Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: BUỒN QUÁ NGƯỜI ƠI !

Smile

Có khi nào trong vòng một lúc bạn nhận được 3 tin buồn ! Bị cấm thi tại trường vì nghỉ học quá nhiều Vừa nói lời chia tay với bạn gái, diễn đàn thì bị hacker như cơm bửa nên phải đóng cửa website 2 ngày !
    Trời ơi ! nếu cứ như vậy hòai chẳng lẽ ban than bỏ quách cái web này luôn hay sao ! Không đựơc không được chắc chắn là không được nhưng ban than đang buồn lắm các members à !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    Tại ông chứ bộ ! mắc mớ gì dẹp hả chời !

Đúng đấy ,tại mình làm mình chịu chứ không được làm ảnh hưởng đến người khác đâu nhen
    Nhưng mờ cũng buồn thiệt đó
    Ủa mà bạn gái đâu nhìu thế hả anh ban_than <_<
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

boylambieng
    Guest
    Đúng rồi nếu có dư thì nhớ chia cho anh em 1 ít nhá

Hãy cố lên anh ui &#33; Còn có mọi người đây mà
    Hãy trút hết giận đi anh nhé
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Talking

Các bạn cứ yên tâm mà uống COCA đi ...bây giờ mọi chuyện đã qua rồi &#33; Trang WEB của chúng ta đã ổn định và anh Ban_thân nhà ta đã ổn &#33;
    Bây giờ chúng ta nên phát triển hơn nữa trang WEB của chúng ta về mặt nội dung cũng như hình thức &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Anh RO hãy nêu ra vài ý kiến xem ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

ừ ,những người mà hnkvmt khi vào diễn đàn đều nói trong đây toàn những chuyên mục đang nói tiếp theo không á - chính nhocthuytien cũng công nhận điều này - thế nên mong mọi người hãy cùng giải quyết chuyện này nha &#33;
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Originally posted by thamtunet@Feb 15 2003, 05:53 AM
    Anh RO hãy nêu ra vài ý kiến xem ?
    không chỉ mỗi mình RO mà tất cả mọi thành viên "không kể già trẻ trai gái" đều phải có ý kiến để cùng đưa trang web ngày càng phát triển hơn nhen B)

hehe
    anh bạn thân ơi sao ma anh giông em như thế hả ...............em đã tưng bị như thế rồi ..... nhưng mà em bị người yêu bỏ ........

sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Page 1 of 3 123 LastLast