Chào các Bạn.
Xã hội hôm nay thật sự muôn màu muôn vẽ, lắm lúc mình cảm thấy như cuộc sống quanh ta ngày càng tươi đẹp nhưng trong đó vẫn còn những nổi bức xúc dáng kể chắc các Bạn ít nhiều cũng hểu về những nổi bức xúc ấy.
Chúng ta cũng biết rằng trong gia đình khi có ai vướng phải chất độc màu trắng này thì hầu như mất đi niềm hạnh phúc một cách đáng kể. Theo mình được biết có những gia đình rất nho giáo hay cũng có một chút gì địa vị xã hội, khi có một thành viên nào bị vấp ngã thì hầu như không dám đối diện với sự thật.... nhưng thật ra họ vẫn tìm kiếm lối thoát cho thành viên ấy nhưng không thể đưa ra cho thiện hạ bàn tán.
Vì thế theo suy nghĩ của Bản thân mình thì chúng ta nên đưa lên DIỄN ĐÀN những PP hay những địa chỉ nào có thể giúp moi người thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn đó như một bài viết mình đã đọc trên DIỄN ĐÀN { Thoát khỏi Matúy không phải là những nơi tập trung mà là DIỄN ĐÀN NIỀM TIN } nhưng thực tế thông tin đại chúng hầu như chỉ nhắc đến những nơi tập trung, chứ không nói lên được PP nào phát hiện, hay chữa trị để mọi người có thể tham khảo và thực hiện.
Do vậy mình thấy DIỄN ĐÀN nên thực hiện những bài viết sâu hơn về PP cũng như điạ chỉ cai nghiên nhưng không phải chỉ nói chung chung mà nên đi sâu vào. Vì tôi thiết nghĩ việc ấy cũng rất có lơi cho Xã hội và cho mọi người, mọi nhà, như chúng ta đã biết có rất nhiều sự thật không thể đưa ra cho mọi người bàn tán vì danh dự của gia đình.
Đó là những cảm xúc riêng của mình, mong các bạn tham khảo và góp ý dể đưa DIỄN ĐÀN NIỀM TIN của chúng ngày càng được mọi người biết đến xem như đây là một địa chỉ để những thắc mắc mọi người có thể tìm đến và góp Ý.

Noikho