Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
Results 71 to 79 of 79

Thread: Kíu Thamtunet Dzới Pà Kon

trời ơi , nghe những lời nói của chồng củ mà em khóc quá trời luôn, không ngờ chồng cũng lo cho em bị người ta lừa nữa hả. để đáp lại lòng tốt của chồng em quyết định sẽ đề phòng 8 trong lúc em và 8 đang tìm hiểu nhau ha ,anh 8 .quyết định như vậy đi ha,chồng yêu dấu của em. à chúc chồng noel vui vẻ nha. bibi.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

choài mickey ơi , đừng có loa ba cái dzụ đóa , 8 hổng có ý gì đen tối cả mè phải đề phòng ( xiệt hông nhỉ ?)^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

anh 8 không ý nghĩ gì đen tối hết đó,bởi vì anh toàn hành động không à , phải không?

mấy you ơi con chừng lão lừa mấy girls đoá, TTN xạo lém đừng coá mè tin(hông nói xấu TTN đâu nha áo dài có seo nói dzậy hè)
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Originally posted by mickey@Dec 30 2003, 01:26 AM
    anh 8 không ý nghĩ gì đen tối hết đó,bởi vì anh toàn hành động không à , phải không?
    chời ơi , seo mickey lại nói ...........đúng wá dzậy :&#39;b

8 lúc nào cũng hành động trước , suy nghĩ sau :&#39;b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

trùi nghe 8 lại nổ nữa kìa................chắc kí diễn đàn nì tiêu luôn wé
    troài oai..............seo lão TTN nhìu dzợ wé dzậy nè( coai chừng dzới aodai roài he....................he.....TTN ui biết ai đây ko đoá)
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

cha, lẹ ghê còn 3 tuần nữa là tết rồi, chỉ sợ tới lúc đó không kịp chúc tết bà con cô bác nên bây giờ chúc nè. nghe nha: năm mới , tết đến chúc bà con làm ăn phát tài, tiền vô như nước , tiền ra như giọt cà phê.ai chưa có bồ thì sẽ có bồ , ai có chuyện buồn thì sẽ mau hết buồn. chúc bà con lúc nào cũng vui vẻ, may mắn và có thêm nhiều bạn mới nha. riêng với 8 và ông xã thì
    em chúc cả hai mạnh khoẻ vui vẻ và có nhiều em để 2 anh dụ (nhưng nhớ là có mới thì cũng đừng quên cũ nha) .

trùi ui chúc hay wé hè.....................pé hông biết chúc gì hít ngoài năm mới nhận thiệt nhìu xiền rùi lì xì lại cho pé là pé mừng lém gùi

Originally posted by mickey@Jan 1 2004, 01:23 PM
    riêng với 8 và ông xã thì
    em chúc cả hai mạnh khoẻ vui vẻ và có nhiều em để 2 anh dụ (nhưng nhớ là có mới thì cũng đừng quên cũ nha) .
    chời ơi , pé nghĩ seo mà lại gộp 8 chung dzới lão TTN méc dịch của pé thía
    8 đâu coá giống TTN tí tẹo nào để pé chúc 8 chung dzới TTN chứ :&#39;a

P/S : Close topic ( 8 như thía lè wá đủ rùi ) :&#39;f

Page 8 of 8 FirstFirst ... 678