chưa có người yêu choáng muốn xỉu

Sóng biếc hương xuân phủ cánh đào
    Thơ ngâm nhàn ẩm thú tiêu dao
    Cầm tiêu điệu luyến uyên ương các
    Ánh nguyệt tơ ngàn kết ánh sao

troi oi noi suong thi khong ai bang nhung kho thi hoi bi nhieu do

Đó là quy luật thôi mà&#33; Có sướng thì mới có khổ chứ , nếu khổ ko thì ai đâm đầu vào đó làm gì&#33;&#33;&#33;

Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast