Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: 4 Thành Viên Tại Đà Nẵng

chài tếu dzạ huynh 8 méc cỡ kà hehe hũm sao đâu huynh chác còn see mấy hình nài dài dài hé hé hiz anh rể ui seo anh lại là anh rể dzạ bùn ghê nà nhưng thui kệ ai thì em cũng tiến tới mần wen hít hà
    <marquee>We sinh nhựt gùi hiz hít có wè </marquee>
    <marquee>Love doesnt have 2 hurt</marquee>

Chít seo em lại nói dzậy, anh hổng dém đâu àh nghen, em tiến đến gần là có án mạng xảy ra đấy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

hic hic chi mè xua em như xua wỉ rứa em mún mần wen thui mờ oaoao hic hic hic ..........

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người
    Originally posted by người ta@Oct 6 2003, 04:43 AM
    CNNN là cái cô bé xinh xinh có cái lông vịt trên đầu nà &#33; Five lè cái thèn cu đáng ghét đang mút tay ( dơ wá ) , hnkvmt là thèn nhóc lém lỉnh cầm cái cây , còn chồng tui lè em bé đang khóc oe oe ngồi trong cái bô đoá ( thui thui đừng hóc dzợ sương , í ....hình như mình wên thay tã cho chàng thì phải :&#39;b )
    Hehe,dzợ nói qúa đúng ý chồng đó nha,nhưng mà cái ông chồng lớn TTN không phải ngồi trong cái bô đâu,ổng đang ngồi trong cái nồi cari của BB đóa...tý nữa lèm xong cái món cari TTN thì BB xin mời chư vị,anh em,pà kon,cô pác của DDNT chúng ta lai rai vài xị đế cho vui nhe...Ý bà con thế nào?
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

chài anh rỉa nấu nồi đó chắc bé phải đi kiểm tra trc coi có bị ngộ độc hông hewheh

Cool

Originally posted by thamtunet@Oct 14 2003, 03:26 PM
    8 ah`, dzạo nay hay online nhìu wé nên hết xiềng mua quần áo gòi nên phải mẹt như dzậy thôi
    choài ai , ông có online thì cũng để xiền lại chút đỉnh mè mua sắm wần áo chứ seo lại để chống chải như dzậy coi kì wá , phải hông pàkon?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

juliet
    Guest
    hi all các zu ở DN,mình cũng hiện ở DN đây..khi nào đi offline nhớ gọi juliet 1 tiếng nhá....nice to meet you...

Originally posted by juliet@Nov 15 2003, 12:29 PM
    hi all các zu ở DN,mình cũng hiện ở DN đây..khi nào đi offline nhớ gọi juliet 1 tiếng nhá....nice to meet you...
    You ở ĐN hẻ, thía thì liên lạc ngay dzới nick Thamtunet ở YIM đi.
    To: HVLB àh, hăng say dzới nhiệm dzu écmin giao cho nên hổng tiết kiệm được, đành ở như vậy thui àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

thía à TTN , dzậy lão écmin cóa chả cắc bạc nèo choa TTN hông dzậy , chia choa 8 dzới (nếu cóa)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hi cả nhà

Lâu qué rùi mới ghé zô đây . hok ngờ nó rêu phong dzữ vậy nè .
    Còn có ai nữa hok ta . :mad:

Dĩ Vãng Lâu thật lâu

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast